ರೂ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ 10,000? – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ

ಈ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಾವು ರೂ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ತಜ್ಞ ಆದಿತ್ಯ ಶೆಣೈ ಹೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಣಯ್ ಪರಾಬ್ಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಈ ಎಪಿಸೋಡ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಏನನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ರೂ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ 10,000. ರೂ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ 10,000 ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಫೋನ್ಗಳು, ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಟಾಪ್ ಪಿಕ್ಸ್ ಎಲ್ಲಾ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಫೋನ್ಗಳು ಸಹಜವಾಗಿವೆ. ರೂ. 8,499 ಮತ್ತು ರೂ. 9,999 ರೂ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ 10,000 ಈ ಬೆಲೆ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿದೆ.

ರೂ. ಅಡಿಯಲ್ಲಿನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಫೋನ್ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಆಳವಾದ ಲೇಖನ ಇಲ್ಲಿದೆ . 10,000 ನಿಮಗೆ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಆಡಿಯೊಗೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿದರೆ. ಎಲ್ಲರಿಗಾಗಿ, ನಾವು ರೂ. 10,000 ಮತ್ತು ಈ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಅಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಎಂ 1 ನಮ್ಮ ಟಾಪ್ ಪಿಕ್ಸ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಸ್ವಲ್ಪ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲೇ ಇದ್ದರೂ, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಹಣಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ತಲುಪಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಾವು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊನ ಬೆಲೆ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟರಿ ಲೈಫ್, ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮರಾ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುವ ಮೊದಲು ಅದರ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಕೂಡಾ ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ.

ನಂತರ ನಾವು ನೋಕಿಯಾ 5.1 ಪ್ಲಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ, ಇದು ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಬೆಸ ಪಿಕ್ ಆಗಿದೆ. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಎಂಬುದು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಒನ್ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ, ಇದು ತ್ವರಿತ ಭದ್ರತೆಯ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆವೃತ್ತಿಯ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಖಾತರಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ನೋಕಿಯಾ 5.1 ಪ್ಲಸ್ ಬೆಲೆಯನ್ನು ನಾವು ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಇದೀಗ ಅದರ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯು ಅದೇ ಬೆಲೆಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಯುತ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳ ಲಭ್ಯತೆ ಇದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಮುಂದೆ, ನಾವು ರಿಯಲ್ಮೆ U1 ಅನ್ನು ತರುತ್ತೇವೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಗಮನಾರ್ಹ ಬೆಲೆ ಕಡಿತಗೊಂಡ ಮತ್ತೊಂದು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಇದು ರೂ. 10,000. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ರಿಯಾಲ್ಮ್ U1 ಬೆಲೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಪಡೆಯುವ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಕೂಡಾ. ರಿಯಲ್ಮೆ U1 ನ ಬಾಧಕಗಳನ್ನು ನಾವು ಚರ್ಚಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಈ ಎಪಿಸೋಡ್ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳ ಮೇಲೆ ಅದನ್ನು ಖರೀದಿಸಬೇಕೆ.

ನಂತರ ನಾವು Redmi Note 7 ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ, ಇದು ರೂ. 10,000. ನಾವು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಗಮನಕ್ಕೆ ತರುವ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದು, ಭಾರತದಲ್ಲಿ ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಬೆಲೆ ವಿಚ್ಛಿದ್ರಕಾರಕವಾಗಿದ್ದು, ಉಪ-ರೂಪದಲ್ಲಿ ಅದು ಯಾವ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಬೀರಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. 10,000 ಬೆಲೆ ವಿಭಾಗ. ನಾವು ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ, MIUI 10 , ಬ್ಯಾಟರಿಯ ಜೀವಿತಾವಧಿಯಲ್ಲಿ, ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ Redmi ನೋಟ್ನ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಜಾಹೀರಾತುಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕು. 7. ಅಲ್ಲಿ ನಾವು ಉಪ-ರೂವಿನಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ. 10,000 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಬದಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ವರ್ಷ ಈ ಬದಲಾವಣೆಯು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಾಟಕೀಯವಾಗಿದೆ.

ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಆದರೆ ಕನಿಷ್ಠ ಅಲ್ಲ, ನಾವು ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ M2 ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ. ಈ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ದೊಡ್ಡ ಬೆಲೆ ಕಟ್ನ ಫಲಾನುಭವಿಯಾಗಿದ್ದು, ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಎಂ 2 ಬೆಲೆಗೆ ಭಯಂಕರವಾಗಿದೆ. ನಾವು ಈ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ನ ಭಾಗವನ್ನು ಅಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಎಂ 2 vs ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 vs ರಿಯಾಲ್ಮ್ ಯು 1 ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಯಾವುದಾದರೊಂದು ಸಲಹೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತೇವೆ. ಆಸಸ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೋ M2 ನ ಬಾಧಕಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವ ಮೂಲಕ ನಾವು ಈ ಸಂಚಿಕೆಯನ್ನು ತೀರ್ಮಾನಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಆರ್ಬಿಟಲ್ನ ಈ ವಾರದ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಇದು ಅಷ್ಟೆ, ನೀವು ಆಪಲ್ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ಸ್ ಅಥವಾ ಆರ್ಎಸ್ಎಸ್ ಮೂಲಕ ಚಂದಾದಾರರಾಗಬಹುದು , ಸಂಚಿಕೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ , ಅಥವಾ ಕೆಳಗಿನ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಹಿಟ್ ಮಾಡಿ.