ಐ ಲವ್ ಲವ್, ಆದರೆ ಸ್ಟೀವ್ ರೋಜರ್ಸ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಡೈ ಟು ಡೈಸ್: ಎಂಡ್ಗೇಮ್ – ದಿ ಮೇರಿ ಸ್ಯೂ

ನಾನು ಅವನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟೀವ್ ರೋಜರ್ಸ್ ಸಾಯುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇದೆ

ಈಗ ವಿದಾಯ ಹೇಳುವ ಸಮಯ.

ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಅಮೇರಿಕಾ ಸ್ವಲ್ಪ ಏರುಪೇರಾಗಿ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರೂ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಟ್ರೈಲರ್ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

ಟೋನಿ ಸ್ಟಾರ್ಕ್ ಮತ್ತು ಈಗ ಸ್ಟೀವ್ ರೋಜರ್ಸ್ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹೋಗಬೇಕಾದರೆ ಎಂಡ್ಗೇಮ್: ನಾವು ಹೇಗೆ ಮೇರಿ ಸ್ಯೂನಲ್ಲಿ ಮರಣದ ದಿನ ಆಗಿರಬಹುದು. ಈ ಇಬ್ಬರು ನಾಯಕರು ಸಹ-ಎವೆಂಜರ್ ಥೋರ್ನೊಂದಿಗೆ MCU ವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಅವರ ಪ್ರಯಾಣವು ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುವಂತೆಯೇ, ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ನಾಯಕನು ತನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ಹೇಗೆ ಕೊಡಬೇಕು ಎಂಬ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಸಮಯವಾಗಿದೆ.

ಸ್ಟೀವ್ ರೋಜರ್ಸ್ ಒಂದು ದುರಂತವಾಗಿದ್ದು, ಅದು ಸಂಭವಿಸಿ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ. ಸರಿಯಾದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲು ಅವರ ಸಮರ್ಪಣೆ, ಯಾವುದೇ ವೆಚ್ಚವೂ ಇಲ್ಲ, ಅವನ ವೀರೋಚಿತ ಸ್ವಭಾವ ಮತ್ತು ಅವನ ಮಾರಕ ದೋಷ. ಮೊದಲ ಅವೆಂಜರ್ನಿಂದ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ವರೆಗೆ: ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ವಾರ್ , ಸ್ಟೀವ್ ತನ್ನ ನೈತಿಕ ದಿಕ್ಸೂಚಿಯನ್ನು ಅಲ್ಲಾಡಿಸಿದ ನಷ್ಟ ಮತ್ತು ದುಃಖದ ಪ್ರಯಾಣದ ಮೇಲೆ ಇರುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ಈಗ ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ನಿಜವಾದ ಉತ್ತರವನ್ನು ಮತ್ತೆ ಕಾಣಬಹುದು. ಭವಿಷ್ಯದ ರಿಟರ್ನ್ಗಾಗಿ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಅವರ ಕಥೆಯು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಪರಿಣಾಮಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಕಾಂಕ್ರೀಟ್ ತೀರ್ಮಾನದೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ನಾವು ಮೊದಲು ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದಾಗ, ಸ್ಟೀವ್ WWII ನಲ್ಲಿ ಸೇರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ, ಯಾರಾದರೂ ಕೊಲ್ಲಲು ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ “ನಾನು ಬೆದರಿಸುವುದು ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲ. ಅವರು ಎಲ್ಲಿಂದ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಕಾಳಜಿ ಇಲ್ಲ. “ಸ್ಟೀವ್ ಪುರುಷರೊಂದಿಗೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ತನ್ನ ಹೋರಾಟವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವನು ಸರಿಯಾದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಹೆಲ್ ಬೆಂಟ್ ಆಗಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಡಾ. ಎರ್ಸ್ಕೈನ್ ಅವರಿಗೆ ಸೂಪರ್ ಸೈನಿಕರಾಗಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದಾಗ, ಅವರು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಯೋಧ, ಆದರೆ ಅವನು ಒಳ್ಳೆಯ ಮನುಷ್ಯನಾಗಿದ್ದಾನೆ.

ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಸ್ಟೀವ್ನ ಮೊದಲ ಎರಡು ಪ್ರವಾಸಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು ನೋಡುವುದು ಸುಲಭ. ದಿ ಫಸ್ಟ್ ಎವೆಂಜರ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟೀವ್ ನಾವು ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಮಾಡಬೇಕಾದದ್ದು ಮತ್ತು ನಾಝಿಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದಿದೆ. ಅವೆಂಜರ್ಸ್ನ ಚಿಟೌರಿ ಭೂಮಿಯ ಮೇಲೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ಮುಖವಿಲ್ಲದ ವಿದೇಶಿಯರು. ಯಾರು ಒಳ್ಳೆಯವರು ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟವರು ಎಂದು ಸ್ಟೀವ್ಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಇದು ಸುಲಭ, ಅದು ನಂತರದ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಗಂಭೀರಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ದಿ ವಿಂಟರ್ ಸೋಲ್ಜಿಯಲ್ಲಿ , ಅವರು ಹೋರಾಡಬೇಕಾದ ಶತ್ರು ಅವನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗೆಳೆಯ, ಮತ್ತು ಅವರು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ನಾಜಿಗಳು ವಹಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಸ್ಟೀವ್ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ? ಅವರು SHIELD ಅನ್ನು ತಿರುಗಿಸುತ್ತಾರೆ, ಬಕಿಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾದುದನ್ನು ಉಳಿಸಿ, ಮತ್ತು ಅವರು ಏನೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೋ ಅದನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತಾರೆ.

ತದನಂತರ ಅಂತರ್ಯುದ್ಧವಿದೆ , ಇದರಲ್ಲಿ ಸ್ಟೀವ್ ನಾಯಕ ಅಥವಾ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಯಾಗಿದ್ದು, ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟಪಡುವವರನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿ. ಅವರ ಶತ್ರು ಟೋನಿ ಮತ್ತು ಸ್ಟೀವ್ ಸ್ವತಃ “ತಪ್ಪಾಗಿ” ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವರ ನೈತಿಕ ದಿಕ್ಸೂಚಿ ಬಕಿ ಉಳಿಸಲು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಸ್ಟೀವ್ ಸುಳ್ಳು, ಕಾನೂನನ್ನು ಮುರಿದುಬಿಡುತ್ತಾನೆ, ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ನಿಕಟ ಮಿತ್ರರಾಷ್ಟ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ನಡೆಸುತ್ತಾನೆ. ಅವರು ದೇಶವಿಲ್ಲದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಅಥವಾ ಗುರಾಣಿ, ಮತ್ತು ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ , ಅವನು ತನ್ನ ಜೀವನದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ಯುದ್ಧ ಮತ್ತು ಅವನ ಆತ್ಮೀಯ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ಒಬ್ಬ ಮನುಷ್ಯ.

ಅವೆಂಜರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಎಟಿಗೈ ಟ್ರೈಲರ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟೀವ್ ಅವಳಿಗಾಗಿ ದುಃಖಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ಗೆ ಇದು ಏನು?

ಉತ್ತರಕ್ಕೆ ಸ್ಟೀವ್ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಉತ್ತರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ವಕಾಂಡ ಕದನ ಮತ್ತು ಥಾನೋಸ್ ಯುದ್ಧದ ಅಪಾರ ನಷ್ಟ, ಅಸ್ತಿತ್ವದಿಂದಲೂ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ವಿಶ್ವವನ್ನು ಮುಟ್ಟುತ್ತದೆ, ಸ್ಟೀವ್ನ ಪ್ರಪಂಚದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ರಂಧ್ರವನ್ನು ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ಹಾರಿಸಿದೆ. ಅವರು, ಅಲ್ಟ್ರಾನ್ ಒಮ್ಮೆ “ದೇವರ ನೀತಿವಂತ ಮನುಷ್ಯ” ಎಂದು ಹೇಳಿದನು ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಅವನು ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಸೋತನು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಅವರು ಚಲಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅವರು ಎಂಡ್ಗೇಮ್ನಲ್ಲಿನ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ತಂಡವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ.

ನಿವೃತ್ತಿ ಸ್ಟೀವ್ಗೆ ಒಂದು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ತೋರುತ್ತಿಲ್ಲ. ಅವರು ಒಂದು ವಾರದ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ನಂತರದ ಕೆಲವೊಂದು ಅಗತ್ಯತೆಗಳು ಬೇರೆಯವರ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಮೀರಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತೊಂದು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಅನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತವೆ. ಅವರು ಹೋರಾಟ, ಕಾಲಾವಧಿಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ಅವರ ಮೊಂಡುತನದ ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಹಾಗಾಗಿ ಅವರು ಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ ದೂರದಿಂದ ಬೇರೆಡೆಗೆ ಹೋಗದಿದ್ದರೆ, ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸರಿಯಾದ ವಿಷಯವನ್ನು ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಡೆತ್ ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಬಯಸುವ ಏಕೈಕ ನಂಬಲರ್ಹ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ.

ಇದು ಮಾರ್ವೆಲ್ನ ಹಿಂದಿನ ಚಿತ್ರಗಳಿಗಿಂತ ದುರಂತ ಮತ್ತು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ನೈಡರ್ವರ್ಸ್ ಆಗಿದೆ. ಆದರೆ ಈ ಬಗ್ಗೆ ನೋಡೋಣ: ತನ್ನ ಗುರಾಣಿಗಳನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್, ಅಥವಾ ಬಕಿ, ಅಥವಾ ನೀವು ಅವರನ್ನು ಹಡಗಿನಲ್ಲಿ ಸಾಗಿಸಿದರೆ ಒಂದು ಮಲಗುವ ಕೋಣೆ ಮತ್ತು ಬೆಕ್ಕು ಪಡೆಯಲು ಸ್ಟೀವ್ಗೆ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿರುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಾ? ಅವರು ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಅಮೇರಿಕಾ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ತೋರಿಸಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅಸಹ್ಯವಾಗಿ ಕಾಣದೆ ಹೋರಾಡುತ್ತಾ ಹೋರಾಡುತ್ತೀರಾ?

ಸ್ಟೀವ್ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಪೆಗ್ಗಿ ಕಾರ್ಟರ್ ಜೊತೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಿದ್ಧಾಂತವಿದೆ. ಅದು ತನ್ನದೇ ಆದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಪೋಲೀಸ್ ಔಟ್ ಆಗಿದೆ. ಪೆಗ್ಗಿ ಜೀವನ, ಮಕ್ಕಳು, ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದವರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಳು. ಸ್ಟೀವ್ ಅವರಿಗೆ ಏಕೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಬೇಕು? ಅದಲ್ಲದೆ, ಬಕಿ ಈಗಲೂ ಹೈಡ್ರಾವನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿದಿದ್ದಾಗ ಸ್ಟೀವ್ ತನ್ನ ಜೀವವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ, ಮತ್ತು ಸ್ಟೀವ್ ಬಕಿ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಗೆ ಭಾವಿಸುತ್ತಾನೆಂಬುದನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾನೆ, ಇದು ಕೇವಲ ಹಾರುವುದಿಲ್ಲ.

ಅವಳ ಮರಣದ ಮೊದಲು ಅವಳ ಕೊನೆಯ ಸಿನಿಮೀಯ ನೋಟದಲ್ಲಿ, ಪೆಗ್ಗಿ ಸ್ಟೀವ್ಗೆ ತಾವು ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸುತ್ತಾಳೆಂದರೆ ಅವನು ತನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಯಾರೂ ಮರಳಿ ಹೋಗಬಾರದು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾನೆ; ಅವರು ಮಾತ್ರ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಹುದು. ಸ್ಟೀವ್ 1940 ರ ದಶಕಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷವಾಗಿರಿ. ಅವರು ತುಂಬಾ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ, ತುಂಬಾ ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಚಲಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅವನ ನಿಧನದಿಂದ ಆತನನ್ನು ಉಳಿಸಬಹುದಾದ ಏಕೈಕ ನಿರೂಪಣಾ ಆಯ್ಕೆಯಿಂದ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದರೆ, ಅದು ಆಗಿರಬಹುದು.

ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ತನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ನೀಡಲು ಸ್ಟೀವ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಸಿದ್ಧರಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಗರ ಮತ್ತು ಪೂರ್ವ ಸಮುದ್ರತೀರವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ದಿ ಫಸ್ಟ್ ಎವೆಂಜರ್ ನ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ “ನಿಧನರಾದರು”. ಬಕಿ ಅವರ ಕೈಯಲ್ಲಿ ದ ವಿಂಟರ್ ಸೋಲ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ಅವನು ಬಹುತೇಕ ಸಾಯುತ್ತಾನೆ. ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ , ವಿಷನ್ ಉಳಿಸಲು ತನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ನೀಡಲು ಅವನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ. ಸ್ಟೀವ್ ಯಾವಾಗಲೂ ತನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಲು ಮತ್ತು ಸರಿಯಾದ ವಿಷಯಕ್ಕಾಗಿ ಬೆಲೆ ಪಾವತಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಅವರ ಅದೃಷ್ಟ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ನಲ್ಲಿ ರನ್ ಔಟ್ ಆಗುತ್ತದೆ.

“ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಮಲಗಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ನನಗೆ ಯಾವುದೇ ಹಕ್ಕು ದೊರೆಯಲಿಲ್ಲ “ಎಂದು ಸ್ಟೀವ್ ಬಕಿಗೆ ಮೊದಲ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೇಳುತ್ತಾನೆ. “ಅದು ನಿಮಗೆ ಅರ್ಥವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ಅಲ್ಲ. “ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸ್ವತಃ ತಾನೇ ತ್ಯಾಗಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ತನ್ನ ಸಹ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಸೋಲಿಸುವುದನ್ನು ಸ್ಟೀವ್ ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅಂತೆಯೇ, ಸ್ಟೀವ್, ಸಾಯುತ್ತಿರುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಥಾನೋಸ್ನಿಂದ ತನ್ನ ತಂಡವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಒಂದು ಅಂತಿಮ ಬ್ರೇವ್ ಹುರ್ರೇನನ್ನು ನೀಡಿದರೆ, “ನಾನು ಈ ದಿನ ಇದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು” ಅಂತಿಮ, ಶಕ್ತಿಯುತ ಪುನರಾವರ್ತನೆಯಾಗಬಹುದು.

ಅವೆಂಜರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಸ್ ಇವಾನ್ಸ್ ಸ್ಟೀವ್ ರೋಜರ್ಸ್ / ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಅಮೇರಿಕಾ: ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ವಾರ್

ಈಗ ನೀವು ನನ್ನ ಅಂಜಿಕೆಯ ಅಂತ್ಯದವರೆಗೆ ಓದಿದ್ದೀರಿ, ಸಿರ್ಕಾ-2012 ರ Tumblr ಮೆಟಾ ನನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಅವೆಂಜರ್ನ ಲೇಖನ, ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಸ್ಟೀವ್ ಹೋಗಬೇಕಾಗಿತ್ತು, ಅಥವಾ ಅವನನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಒಂದು ಮಾರ್ಗವಿದೆಯೆ? ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.

(ಚಿತ್ರ: ಮಾರ್ವೆಲ್)

ಈ ರೀತಿಯ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಬಯಸುವಿರಾ? ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ ಮತ್ತು ಸೈಟ್ಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡಿ !

ಮೇರಿ ಸ್ಯೂ ನಿಷೇಧಿಸುವ ಒಂದು ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಿನ ಕಾಮೆಂಟ್ ನೀತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಯಾರೂ , ದ್ವೇಷದ ಭಾಷಣ ಮತ್ತು ಟ್ರೊಲಿಂಗ್ ಕಡೆಗೆ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅವಮಾನ,