ನವಝುದ್ದೀನ್ ಸಿದ್ದಿಕಿ ಸಹೋದರ ಶಮಾಸುದ್ದೀನ್ 100 ಕೋಟಿ ರೂ ಮಾನನಷ್ಟ ಮೊಕದ್ದಮೆ ಹೂಡಿದ್ದಾರೆ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಮಹಿಳಾ ನಟರ ಕಡೆಗೆ ಅವರ ನಡವಳಿಕೆಯು ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹವೆಂದು ಆರೋಪಿಸಿ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ವಿರುದ್ಧ ಡೆಬ್ಯುಟೆಂಟ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಶಮಾಸುದ್ದೀನ್ ಸಿದ್ದಿಕಿ ಅವರು 100 ಕೋಟಿ ರೂ ಮಾನನಷ್ಟ ಮೊಕದ್ದಮೆ ಹೂಡಿದ್ದಾರೆ. ಸಹೋದರ ನವಾಝುದ್ದೀನ್ ಸಿದ್ದಿಕಿ ಮತ್ತು ಮೌನಿ ರಾಯ್ ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಬೋಲೆ ಚುಡಿಯಾಯಾನ್ ಅವರ ನಟನೆಯನ್ನು ಶಾಮಾಸ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಆಪಾದನೆಯ ವರದಿಯು ಶಾಮಾಸ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು ಕಷ್ಟಕರವಾದ ವರ್ತನೆ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಯಾರೋ ಎಂದು ತೋರಿಸಿದೆ ಎಂದು ಮನವಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಈ ಮಾನನಷ್ಟ ಚಿತ್ರಣವು ಸತ್ಯಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಶಮಾಸ್ ಕೂಡ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ನವಝುದ್ದೀನ್ ಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿಲ್ಲ.

ಸಹ ಓದಿ: ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಟೈಮುರ್ ಜೊತೆ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಜಿಮ್ ಸೆಲ್ಫ್ ಸರಳವಾಗಿ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ

“ಮೌನಿ ರಾಯ್ ಇನ್ನೂ ಒಂದು ಅಪ್ರತಿಮ ಪ್ರತಿಭೆ ಮತ್ತು ಅವಳು ನಟನೆಯನ್ನು ಪ್ರಯೋಗಿಸುತ್ತಾಳೆ ಎಂದು ನಂಬುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಆಕೆಗೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ರೀತಿಯ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಅವಳು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಕೆಲವು ಅದ್ಭುತಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಾನು ಈ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ, ಇದು ಹೊಸದು, “ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮೌನಿ ಜೊತೆಗಿನ ಪರದೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಬಗ್ಗೆ ನವಾಜ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ನವಝುದ್ದೀನ್ ಕೊನೆಯದಾಗಿ ರಿತೀಶ್ ಬಾತ್ರಾ ಅವರ ಛಾಯಾಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಗ, ಮೌನೀ ಅವರು ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್-ನಟಿಸಿದ ಗೋಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿದರು.

ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ರಾಜೇಶ್ ಮತ್ತು ಕಿರಣ್ ಭಾಟಿಯಾ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಾರಂಭದಿಂದ ಮುಕ್ತಾಯದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗಳೊಂದಿಗೆ, ಬೋಲೆ ಚುಡಿಯನ್ರನ್ನು ಮೇ ನಿಂದ ಜೂನ್ ವರೆಗೆ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಏಪ್ರಿಲ್ 11, 2019 19:26 IST