ಈಡನ್ ಹಜಾರ್ಡ್: “ಜಿಡಾನೆ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿ, ಅವನು ಹಿಂದಿರುಗಿದ ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಖುಷಿಯಾಗಿದೆ” – ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್

ಈಡನ್ ಅಪಾಯವು ಲಂಡನ್ನ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಾದ ವೆಸ್ಟ್ ಹ್ಯಾಮ್ ವಿರುದ್ಧದ ಈ ಹಿಂದಿನ ಸೋಮವಾರದ ಋತುವಿನ ಗೋಲನ್ನು ಹೊಡೆದಿದೆ. ಈ ಋತುವಿನ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಆಕ್ರಮಣದಿಂದಾಗಿ ಒಂದು ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿದ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಕೌಶಲ್ಯ ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೌದ್ಧತೆಯು ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ. ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಸರಣಿಯ ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ಗೆ ನಿರಂತರವಾದ ಸಂಪರ್ಕಗಳು ಮಾತ್ರ ತೀವ್ರಗೊಂಡಿತು. ಸುಮಾರು ಪ್ರತಿ ಪತ್ರಕರ್ತ ಅಪಾಯದಿಂದ ಮತ್ತೊಂದು ಬಹಿರಂಗ ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ಹೊರಹಾಕಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ರೇಡೆನ್ ಮಾಂಟೆ ಕಾರ್ಲೊ ಈಡನ್ ಜಿಡನ್ ಅವರ ವಿಗ್ರಹವನ್ನು ಮತ್ತು ಅವರು ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ ಕ್ಲಬ್, ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿ ಮಾತನಾಡುವ ಮೂಲಕ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. “ನಾನು ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಆಟಗಾರನಲ್ಲ, ಆದರೆ ಜಿಡಾನೆ ಬೆಂಬಲಿಗರಾಗಿ, ಜಿಡಾನೆಗೆ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಬೇಕಾಗಿರುವುದರಿಂದ ನನಗೆ ಮರಳಿದೆ. ಇತರ ತಂಡಗಳಿಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿಸುವುದು ತುಂಬಾ ಉತ್ತಮವಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಮತ್ತು ಜಿಡಾನೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸುತ್ತಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉಳಿದವರಿಗೆ ಅದು ಸಂಕೀರ್ಣವಾಗಲಿದೆ “ಎಂದು ಅವರು ತೀರ್ಮಾನಿಸಿದರು.

ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ತರಬೇತುದಾರ ಮೌರಿಜಿಯೊ ಸರ್ರಿಯವರನ್ನು ಕೆಲವು ಬಾರಿ ಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿತ್ರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಸೋಮವಾರ ವೆಸ್ಟ್ ಹ್ಯಾಮ್ ವಿರುದ್ಧ ಜಯಗಳಿಸಿದ ನಂತರ. ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ ವರದಿಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ ಅವರು ಅಪಾಯದ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದರು, “ಕ್ಲಬ್ ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವ ಕಾರಣದಿಂದ ನಾನು ಏನನ್ನೂ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ”, ಆದರೆ ಈಡನ್ ಮತ್ತೊಂದು ಅನುಭವವನ್ನು ಬಯಸಿದರೆ ಅದು ಅವನನ್ನು ಕಾಪಾಡುವುದು ಬಹಳ ಕಷ್ಟ “. ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಬೆಲ್ಜಿಯಂನ ಸಂಭಾವ್ಯ ಬೆಲೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ತನ್ನ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಲು ಅವರ ನಕ್ಷತ್ರದ ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ತಾವು ಮಾಡಬಹುದಾದ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಸರ್ರಿ ಮತ್ತು ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ: “ಈ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ € 100 ಮಿಲಿಯನ್ ತುಂಬಾ ಅಗ್ಗವಾಗಿದೆ. ಮತ್ತೊಂದು ಅಪಾಯವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವುದು ಅಸಾಧ್ಯ, ಅವರ ಮಟ್ಟವು ತುಂಬಾ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಅಪಾಯದ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಮಾಡಲು ನೀವು ಎರಡು ಆಟಗಾರರನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬೇಕಾಗಿದೆ “. ಸ್ಪೇನ್ ನಲ್ಲಿನ ವರದಿಗಳು ಅಪಾಯ, ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಮತ್ತು ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ನಡುವಿನ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಸುತ್ತಿವೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಿವೆ ಮತ್ತು ಋತುವಿನ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುವುದು.