ಉಬೆರ್ ತನ್ನ ಪಿಚ್ ಅನ್ನು ಸಾರಿಗೆಯ ಅಮೆಜಾನ್ ಎಂದು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ – ಲೈವ್ಮಿಂಟ್

ಉಬರ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜೀಸ್ ಇಂಕ್. ಮತ್ತು ಅದರ ಬ್ಯಾಂಕರ್ಗಳು ಈ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ತುಟಿಗಳಿಗೆ ಹಾದುಹೋಗುತ್ತಾರೆ. ಹೂಡಿಕೆದಾರರಿಗೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರ ಹೋಲಿಕೆಗಳನ್ನು ಅವರು ಪ್ರಚೋದಿಸಲು ಅಥವಾ ಮೀರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಆ ಹೆಸರು Amazon.com Inc.

1997 ರ ಆರಂಭದ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಪ್ರಸ್ತಾವದಲ್ಲಿ $ 54 ಮಿಲಿಯನ್ ಹಣವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದಾಗ ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ನ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಬಾರ್ನೆಸ್ & ನೋಬಲ್ ಇಂಕ್ನ ಇಟ್ಟಿಗೆ ಮತ್ತು ಗಾರೆ ಕೋಟೆಗಳ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಿದ ಹಣದ-ಸೋತ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಪುಸ್ತಕ ಮಾರಾಟಗಾರ ಅಮೆಜಾನ್. ಪ್ರಪಂಚದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರಿ – ಎಲ್ಲವೂ ಸ್ಟೋರ್ – ಇದು ಉಬರ್ನಿಂದ ಒಂದು ಮಾದರಿಯಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ, ಇದು ತನ್ನ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಲಾಭದಾಯಕವಲ್ಲದ ಸವಾರಿ-ಹಿಡಿತದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯಿಂದ ಜಾಗತಿಕ ಸಾರಿಗೆ ವೇದಿಕೆಯಾಗಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಕಾರಣವಾಗಿದೆ.

ಹೂಡಿಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಾರಿಗೆ ಮತ್ತು ಲಾಜಿಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ತಯಾರಕರು ಎಂದು ಉಬರ್ ನಂಬುತ್ತಾರೆ – ಮತ್ತು ನಂತರ ಸರಬರಾಜು ಮಾಡುವಿಕೆ – ಸ್ಕೂಟರ್ ಮತ್ತು ಬೈಸಿಕಲ್ಗಳಿಂದ ಸರಕು ಮತ್ತು ಆಹಾರ ವಿತರಣೆಯಿಂದ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಹೊಸ ಬೇಡಿಕೆ, ಗುರುತಿಸಬಾರದೆಂದು ಕೇಳಿದ ತನ್ನ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ತಿಳಿದಿರುವ ಜನರು ಹೇಳಿದರು ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಖಾಸಗಿಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ.

ಹೂಡಿಕೆದಾರ ಪಿಚ್ ಮುಂದೂಡಲಾಗದ ಅವಕಾಶದ ಮೇಲೆ ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ, ಉಬೆರ್ ಹೊಸದಾಗಿ ಸಾಗಿಸುವ ಸಾರಿಗೆ ಒದಗಿಸುವವನಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಜನರು ಬಹು-ಟ್ರಿಲಿಯನ್-ಡಾಲರ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಮೇಲ್ಮೈಯನ್ನು ಕೇವಲ ಸ್ಕ್ರಾಚಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಯುಬೆರ್, ಕೆನಡಾ, ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಅಮೆರಿಕಾ, ಯುರೋಪ್, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ಗಳಲ್ಲಿನ ಉಬರ್ಗೆ 65% ರಷ್ಟು ಪಾಲನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದಾದರೂ, ಇಡೀ ಜಾಗತಿಕ ಸಾರಿಗೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಪಾಲನ್ನು 1 ಪ್ರತಿಶತ.

ಸಂಶೋಧನಾ ಸಂಸ್ಥೆ ನವೋದಯ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ನ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಕ್ಯಾಥ್ಲೀನ್ ಸ್ಮಿತ್ ಅವರು “ತಮ್ಮನ್ನು ವೇದಿಕೆಯಾಗಿ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಅಮೆಜಾನ್ಗೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಬುದ್ಧಿವಂತರಾಗಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. “ನೀವು ಗಳಿಕೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್, ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಹೂಡಿಕೆದಾರರು ನಷ್ಟದಿಂದ ಹಾಯಾಗಿರುತ್ತೇನೆ. ”

2019 ರ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಯುಎಸ್ಪಿ ಐಪಿಯು ಎಪ್ರಿಲ್ 26 ರಂದು ಹೊರಬರಲು ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ ಎಂದು ಉಬರ್ನ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ರೋಡ್ಶೋ ತೋರಿಸಿದೆ . ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೊ ​​ಮೂಲದ ಕಂಪೆನಿ ಸುಮಾರು $ 10 ಶತಕೋಟಿಯಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಮತ್ತು $ 100 ಶತಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ, ಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ಜನರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ

ಅದರ ಬ್ಯಾಂಕರ್ಗಳು $ 48 ರಿಂದ $ 55 ರವರೆಗೆ ಬೆಲೆಯ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದ್ದು, ಪರಿವರ್ತನೀಯ ಋಣಭಾರದಾರರಿಗೆ ಸೂಚನೆ ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಉಬರ್ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಜನರು ಚರ್ಚಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಉಬೆರ್ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲಿಲ್ಲ, ಜನರು ಹೇಳಿದರು.

ಯಾವುದೇ ಅಂತಿಮ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತಿಗಳ ಸಮಯ ಮತ್ತು ವಿವರಗಳು ಬದಲಾಗಬಹುದು, ಉಬೆರ್ರ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ತಿಳಿದಿರುವ ಜನರು ಹೇಳಿದರು.

ವಿಶ್ವದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ರೈಡ್-ಹೇಲಿಂಗ್ ಕಂಪೆನಿಯ ಉಬರ್, ಅದರ ಪಿಚ್ ಅನ್ನು ರೂಪಿಸಲು ಮೋರ್ಗನ್ ಸ್ಟ್ಯಾನ್ಲಿ, ಗೋಲ್ಡ್ಮನ್ ಸ್ಯಾಚ್ಸ್ ಗ್ರೂಪ್ ಇಂಕ್ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಫ್ ಅಮೇರಿಕಾ ಕಾರ್ಪ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಅಂಡರ್ರೈಟರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಚೀನಾ ಮೂಲದ ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ ರಾಜಪೀನ್ಗಳು ಅಲಿಬಾಬಾ ಗ್ರೂಪ್ ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಮತ್ತು ಟೆನ್ಸೆಂಟ್ ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ಸ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ಗೆ ಅಮೆಜಾನ್ ಜೊತೆಗೆ ಹೋಲಿಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗೆ ಪರಿಚಿತವಾಗಿರುವ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೇಳಿದರು.

ಸಣ್ಣ ಆಹಾರ ವಿತರಣೆ ಮತ್ತು ಲಾಜಿಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಸಹ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಜನರು ಹೇಳಿದರು. ಯುಬೆರ್ ಈಟ್ಸ್ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಕಂಪನಿಗಳು ಚಿಕಾಗೊ ಮೂಲದ ಗ್ರುಬ್ಹಬ್ ಇಂಕ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಬಹುದು, ಅಲ್ಲದೆ ಚೀನಾದ ಮೀಟ್ವಾನ್ ಡಯಾನ್ಪಿಂಗ್, ಜರ್ಮನಿಯ ಡೆಲಿವರಿ ಹೀರೊ ಎಸ್ಇ, ಆಮ್ಸ್ಟರ್ಡಾಮ್ ಮೂಲದ ಟೇಕ್ಅವೇ.ಕಾಮ್ ಎನ್.ವಿ ಮತ್ತು ಜಸ್ಟ್ ಈಟ್ ಪಿಎಲ್ಸಿ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಆಹಾರ ವಿತರಣಾ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಯುಕೆ, ಜನರು ಹೇಳಿದರು.

ದೂರಮಾಡುವ ಲಿಫ್ಟ್

ಯುಎಸ್ ಮತ್ತು ಕೆನಡಾದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಲೈಫ್ಟ್ ಇಂಕ್ . ಸಹ ಹೋಲಿಕೆಯ ಒಂದು ಬಿಂದುವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಲಿಫ್ಟ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಕಂಪೆನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೂಡ, ಉಬೆರ್ನ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ವ್ಯವಹಾರದ ಲಂಬಸಾಲುಗಳ ಕಾರಣ ನಿಖರವಾದ ಹೋಲಿಕೆಗಳು ಪೆಗ್ಗೆ ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತವೆ.

ಉಬರ್ ತನ್ನನ್ನು ಲಿಫ್ಟ್ನಿಂದ ದೂರವಿರಿಸಲು ಬಯಸಬಹುದು, ಇದು ಮಾರ್ಚ್ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ $ 2.34 ಶತಕೋಟಿ ಐಪಿಒನಲ್ಲಿ $ 72 ರಷ್ಟು ತನ್ನ ಷೇರುಗಳನ್ನು ಬೆಲೆಯೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಷೇರುಗಳು ತಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರ ಚೊಚ್ಚಲ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲ್ನಲ್ಲಿ 21 ಪ್ರತಿಶತವನ್ನು ಏರಿತು ಆದರೆ ಅಂದಿನಿಂದ ಮುಳುಗಿವೆ, ಶುಕ್ರವಾರ $ 59.90 ಕ್ಕೆ ಮುಚ್ಚಿ

ಬ್ಯಾಂಕ್ಗಳು ​​ತಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಬ್ಯಾಂಕ್ ವಿಶ್ಲೇಷಕರಿಗೆ ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಒದಗಿಸಿರುವ ಉಬರ್ನ ನಿರ್ವಹಣಾ ತಂಡದ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕಂಪೆನಿ ಅನುಭವವನ್ನೂ ಸಹ ತಿರಸ್ಕರಿಸುತ್ತಾರೆ. 2017 ರಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸ್ಪೀಡಿಯಾ ಗ್ರೂಪ್ ಇಂಕ್ ನಿಂದ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಧಿಕಾರಿ ದಾರ ಖೋಸೋರೋಶಿ ಅವರು ಬಂದರು. ಮುಖ್ಯ ಹಣಕಾಸು ಅಧಿಕಾರಿ ನೆಲ್ಸನ್ ಚಾಯ್, ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಫ್ ಅಮೆರಿಕಾದಲ್ಲಿ 2008 ರ ಆರ್ಥಿಕ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟನ್ನು ಉರುಳಿಸಿದ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಕಾರ್ಯಕಾರಿಣಿ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಉಬರ್ಗೆ ಸೇರಿದರು.

ಉಬರ್, ಮೋರ್ಗನ್ ಸ್ಟಾನ್ಲಿ, ಗೋಲ್ಡ್ಮನ್ ಸ್ಯಾಚ್ಸ್ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಫ್ ಅಮೆರಿಕಾದ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು.

ನಷ್ಟಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸುವುದು

ಗುರುವಾರ, ಉಬರ್ ಕಂಪೆನಿಯ ಆರ್ಥಿಕ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಭಾವ್ಯ ಹೂಡಿಕೆದಾರರಿಗೆ ಮೊದಲ ಪೂರ್ಣ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡಿತು.

ಯುಬರ್ ಸೆಕ್ಯೂರಿಟೀಸ್ ಆಂಡ್ ಎಕ್ಸ್ಚೇಂಜ್ ಕಮೀಷನ್ಗೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಪ್ರಕಾರ ಕಳೆದ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ $ 10 ಬಿಲಿಯನ್ಗಳಿಗೆ ಒಟ್ಟು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾ ನಷ್ಟವನ್ನು ತಂದುಕೊಟ್ಟಿದ್ದು, $ 11.3 ಶತಕೋಟಿ ಆದಾಯದ ಮೇಲೆ 2018 ರಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ $ 3.04 ಬಿಲಿಯನ್ ನಷ್ಟವಾಯಿತು.

ಕಂಪನಿಯು 2018 ರಲ್ಲಿ $ 997 ಮಿಲಿಯನ್ ನಿವ್ವಳ ಆದಾಯವನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. ಆಗ್ನೇಯ ಏಷ್ಯಾ ಮತ್ತು ರಶಿಯಾದಲ್ಲಿ ಉಬರ್ನ ಸ್ವತ್ತುಗಳ ಮಾರಾಟದಿಂದ ಲಾಭವನ್ನು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ನಡೆಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಚೀನಾದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸವಾರಿ-ಬಾಡಿಗೆ ಕಂಪನಿಯಾದ ದಿದಿ ಚುಕ್ಸಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಅದರ ಷೇರುಗಳ ಅಂದಾಜು ಮೌಲ್ಯ ಹೆಚ್ಚಳದಿಂದಾಗಿ ಇದು ಲಾಭವಾಯಿತು. ಉಬರ್ ಚೀನಾದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು 2016 ರಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿತು.

ಉಬರ್ನ ಪ್ರಾಸ್ಪೆಕ್ಟಸ್ ಅದರ ಮುಖ್ಯ ಸವಾರಿ-ವಸತಿ ವ್ಯವಹಾರವು ನೆಲಸಮವಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷದಿಂದ 2017 ರಲ್ಲಿ ಸವಾರಿ ಬಡ್ಡಿಯ ಆದಾಯವು 95 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಾಗಿದ್ದರೆ, ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಶೇ .33 ರಷ್ಟು ಇಳಿಕೆಯಾಗಿದೆ.

ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ‘ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್’ ಎಂಬ ಪದವು ಫೈಲಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ 700 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಉಬರ್ ಅದರ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಹೊಸ ಸಾರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿತ ಉದ್ಯಮಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

“ನಮ್ಮ ಬೃಹತ್ ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವ ಮೂಲಕ ವೇದಿಕೆಯ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನಾವು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸಬಹುದು” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, “ಪ್ರತಿ ಹೊಸ ಉತ್ಪನ್ನವು ನಮ್ಮ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗೆ ನೋಡ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಈ ಹಂಚಿಕೆಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಮತ್ತು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ನಮಗೆ ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.”

ಇದು ಅಮೆಜಾನ್.ಕಾಂನ ಹೆದ್ದಾರಿಯ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ನೋಡಿದರೆ, ಅದು ಯಾವುದೇ ಅಪಘಾತವೂ ಆಗಿಲ್ಲ.

ಉಬರ್ನ ನಷ್ಟಗಳು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಜನರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಅಮೆಜಾನ್ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಹೂಡಿಕೆದಾರರಿಗೆ ನಷ್ಟವಾಗುವುದರೊಂದಿಗೆ ಅನುಕೂಲವಾಗುವಂತೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಈ ಕಥೆಯನ್ನು ಪಠ್ಯಕ್ಕೆ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳಿಲ್ಲದೆಯೇ ತಂತಿಯ ಏಜೆನ್ಸಿ ಫೀಡ್ನಿಂದ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ. ಶಿರೋನಾಮೆ ಮಾತ್ರ ಬದಲಾಗಿದೆ.