ಆಲಿಯಾ ಕಂಗಾನಾಗೆ ಯೋಗ್ಯ ಉತ್ತರವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ – ಬಹುಮಟ್ಟಿಗೆ

ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ರ ಮೇಲೆ ನಟಿ ಕಂಗನಾ ರಾನಾಟ್ ಅವರ ಪುನರಾವರ್ತಿತ ದಾಳಿಗಳ ನಂತರ, ಗಲ್ಲಿ ಬಾಯ್ ನಟಿ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಆರೋಪಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಯಿಸಿತು. ಕಂಗಾನಾ ಆಲಿಯಾಳನ್ನು ಸಾಧಾರಣವಾಗಿ ನಟಿಸುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಅಲಿಯಾಳೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಕೆಲಸವನ್ನು ಹೋಲಿಸಲು ಅದು ಮುಜುಗರಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದೆಯೆಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್, ಮಾಧ್ಯಮದೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ, “ಯಾವುದೇ ವಿಷಯವಲ್ಲ, ನಾನು ಕಂಗಾನ ಅವರ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮತ್ತು ಅವಳ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಗೌರವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಅವಳು ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಭಾವಿಸಿದರೆ ಅವಳು ಆ ರೀತಿ ಭಾವಿಸುವ ಕಾರಣ ಇರಬೇಕು.ಅದನ್ನು ರಾಜಿ ನೋಡಿದ ನಂತರ ನನಗೆ ಎಷ್ಟು ಹೊಗಳಿದ್ದಾರೆಂದು ನಾನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ. ಮತ್ತು ನಾನು ನನ್ನ ಕೆಲಸದ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ನಾನು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಅವಳು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ನನ್ನನ್ನು ಹೊಗಳುತ್ತಾರೆ. ”

ಕಂಗಾನಾ ಅವರ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವನ್ನು ನಿಟಿಜನ್ಸ್ ಅಲಿಯಾ ಅವರ ಧೈರ್ಯವನ್ನು ಹೊಗಳಿದ್ದಾರೆ. ಹಿಂದಿನ, ಕಂಗಾನಾ ಗುಲ್ಲಿ ಬಾಯ್ನಲ್ಲಿ ಅಲಿಯಾ ಅವರ ಅಭಿನಯ ಮಾತನಾಡುವುದು ಅಥವಾ ಪ್ರಶಂಸಿಸಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಅಲಿಯಾಳ ಸತತ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಅವರು ಸ್ವಜನಪಕ್ಷಪಾತವನ್ನು ದೂಷಿಸಿದರು.

ಕಂಗಾನಾ ಅಲಿಯಾ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಿದ ಮೊದಲ ಬಾರಿಯಾಗಿಲ್ಲ. ಕಳೆದ ಕೆಲವು ತಿಂಗಳುಗಳಿಂದ, ವಾದವು ಮಾಧ್ಯಮದ ಗಮನವನ್ನು ಕಾಯ್ದುಕೊಂಡು ಬಂದಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಅಲಿಯಾ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕಾಂಗಾನವನ್ನು ನಟಿ ಬಗ್ಗೆ ಅಸೂಯೆ ಹೊಂದಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತು ಪುನರಾವರ್ತಿತ ಅನುಚಿತವಾದ ಹೊಡೆತವನ್ನು ಎಸೆಯುವುದಕ್ಕಾಗಿ ದೂಡಿದ್ದಾರೆ.