ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದಲ್ಲಿ ಟಾಮ್ ಲ್ಯಾಥಮ್ ನಾಯಕ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ತಂಡವನ್ನು ನಿರಾಸೆಗೊಳಿಸಿದರು | ESPNcricinfo.com – ESPNCricinfo

10:27 PM ET

  • ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ಕ್ರಿನ್ಫೊ ಸಿಬ್ಬಂದಿ

ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಬ್ರಿಸ್ಬೇನ್ನಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ವಿರುದ್ಧದ ಮೂರು ವಿಶ್ವಕಪ್ ಅಭ್ಯಾಸ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಜಿಲ್ಯಾಂಡ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ನೆರವಾಗಲಿರುವ ಟಾಮ್ ಲ್ಯಾಥಮ್ ನಾಯಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತಿರುವ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ 15 ರಲ್ಲಿ ಒಂಬತ್ತು ಮತ್ತು ರಾಸ್ ಟೇಲರ್ ನಾಟಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್ಶೈರ್ ಜೊತೆಗಿನ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರೆ, ಟಾಸ್ಮಾನ್ನ ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕಾಗಿ 13-ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ತಂಡವು ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ಗೆ ಹೋಗುವ ಐದು ಆಟಗಾರರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಲ್ಯಾಥಮ್ಗೆ ಹೆನ್ರಿ ನಿಕೋಲ್ಸ್, ಮ್ಯಾಟ್ ಹೆನ್ರಿ, ಜಿಮ್ಮಿ ನೀಶ್ಯಾಮ್ ಮತ್ತು ಟಾಮ್ ಬ್ಲುಂಡೆಲ್ ಅವರು ವಿಶ್ವಕಪ್ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸೇರಿದವರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಸೋಮವಾರದಂದು ತಮ್ಮ ವಿಶ್ವಕಪ್ ತಂಡವನ್ನು ಹೆಸರಿಸುತ್ತಿರುವ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ ಐಪಿಎಲ್ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ತಮ್ಮ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬ್ರಿಸ್ಬೇನ್ನಲ್ಲಿ ಫ್ರಿಂಜ್ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಲು ಸಮಯವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ವಿಲ್ ಯಂಗ್ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಎಲ್ಲಾ ತಂಡಗಳಿಗೆ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಅನುಭವವಿದೆ.

“ಈ ಗುಂಪಿನ ಮುಂದೆ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯನ್ನರನ್ನು ಮನೆಗೆ ತರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ಒಂದು ಅದ್ಭುತ ಸವಾಲಾಗಿದೆ,” ಸೆಲೆಕ್ಟರ್ ಗೇವಿನ್ ಲಾರ್ಸೆನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ಈ ಪಂದ್ಯಗಳು ಕಠಿಣ ಪರೀಕ್ಷೆಯಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ಗೆ ಬೌಂಡ್ ಮಾಡಿದ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಗುಣಮಟ್ಟದ ತಯಾರಿಕೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಇತರ ತಂಡಗಳಿಗೆ ತಮ್ಮ ಸರಕನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಒಂದು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.”

ಬ್ಲಂಡೆಲ್ ಬ್ಯಾಕ್-ಅಪ್ ವಿಕೆಟ್ ಕೀಪರ್ ಆಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾಗ, ವಿಶ್ವಕಪ್ಗಾಗಿ ಕಟ್ ಅನ್ನು ಕಿರಿದಾದಂತೆ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡ ಟಿಮ್ ಸೈಫರ್ಟ್ ಅವರ ಬೆರಳು ಗಾಯದಿಂದಾಗಿ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಲಿಲ್ಲ. ಆಡಮ್ ಮಿಲ್ನೆ ಮತ್ತು ಕೋರೆ ಆಂಡರ್ಸನ್, ಎರಡೂ 2015 ವಿಶ್ವಕಪ್ನ ಭಾಗವಾಗಿ ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಮುಖ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಇಶ್ ಸೋಧಿಗೆ ಸೋತ ಟಾಡ್ ಆಸ್ಟಲ್, ಬ್ರಿಸ್ಬೇನ್ಗೆ ತೆರಳುತ್ತಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಡೌಗ್ ಬ್ರಸ್ವೆಲ್ ಅವರು ಯಾವುದೇ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಗಾಯಗೊಂಡರೆ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಕಾಲ್-ಅಪ್ ಆಗಬಹುದು.

ಅಲನ್ ಬಾರ್ಡರ್ ಫೀಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಮೇ 5, 7 ಮತ್ತು 9 ರಂದು ನಡೆದ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳು ಅಧಿಕೃತ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲ. ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಆಟಗಾರರು ನಂತರ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ಗೆ ಪ್ರವಾಸ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಮನೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಾರೆ.

ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ತಂಡದ ಟಾಮ್ ಲಾಥಮ್, ಟಾಡ್ ಆಯ್ಸ್ಲೆ, ಹ್ಯಾಮಿಶ್ ಬೆನೆಟ್, ಟಾಮ್ ಬ್ಲ್ಯುಂಡೆಲ್, ಡೌಗ್ ಬ್ರೇಸ್ವೆಲ್, ಮ್ಯಾಟ್ ಹೆನ್ರಿ, ಡೇರಿಲ್ ಮಿಚೆಲ್, ಜಿಮ್ಮಿ ನೀಶ್ಯಾಮ್, ಹೆನ್ರಿ ನಿಕೋಲ್ಸ್, ಹ್ಯಾಮಿಶ್ ರುದರ್ಫೋರ್ಡ್, ಬ್ಲೇರ್ ಟಿಕ್ನರ್, ಜಾರ್ಜ್ ವರ್ಕರ್, ವಿಲ್ ಯಂಗ್