ಸ್ಟಾರ್ ವಾರ್ಸ್ IX ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ಜೆ.ಜೆ. ಅಬ್ರಾಮ್ಸ್: ಸುಮಾರು ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ನೋ ಟು ದ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಆದರೆ ಇಟ್ ವಾಸ್ ಎ ಕ್ರೆಸ್ ಲೀಪ್ ಆಫ್ ಫೇತ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಜೆ.ಜೆ. ಅಬ್ರಾಮ್ಸ್ ತಾವು ಮುಂಬರುವ ಕಡೆಗೆ ಬಹುತೇಕ ನಿರ್ದೇಶಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

ಸ್ಟಾರ್ ವಾರ್ಸ್: ಸಂಚಿಕೆ IX

ಮತ್ತು ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಕೈಗೆತ್ತಿಕೊಂಡು ಚಿತ್ರನಿರ್ಮಾಪಕರಿಗೆ “ನಂಬಿಕೆಯ ಹುಚ್ಚುತನದ ಅಧಿಕ” ಆಗಿತ್ತು.

ನಿರ್ದೇಶಕ, ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ

ಸಂಚಿಕೆ VII: ದಿ ಫೋರ್ಸ್ ಅವೇಕನ್ಸ್

, ಅದನ್ನು ಲುಕ್ಯಾಸ್ಫಿಲ್ಮ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕ್ಯಾಥ್ಲೀನ್ ಕೆನಡಿ ಹೇಳಿದ್ದು, ಅದನ್ನು ಹೋಗಬೇಕೆಂದು ಕೇಳಿಕೊಂಡರು.

“ನಾನು ಅಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕಿಲ್ಲ, ನಾನು ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಅಲ್ಲ, ನನಗೆ ಗೊತ್ತು? ನಾನು ಇನ್ನಿತರ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ಕ್ಯಾಥಿ ಕೆನಡಿ ಅವರನ್ನು ಕರೆದು, ‘ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಯೋಚಿಸುತ್ತೀರಾ? ಇಡೀ ವಿಷಯವು ನಂಬಿಕೆಯ ಒಂದು ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಅಧಿಕವಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ‘ನಾನು ಇಲ್ಲ, ನಾನು ಇದನ್ನು ಮಾಡಲು ಹೋಗುತ್ತಿಲ್ಲ’ ಎಂದು ನಾನು ಸುಮಾರು ಹೇಳಿದಾಗ ನಿಜವಾದ ಕ್ಷಣ ಇತ್ತು.

“ಇದು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಕಾಳಜಿವಹಿಸುವ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಹತ್ತಿರವಾಗುವುದು ಅಪಾಯಕಾರಿ ಸಂಗತಿಯಾಗಿತ್ತು ನಾನು ಬೆಂಕಿಯೊಂದಿಗೆ ಆಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಭಾವಿಸಿದೆ .. ಹಾಗೆ, ಏಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ? ನಾವು ಅದನ್ನು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ನಾನು ಏನು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ? ” ಅಬ್ರಾಮ್ಸ್ ವೇಗದ ಕಂಪನಿಗೆ ಹೇಳಿದರು.

2017 ರಲ್ಲಿ ಡಿಸ್ನಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಬೇಕಾದ ದಿನಾಂಕದೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ದೇಶಕ 2017 ರಲ್ಲಿ ಬಂದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮುಗಿಸಲು ಇದು ಸವಾಲಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ಸಹ ನಿರ್ದೇಶಕ ಹೇಳಿದರು.

“ನೀವು ಅದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವ ನಿರ್ಧಾರದಿಂದ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಪಡೆದಿರುವಿರಿ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಅಕ್ಷರಶಃ ಏನೂ ಇಲ್ಲ, ನಿಮಗೆ ಕಥೆಯಿಲ್ಲ, ನಿಮಗೆ ಎರಕಹೊಯ್ದ ಇಲ್ಲ, ನಿಮಗೆ ವಿನ್ಯಾಸಕರು, ಸೆಟ್ ಇಲ್ಲ” ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ರಿಯಾನ್ ಜಾನ್ಸನ್ರ ಕಥೆಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ, ಅಬ್ರಾಮ್ಸ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ

ದಿ ಲಾಸ್ಟ್ ಜೇಡಿ

ಮತ್ತೊಂದು ಕಾರ್ಯವಾಗಿತ್ತು.

“ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಿಳಿದಿಲ್ಲದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ಕಥೆಯು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಬಹುದೆಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಲವು ಕರುಳಿನ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೆವು, ಆದರೆ ‘ಎಪಿಸೋಡ್ VIII’ ನಲ್ಲಿ ಕಳೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯದೆ, ನಾವು ಭೇಟಿಯಾಗುವ ಮೊದಲು ಏಳುದರ ಮೇಲೆ ರಿಯಾನ್ ಬರೆದು ಹೇಳಿದ್ದ ಕಥೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಮತ್ತೊಂದು ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಿರ್ದೇಶಕ ಹೇಳಿದರು.

“(‘ಎಪಿಸೋಡ್ IX’) ನಾವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದದ್ದನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ, ನಾವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ಮತ್ತು ನಂತರ ಬೇರೊಬ್ಬರಿಂದ ಮುಂದುವರೆದಿದ್ದನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿದ್ದೆವು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅದು ಕೊನೆಗೆ ಅದು ಒಂಬತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುತ್ತಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. .

ಉತ್ತರಭಾಗದ ಟ್ರೈಲಾಜಿಯ ಅಂತಿಮ ಚಿತ್ರ ಡಿಸೆಂಬರ್ 20 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳ್ಳಲಿದೆ.

ಅನುಸರಿಸಿ

@ news18movies

ಹೆಚ್ಚು