ಆಂಬೊ ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಮೊಮೊಕೋ ಪಿಯರ್ ಅನ್ನು ಲ್ಯಾಂಬೊ ವಿರುದ್ಧ ಎದುರಿಸಲು ಹಿಟ್ಸ್: ವಿಡಿಯೋ – ಇನ್ಸೈಡ್ಇವಿಗಳು

5 ಎಚ್ ಸ್ಟೀವನ್ LOVEDAY 21

ಲಂಬೋರ್ಘಿನಿ ಉರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಮೊನಾಕೊ ಪಿಯರ್ ಅನ್ನು ಎದುರಿಸುವಂತೆ ಆಡಿ ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲಾ ನಿಕೊ ತೋರುತ್ತದೆ.

ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ವಿಭಾಗದ ಎಲ್ಲಾ ಕೋಪಗಳು ಅನಿಲ ಚಾಲಿತ ಕಾರಿನ ವಿರುದ್ಧ EV ಅನ್ನು ಹಾಕುವುದು ಎಂದು ನಾವು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಹೇಳಬಲ್ಲೆವು. ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ, ನಾವು ICE, ಸೀಮಿತ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸೂಪರ್ಕಾರುಗಳನ್ನು (ದೊಡ್ಡ ಸಮಯದ ಹಣ) ಸವಾಲು ಮಾಡುವ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಎಲ್ಲಾ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಸ್ಯುವಿಗಳನ್ನು ಟೆಸ್ಲಾ ಮಾಡೆಲ್ ಎಕ್ಸ್ ನಂತಹವು ನೋಡುತ್ತಾರೆ .

ಲಂಬೋರ್ಘಿನಿ ಉರ್ಸ್ ನಂತಹ ಕಾರಿನೊಂದಿಗೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಕ್ರಾಸ್ಒವರ್ಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸರಾಸರಿ ಜೋ ತಕ್ಷಣ ಊಹಿಸಬಹುದು. ಅಂತಹ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಆಡಿ ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಬ್ಯಾಟರಿ-ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಸ್ಯುವಿ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಗೆ? ಅದು ಸರಿಯಾಗಿ ಇರಬಾರದು, ಸರಿ?

ಬಾವಿ, ಜನಪ್ರಿಯ ರೇಸರ್ ಚಾಲಕ ನಿಕೋ ರೋಸ್ಬರ್ಗ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಮತ್ತೆ ಯೋಚಿಸಿ. ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ, ನಾವು ಇದ್ದಂತೆ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗುವಿರಿ. ಜೊತೆಗೆ, ಇಲ್ಲಿ ಕಥಾವಸ್ತುದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಟ್ವಿಸ್ಟ್ ಇದೆ. ವಿವರಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನೀವು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿರಬೇಕು. ಯಾವಾಗಲೂ ಹಾಗೆ, ನಿಕೊ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಆಕರ್ಷಿಸಲು ಕೆಲಸ. ಮತ್ತಷ್ಟು ಸಡಗರ ಇಲ್ಲದೆ, ನಿಮಗಾಗಿ ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಕೆಳಗಿನ ಕಾಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.

YouTube ನಲ್ಲಿ ನಿಕೊ ರೋಸ್ಬರ್ಗ್ ಮೂಲಕ ವೀಡಿಯೊ ವಿವರಣೆ:

ಆಡಿ ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಮತ್ತು ಲಂಬೋರ್ಘಿನಿ ಯುರುಸ್ ನಮಗೆ ಬಂಧನಕ್ಕೊಳಪಟ್ಟಿದೆ! | ನಿಕೊ ರೋಸ್ಬರ್ಗ್ | eVLOG

ಹೊಸ ಎಲ್ಲಾ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಆಡಿ ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಎಸ್ಯುವಿ!

ದೊಡ್ಡ ಜರ್ಮನ್ ವಾಹನ ತಯಾರಕರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಿಂದ ಮೊದಲ ಎಲ್ಲಾ ಎಸ್ಯುವಿಗಳಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಮೊದಲ ಡ್ರೈವ್. ಈಗ ಇ-ಮೊಬಿಲಿಟಿಗೆ ಅವರು ಹೇಗೆ ತಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂಬುದನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ, ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ನಂತೆ EQC ಯೊಂದಿಗೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬರಲಿದೆ.

ಲಂಬೋರ್ಘಿನಿ ಯುರುಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಮೊನಾಕೊ ಬಂದರು ಅದನ್ನು ಕೆಲವು ಅಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ಫೋಟೋಗಳಿಗೆ ಕೆಳಗೆ ಸೇರಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ.
ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಆಕರ್ಷಕ ಕಿಟ್ ಕಿಟ್ ಆಗಿದೆ ಮತ್ತು ಆಡಿ ಕಂಪನಿಯು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದುತ್ತಿರುವ ಕಾರಿನ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಮೇಲೆ ಡ್ರ್ಯಾಗ್ ಗುಣಾಂಕವನ್ನು ಅದ್ಭುತವಾದ 0.27 ಗೆ ತರುತ್ತದೆ. ಅವರು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೊಸ ವಿಂಗ್ ಕನ್ನಡಿಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದರು !!

ವರ್ಗಗಳು: ಆಡಿ , ವೀಡಿಯೊಗಳು

ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು: , ,