ಏಸರ್ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಗಂಭೀರವಾದ ಸೃಜನಶೀಲ ಚಾಪ್ಗಳನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಗಂಭೀರ ಬೆಲೆಗಳು – ಟೆಕ್ರಾಡರ್

<ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ಐಡಿ = "2x8PgzdNP4r5ZUit3HMtYD" itemref = "ಪ್ರಕಾಶಕ ವಿವರಗಳು" ಐಟಂಗಳನ್ನುಕೋಪ್ = "" ಐಟಂಟೈಪ್ = "http://schema.org/NewsArticle">

ಏಸರ್ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ 9

ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಟೆಕ್ರಾಡರ್

ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಗರದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ವಾರ್ಷಿಕ ನೆಕ್ಸ್ಟ್ @ ಏಸರ್ ಘಟನೆಗಾಗಿ, ವೃತ್ತಿಪರ ಬಳಕೆಗೆ ಸಜ್ಜಾದ ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ಗಳು, ಡೆಸ್ಕ್ ಟಾಪ್ಗಳು ಮತ್ತು ಮಾನಿಟರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ‘ಪ್ರೊಸ್ಯೂಮರ್ಸ್’ ಗಾಗಿ ಏಸರ್ ಗಂಭೀರವಾದ ಹೊಸ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ತಂದಿತು. ಹೊಸ ಸಾಲು ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ಡಿ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಡಿಜಿಟಲ್ ಎಂಜಿನಿಯರ್ಗಳಿಗೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ವಿಆರ್ ಹೆಡ್ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ಡಿ ಯಂತ್ರಗಳ ಹೊಸ ಕುಟುಂಬವು ಟೈಮ್ಲೆಸ್ ಎಂದು ಸರಳವಾದ ಸೌಂದರ್ಯದೊಂದಿಗೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ಗಳ ಸರಣಿಯು ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿರುವಾಗ ಸೃಜನಶೀಲರು. ಮೊಬೈಲ್ ಲೈನ್ಅಪ್ ಮೂರು ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಏಸರ್ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್

ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಏಸರ್

(ಚಿತ್ರ: © ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಏಸರ್)

ಟೆಕ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪೆಕ್ಸ್

ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ 9 ಸರಣಿಯ ಪ್ರಧಾನ ಮೊಬೈಲ್ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ. ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ಗೆ 17.3-ಇಂಚಿನ, 4K UHD ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಇದೆ, ಇದು ಹಿಂಜ್ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಅದು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಸರ್ಫೇಸ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋ .

ಅಡೋಬ್ ಆರ್ಜಿಬಿ ಬಣ್ಣಗಳ ಜಾಗದ 100% ವ್ಯಾಪ್ತಿ ಮತ್ತು ಒಂದು ಡೆಲ್ಟಾ ಇ (ಬಣ್ಣದ ನಿಖರತೆಯನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡುವ ಒಂದು ವೃತ್ತಿಪರ ವಿಧಾನ) ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇರುವಂತಹ ಬಣ್ಣಕ್ಕೆ ಪ್ಯಾಂಥೋನ್ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನವನ್ನು ಆ ತೀಕ್ಷ್ಣವಾದ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಸ್ಪಂದಿಸುತ್ತದೆ. ಆಯಸ್ಕಾಂತೀಯವಾಗಿ ಜೋಡಿಸಲಾದ ವಾಕೊಮ್ ಇಎಂಆರ್ ಸ್ಟೈಲಸ್ನ ಜೊತೆಗಿನ ಪರದೆಯು 4,096 ಒತ್ತಡದ ಸೂಕ್ಷ್ಮತೆಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

ಸಿಸ್ಟಮ್ ತಂಪಾಗಿ ಮತ್ತು 40 ಡಿಬಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಶಬ್ದವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಏಸರ್ನ 4 ನೇ-ಜನರಲ್ ಏರೋಬ್ಲೇಡ್ 3D ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ತಂಪಾಗಿರುವ 9 ನೇ-ಜನ್ ಇಂಟೆಲ್ ಕೋರ್ i9 ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮತ್ತು ಎನ್ವಿಡಿಯಾ ಜಿಫೋರ್ಸ್ ಆರ್ಟಿಎಕ್ಸ್ 2080 ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ವರೆಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಅನುಭವವನ್ನು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. / p>

ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ 7 ಮತ್ತು ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ಡಿ 5 ವಿಶಿಷ್ಟ ಹಿಂಜ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ, ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಸೃಜನಶೀಲತೆ-ಕೇಂದ್ರಿತ ವಿವರಣೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದೂ ಅಡೋಬ್ ಆರ್ಜಿಬಿ ಬಣ್ಣ ಜಾಗವನ್ನು 100% ವ್ಯಾಪ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ 15.6-ಇಂಚಿನ 4 ಕೆ ಯುಹೆಚ್ಡಿ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಡೆಲ್ಟಾ ಇ ಯ ಎರಡು ಬಣ್ಣಗಳಿಗಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆ ಬಣ್ಣವು ನಿಖರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ಡಿ 7 9 ನೇ- ಜೆನ್ ಇಂಟೆಲ್ ಕೋರ್ ಐ 7 ಸಿಪಿಯು ಮತ್ತು ಎನ್ವಿಡಿಯಾ ಜಿಫೋರ್ಸ್ ಆರ್ಟಿಎಕ್ಸ್ 2080 ಮ್ಯಾಕ್ಸ್-ಜಿ ಜಿಪಿಯು. 8 ನೇ ಜನ್ ಇಂಟೆಲ್ ಕೋರ್ i7 ಮತ್ತು AMD ರೇಡಿಯೊ RX ವೆಗಾ ಎಂ ಜಿಎಲ್ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ಡಿ 5 ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ. ಆದರೆ, ಇದು 3.3 ಪೌಂಡ್ (1.5 ಕೆಜಿ) ಮತ್ತು ಕೇವಲ 16.9 ಮಿ.ಮೀ ದಪ್ಪದಲ್ಲಿ ಗುಂಪಿನ ತೆಳುವಾದ ಮತ್ತು ಹಗುರವಾದದ್ದು. ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ 9 ಯು ​​ಜೂನ್ 4,999 ರಿಂದ ಉತ್ತರ ಅಮೆರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ (ಸುಮಾರು £ 3,830 , AU $ 7,045). ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ 7 ಮತ್ತು ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ಡಿ 5 ಏಪ್ರಿಲ್ನಲ್ಲಿ ಏಪ್ರಿಲ್ನಲ್ಲಿ 2,299 $ (ಸುಮಾರು £ 1,760, ಖ.ಮಾ. $ 3,240) ಮತ್ತು $ 1,699 (ಸುಮಾರು £ 1,300, ಖ.ಮಾ. $ 2,390) ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ. ಮುಂದಿನ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಲಭ್ಯತೆ ನಂತರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ.

ಏಸರ್ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ 900

ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಟೆಕ್ರಾಡರ್ <

ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚು ಪರ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು

ಮೊಬೈಲ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಹೊರತಾಗಿ, ಏಸರ್ ಕೂಡ ಎರಡು ವೃತ್ತಿಪರ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ಗಳನ್ನು ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ಡಿ 500 ಮತ್ತು ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ಡಿ 900, ದ್ವಿತೀಯ ಇಂಟೆಲ್ ಕ್ಸಿಯಾನ್ ಗೋಲ್ಡ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ಗಳು, 192 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ ಮತ್ತು ಎನ್ವಿಡಿಯಾ ಕ್ವಾಡ್ರೋ ಆರ್ಟಿಎಕ್ಸ್ 6000 ಜಿಪಿಯು ವರೆಗೆ ನಡೆಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.

ಹೊಸ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್-ಕೇಂದ್ರಿತ ವಿಂಡೋಸ್ ಮಿಕ್ಸ್ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಹೆಡ್ಸೆಟ್ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ ಡಿ ಓಜೋ ಕೂಡಾ ಬರುತ್ತಿದೆ. ಮತ್ತು, ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ ಡಿ ಲೈನ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ ಏಸರ್, ಅಡೋಬ್ ಆರ್ಜಿಬಿ ಬಣ್ಣಗಳ ಜಾಗದ 99% ವ್ಯಾಪ್ತಿ ಮತ್ತು ಡೆಲ್ಟಾ ಇ ನ ಬಣ್ಣದ ನಿಖರತೆಯೊಂದಿಗೆ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇರುವ VESA DisplayHDR 1000- ಪ್ರಮಾಣಿತ ಮಾನಿಟರ್ಗಳನ್ನು ಸಹ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು.

ಬೆಲೆ ಮತ್ತು ಲಭ್ಯತೆ ವಿವರಗಳು ಅಸ್ಪಷ್ಟ ಮತ್ತು ವಿರಳವಾಗಿವೆ, ಆದರೆ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ 900 ಈ ಮೇ ಮತ್ತು ಯೂರೋಪಿನಲ್ಲಿ ಜೂನ್ನಲ್ಲಿ $ 19,999 (ಸುಮಾರು £ 15,340, ಖ.ಮಾ. $ 28,180) ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ಡಿ 500 ಯುಎಸ್ನಲ್ಲಿ ಜೂನ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ಯೂರೋಪ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ $ 1,699 (ಸುಮಾರು £ 1,300, ಖ.ಮಾ. $ 2,390) ಆರಂಭಗೊಂಡು ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ಡಿ 500 ಹೆಚ್ಚು ಅಗ್ಗವಾಗಿದೆ.