ಐಪಿಎಲ್ 2019, ಸಿಆರ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧ ಆರ್ಆರ್: ಬೆನ್ ಸ್ಟೋಕ್ಸ್ ಕೇಡರ್ ಜಾಧವ್, ವೀಡಿಯೋ ವೀಡಿಯೋ ವಜಾಗೊಳಿಸಲು ಹಾರುವ ಕ್ಯಾಚ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್

ಐಪಿಎಲ್ 2019
ಬೆನ್ ಸ್ಟೋಕ್ಸ್ ಕೇಡರ್ ಜಾಧವ್ ಅವರನ್ನು ವಜಾ ಮಾಡಲು ಸಂವೇದನೆಯ ಸೆಳೆಯಿತು. (ಮೂಲ: ಐಪಿಎಲ್)

ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ 2019 ರ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ರಾಯಲ್ಸ್ ತಂಡದ ಆಲ್ರೌಂಡರ್ ಬೆನ್ ಸ್ಟೋಕ್ಸ್ ಒಂದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸ್ಟನ್ನರ್ನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು. ಹಿಂಭಾಗದ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನಿಂತಿರುವ ಕೇಡರ್ ಜಾಧವ್ ಆರನೇ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ಜೋಫ್ರಾ ಆರ್ಚರ್ನಿಂದ ವಿಶಾಲವಾದ ವಿತರಣೆಯನ್ನು ಹೊಡೆದ ನಂತರ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಗಾಳಿಯನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ತನ್ನ ಎಡಕ್ಕೆ ಹಾರಿದರು.

ಚೆನ್ನೈ ತಂಡದ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಮರುನಿರ್ಮಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಜಾಧವ್, ಶೇನ್ ವ್ಯಾಟ್ಸನ್ , ಫಾಫ್ ಡು ಪ್ಲೆಸಿಸ್, ಮತ್ತು ಸುರೇಶ್ ರೈನಾ ಎಲ್ಲರೂ ಅಗ್ಗವಾಗಿ ವಜಾ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಐದನೇ ಚೆಂಡಿನಲ್ಲಿ ಅವರು ವೇಗವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಪ್ರಬಲ ಶಾಟ್ಗಾಗಿ ಹೋದರು, ಆದರೆ ಬಯಸಿದ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ವಿಫಲರಾದರು.

ಕ್ಯಾಚ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ, ವಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ಸ್ಟೋಕ್ಸ್ ಅವರು ಮೂರನೆಯ ಮನುಷ್ಯ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನುಗ್ಗುತ್ತಿದ್ದರು. ಅವನ ತಂಡದ ಇತರ ಸದಸ್ಯರು ಅವನ ಸುತ್ತ ಸಂಚರಿಸಿದರು.

ಪಂದ್ಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ RR ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಏಕೈಕ ಅದ್ಭುತ ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್ ಪ್ರಯತ್ನವಲ್ಲ. ಮೊದಲು, ಜೋಫ್ರಾ ಆರ್ಚರ್ ಸುರೇಶ್ ರೈನಾ ಅವರ ನೇರ ಹೊಡೆತದಿಂದ ಹೊರಬಿದ್ದಿತು. ನಂತರ, ಅಂಬಾಟಿ ರಾಯುಡು ಅವರನ್ನು 57 ನೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಶ್ರೇಯಸ್ ಗೋಪಾಲ್ ಅವರು ಆಳವಾಗಿ ಸೆಳೆಯಿತು.

ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ವಿಜಯ ಸಾಧಿಸಿದ ಪ್ರಯತ್ನದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಆರ್ಆರ್ ಅವರು ಒಟ್ಟು 151 ರನ್ಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ವಿಫಲರಾದರು, ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ 43 ಬಾಲ್ 58 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು.