ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ಮರುಪಡೆಯಲು ಪುನರುಜ್ಜೀವಿತ ಕೀರಾನ್ ಪೋಲ್ಲರ್ದ್ ಭರವಸೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಮುಂಬೈ: ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಖಿನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾದ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಹೊರಗೆ ಇಟ್ಟಿದ್ದ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯ ಮರಳಿದೆ.

POINTS ಕೋಷ್ಟಕ I SCHEDULE

ಮೈದಾನದಲ್ಲಿದ್ದರೂ, ಅವರು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ಗೆ ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು, ಅವರ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರು ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿದಿನವೂ ಉಲ್ಬಣಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಆಲ್-ರೌಂಡರ್ನಿಂದ ನಾಯಕನ ಸರಣಿಯ ನಂತರ

ಆಂಡ್ರೆ ರಸೆಲ್

ಫಾರ್

ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್

, ಇದು ತಿರುವು ಆಗಿತ್ತು

ಕೀರಾನ್ ಪೊಲ್ಲಾರ್ಡ್

ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಬರಲು

ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್

ಬುಧವಾರ ರಾತ್ರಿ ವಾಂಖೇಡೆ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ 31 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 10 ಸಿಕ್ಸರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದರು.

ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ಕೂಡಾ, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಇದೆ. ಮಾಜಿ ತಂಡದ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ರಿಕಿ ಸ್ಕೆರಿಟ್ ಡೇವ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾನ್ ಅವರನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದರು, ಅವರು ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲಿಲ್ಲ, 8-4 ಅಂತರದಿಂದ ಹೊಸ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ

ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್

(CWI).

ಈ ಬೆಳವಣಿಗೆಯು ಹಲವಾರು ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ-ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ಆಯ್ಕೆದಾರರ ಹೊಸ ಅಧ್ಯಕ್ಷರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ತರಬೇತುದಾರ ರಿಚರ್ಡ್ ಪೈಬುಸ್ ಕೂಡಾ ಹೊರನಡೆದರು. ಇದು ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಮಾಡಲು 2016 ರ ಅಕ್ಟೋಬರ್ನಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆಡಿದ ಪೊಲಾರ್ಡ್ನ ಭರವಸೆಯನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಳಿಸಿದೆ.

“ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ನಾನು ಆಡುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ, ನನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಅತ್ಯುನ್ನತ ಸ್ಕೋರ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದ ನಂತರ ಪೊಲಾರ್ಡ್ ಹೇಳಿದರು. “ಕಳೆದ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಕ್ಷುಬ್ಧತೆಯಿದೆ. ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ ಬದಲಾವಣೆಯು ಇದೆ. ಕಪ್ಪುಪಟ್ಟಿಗೆ ಪಟ್ಟಿಮಾಡಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಪೊಲ್ಲಾರ್ಡ್. ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ನಾನು ಹೆಜ್ಜೆ ಇಡುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸಮಯವೂ ಮಂಡಳಿಯಲ್ಲಿ ರನ್ಗಳನ್ನು ಹಾಕಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ. ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಜನರಿದ್ದಾರೆ (ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ತಂಡ ವಿಶ್ವಕಪ್ಗಾಗಿ) ಮತ್ತು ಅದು ಹೇಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡೋಣ. ನಾನು ಹೇಳಿದಂತೆ, ನಾನು 31 ವರ್ಷಗಳು, ಕ್ರಿಸ್ ಗೇಲ್ ಈಗಲೂ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ, ಅವರು 39, ಮತ್ತು ಅವರು ಅದನ್ನು ಸುತ್ತಲೂ ಓಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.