ನಿಮ್ಮ Android ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಸುರಕ್ಷತಾ ಕೀಲಿಯನ್ನಾಗಿ ನೀವು ಬಳಸಬಹುದು – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ನೀವು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 7.0 ಮತ್ತು ಹೊಸದೊಂದು Android ಫೋನ್ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಭೌತಿಕ ಭದ್ರತಾ ಕೀಲಿಯನ್ನಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಬಹುದು.

ಭದ್ರತಾ ಕೀಲಿಯು ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಸೈನ್ ಇನ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ಮತ್ತು ಬೇರೆಯವರು ಅಲ್ಲವೆಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸುವ ಒಂದು ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರಿಸಲು ಹಲವಾರು ವಿಧಾನಗಳಿವೆ – SMS ಅಥವಾ ಇಮೇಲ್ ಮೂಲಕ ಕಳುಹಿಸಿದ ಕೋಡ್ ಮತ್ತು Google ನ ಜನಪ್ರಿಯವಾದ 2 ಹಂತದ ಪರಿಶೀಲನೆಯೊಂದಿಗೆ ಕೋಡ್ನೊಂದಿಗೆ, ನೀವು ಪ್ರತಿ 30 ರ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ದೃಢೀಕರಣ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿರುವಿರಿ. ಗೂಗಲ್ನ ಸ್ವಂತ ಟೈಟಾನ್ ಭದ್ರತಾ ಕೀಲಿಯಂತಹ ದೈಹಿಕ ಭದ್ರತಾ ಕೀಲಿಗಳು ಸಹ ಇವೆ.

ಇದೀಗ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಇಂತಹ ಕೀಲಿಯನ್ನಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ Google ಖಾತೆಯನ್ನು ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲು ಮತ್ತು Google ನ 2 ಹಂತದ ಪರಿಶೀಲನೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 7.0 ಅಥವಾ ಹೊಸದನ್ನು ಚಾಲನೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ.

ನಂತರ ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯೂ ಬ್ರೌಸರ್ ಅಥವಾ ಸಾಧನವು ನಿಮ್ಮ Google ಖಾತೆಗೆ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ನಿಂದ ನೀವು ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು.

ಮೂಲ