ಗ್ರಾಹಕರು ಆರೋಗ್ಯ ಪ್ರಯೋಜನಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ಯಾನಬಿದಿಯೊಲ್ಗೆ ತಿರುಗಿರುವಂತೆ CBD- ಪ್ರೇರಿತ ಆಹಾರವು ಒಂದು ರಿಯಾಲಿಟಿ ಆಗುತ್ತಿದೆ – Born2Invest

Cannabidiol (CBD) ಅನೇಕ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗುತ್ತಿದೆ-ಆದರೆ ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಬಲವಾದದ್ದು ಫೈಟೋಕಾನ್ನಾಬಿನಾಯ್ಡ್ನ ಆರೋಗ್ಯ ಪರಿಣಾಮಗಳ ಸುತ್ತ ಸುತ್ತುತ್ತದೆ. CBD ಕಂಪನಿಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮರ್ಥನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾರದಿದ್ದರೂ, ಅವರು ಸಿಬಿಡಿ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಬಹುದು, ಇದರಿಂದ CBD ಯನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಬಯಸುವ ಗ್ರಾಹಕರು ಸುಲಭವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಜೀವನದ ಭಾಗವಾಗಿ ಮಾಡಬಹುದು. ಅಚ್ಚರಿಯೆಂದರೆ, ಸಿಬಿಡಿ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದಾದ ಮತ್ತು ಆದ್ಯತೆಯು ಖಾದ್ಯ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಆರೋಗ್ಯ ಪ್ರೊಫೈಲ್

CBD ಯ ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಕಳೆದ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಗಾಂಜಾ ಕಾನೂನುಬದ್ಧಗೊಳಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ನಿರಂತರ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಿಂದ ದೊಡ್ಡ ಉತ್ತೇಜನವನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ. 2020 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ 2018 ರ ಫಾರ್ಮ್ ಬಿಲ್ ಅಂಗೀಕಾರದ ಬೆಳಕಿನಲ್ಲಿ ಉದ್ಯಮ 20 ಶತಕೋಟಿ $ ನಷ್ಟು ವಾರ್ಷಿಕ ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಯಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಫಾರ್ಚೂನ್ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ ಸಿಬಿಡಿ ಆರೋಗ್ಯ ಪ್ರಯೋಜನಗಳ ಸುದ್ದಿಯು ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಎಂಡಾರ್ಸ್ಮೆಂಟ್ಸ್, ವಾಕ್ ಆಫ್ ಬಾಯಿ ಶಿಫಾರಸುಗಳು ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹಪೂರ್ಣ ಮಾಧ್ಯಮಗಳ ಮೂಲಕ ಹರಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಅಚ್ಚರಿಯೇನಲ್ಲ. CBD ಯ ಬಳಕೆಗೆ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಸಾಕ್ಷ್ಯಾಧಾರಗಳಿಲ್ಲ ಎಂದು ಕೆಲವು ಖಾತೆಗಳು ಇನ್ನೂ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದರೂ, ಹಲವಾರು ಅಧ್ಯಯನಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಧನಾತ್ಮಕ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ ಎಂಬುದು ವಾಸ್ತವವಾಗಿದೆ.

ಕ್ರೀಡಾ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ವೃತ್ತಿಪರ ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳಲ್ಲಿನ ಆಘಾತಕಾರಿ ಮಿದುಳಿನ ಗಾಯದಿಂದ CBD ಹೇಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತಾದ ಸಂಶೋಧನೆಯು ಬಹಳ ಭರವಸೆಯಿದೆ. ಇದು ನೋವು ಮತ್ತು ಉರಿಯೂತವನ್ನು ನಿವಾರಿಸುವ ಪರ್ಯಾಯ ವಿಧಾನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರರು, ಬಾಕ್ಸರ್ಗಳು ಮತ್ತು ಸಮರ ಕಲಾವಿದರು ಸಮಾನವಾಗಿ ಸಿಬಿಡಿಯನ್ನು ತಮ್ಮ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಕಾಳಜಿಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಎಂದು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಜಂಟಿ ಮತ್ತು ಸ್ನಾಯು ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಜೊತೆಗೆ, ಈ ಕ್ರೀಡಾ ಆಟಗಾರರು ಸಹ ಕನ್ಕ್ಯುಶನ್ ಮತ್ತು ಇತರ ದೈಹಿಕ ಗಾಯಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವು ಸಿಬಿಡಿ ಬಳಕೆಯಿಂದ ನಿವಾರಣೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.

ಕಣದಲ್ಲಿ ಹೊರಗೆ, ಸಿಪಿಡಿ ಸಹ ಅಪಸ್ಮಾರ ವ್ಯವಹರಿಸುವಾಗ ಹೊಗಳಿದ್ದಾರೆ. ರೋಗಗ್ರಸ್ತವಾಗುವಿಕೆಗಳಲ್ಲಿನ ಕಡಿತವು ಎಬಿಡಿಯೋಲೆಕ್ಸ್ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಸಿಬಿಡಿಯಿಂದ ಪಡೆದ ಸಸ್ಯ ಆಧಾರಿತ ಔಷಧ ಮತ್ತು ಅದರ ರೀತಿಯ ಮೊದಲನೆಯದು ಇದಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದೆ. ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಫುಡ್ ಅಂಡ್ ಡ್ರಗ್ ಅಡ್ಮಿನಿಸ್ಟ್ರೇಷನ್ (ಎಫ್ಡಿಎ) ಇದನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸಿದೆ.

ಸಿಬಿಡಿ ಇಸ್ರೇಲಿ ಸಂಶೋಧಕರು ನಡೆಸಿದ ಅಧ್ಯಯನಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಸ್ವಲೀನತೆಯೊಂದಿಗೆ ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲೆ ಧನಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವಂತೆ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಕನಿಷ್ಠ ಏಳು ತಿಂಗಳುಗಳ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯ ಅವಧಿಯೊಂದಿಗೆ, ಮತ್ತು ಸಿಬಿಡಿ ಎಣ್ಣೆಯಿಂದ ರೋಗಿಗಳು ರೋಗಿಗಳಿಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತಾರೆ, ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಮಗುವಿನ ಸಂವಹನ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹ ಸುಧಾರಣೆ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯಾತ್ಮಕ ನಡವಳಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಸಿಬಿಡಿ ಯನ್ನು ಮಲ್ಟಿಪಲ್ ಸ್ಕ್ಲೆರೋಸಿಸ್ನ ಅನೇಕ ರೋಗಲಕ್ಷಣಗಳಿಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡುವಲ್ಲಿ ಸಹಕಾರಿಯಾಗುವ ಪುರಾವೆಗಳು ಬೆಳೆಯುತ್ತಿವೆ, ಇದು ಕೇಂದ್ರ ನರಮಂಡಲದ ಕಾಯಿಲೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು, ಅದು ನರಗಳ ಕ್ಷೀಣತೆಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ. CBD ತೈಲವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ರೋಗಿಗಳು ತಮ್ಮ ಮಾನಸಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಮೇಲೆ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮವಿಲ್ಲದೆಯೇ ಸೆಳೆತಗಳಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಅಮೆರಿಕದ ಜನಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ 18 ಪ್ರತಿಶತ ಅಥವಾ ಸುಮಾರು 40 ದಶಲಕ್ಷ ವಯಸ್ಕರ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವ ಆತಂಕ-ಸಂಬಂಧಿತ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಗಳ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯು ಉತ್ತಮ ವಾಗ್ದಾನವನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಮತ್ತೊಂದು ಪ್ರದೇಶವಾಗಿದೆ. CBD ಯ ಶಾಂತಗೊಳಿಸುವ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಜನರು ವಿವಿಧ ರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿದಿನ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸರಿಯಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿದಾಗ, ಪ್ರೊಜಾಕ್ನಂತಹ ಆಯ್ದ ಸಿರೊಟೋನಿನ್ ರಿಅಪ್ಟೇಕ್ ಇನ್ಹಿಬಿಟರ್ಗಳು (ಎಸ್ಎಸ್ಆರ್ಐ) ಗೆ ಸುರಕ್ಷಿತ ಪರ್ಯಾಯವಾಗಿ ಅನೇಕರು ಅದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಿಬಿಡಿ ಯ ಅನ್ಕ್ಸಿಯೋಲೈಟಿಕ್ ಪರಿಣಾಮ ಎಸ್ಎಸ್ಆರ್ಐಗಳಂತೆಯೇ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ಆತಂಕ ಮತ್ತು ಒತ್ತಡ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಸಿಬಿಡಿ ಸಂಪಾದಕಗಳು ಮತ್ತು ಪಾನೀಯಗಳ ವ್ಯವಹಾರ

ಯುಎಸ್ನಲ್ಲಿ ಸಿಬಿಡಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಖಾದ್ಯ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಸುಲಭವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಾಗುವಂತೆ ಲಭ್ಯವಿವೆ. ಕ್ರೀಡಾ ಕ್ಷೇಮ ಪಾನೀಯಗಳು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ತಾರ್ಕಿಕ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಪಾನೀಯಗಳ ” ಸಂಭವನೀಯ ಹೊಸ ವರ್ಗ ” ವೆಂದು ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಕಂಪನಿಗಳು ಕೂಡಾ ಆಟದಗೆ ಬರುತ್ತಿವೆ: ಕ್ಯಾನ್ಟ್ರಸ್ಟ್ ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ಸ್ (NYSE: CTST) (TSX: TRST) ವ್ಯಾಪಕ ಶ್ರೇಣಿಯ CBD- ಪ್ರೇರಿತ ಪಾನೀಯಗಳನ್ನು ಯೋಜಿಸಿದೆ. ಕಂಪನಿಯು ಬ್ರೆವ್ಬುಡ್ಝ್ ™ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, “ಉತ್ತರ ಅಮೆರಿಕ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದಲ್ಲಿ ಪೇಟೆಂಟ್ ಹೊಂದಿರುವ” ಒಂದು ಸರ್ವ್ ಕ್ಯಾನಬಿಸ್-ಇನ್ಫ್ಯೂಸ್ಡ್ ಕಾಫಿ ಮತ್ತು ಟೀ ಬ್ರೂಯಿಂಗ್ ಪಾಡ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ “. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಇದು ನೆವಾಡಾದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ನಂತರ ಪಾಟ್ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ಸ್, ಇಂಕ್. ( OTCMKTS: POTN ) -ಇದು ಹೊಸ ಬ್ರೇನ್ ಚಿಲ್ ಸ್ಲೂಶಿ ಯಂತ್ರಗಳು ವೈಲ್ಡ್ ಚೆರ್ರಿ, ಕೋಲಾ, ಗ್ರೇಪ್, ಬ್ಲೂ ರಾಸ್ಪ್ಬೆರಿ, ಲೆಮನೇಡ್ ಮತ್ತು ಐಸ್ಡ್ ಕಾಫಿಗಳಂತಹ ವಿವಿಧ ಸವಿಯ ಪಾನೀಯಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತವೆ . ಈ ಪಾನೀಯಗಳ ಪ್ರತಿ 12 ಔನ್ಸ್ ಕಪ್ 100 ಮಿಗ್ರಾಂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗುಣಮಟ್ಟದ, ಪೂರ್ಣ ಸ್ಪೆಕ್ಟ್ರಮ್ CBD ಸಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಅದರ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ, ಡೈಮಂಡ್ ಸಿಬಿಡಿ, ಟನ್ ಆಫ್ ಖಾದ್ಯ ಸಿಬಿಡಿ ಉತ್ಪನ್ನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಗಮ್ಮೀಸ್ನಿಂದ ಕೇಕ್ ಪಾಪ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹೊಡೆತಗಳು.

ಸಿಬಿಡಿ ಸಂಪಾದಕಗಳು
CBD edibles ಇದೀಗ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಉದ್ಯಮ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಬಹುದು. (Solarisys ಛಾಯಾಚಿತ್ರ ಮೂಲಕ Shutterstock )

ವೆಸ್ಟ್ ಕೋಸ್ಟ್ ವೆಂಚರ್ಸ್ ಗ್ರೂಪ್ ಕಾರ್ಪ್ ( OTCMKTS: WCVC ) ಮಾಲೀಕತ್ವದ ಎರಡು ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ಸರಪಳಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಅಕ್ರಮ ಬರ್ಗರ್ ತನ್ನ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ EVERX ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಬಲವಾದ ಗ್ರಾಹಕರ ಬೇಡಿಕೆಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ ತನ್ನ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತಿದೆ. ಕಂಪೆನಿಯು ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಸಿಬಿಡಿ-ಇನ್ಫೊಸ್ಡ್ ಬರ್ಗರ್ ಬೌಲ್ ಅನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿತು, ಅದರ ಮುಂಬರುವ ಸಿಬಿಡಿ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿನ ಮೊದಲ ಕೆಲವು ಅಂಶಗಳು. ಡಬ್ಲ್ಯೂಸಿವಿಸಿ ಔಪಚಾರಿಕವಾಗಿ ಗಾಂಜಾ ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತಿದೆ, ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಮುಂದಕ್ಕೆ ವೇಗದ ಕ್ಯಾಶುಯಲ್ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲ ರೆಸ್ಟಾರೆಂಟ್ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾಳೆ.

CBD ಯ ಎಲ್ಲ ಕಣ್ಣುಗಳು

ಅನೇಕ ಸಿಬಿಡಿ ಕಂಪನಿಗಳಿಗೆ, ಈ ಎಲ್ಲಾ ಮೌಲ್ಯ-ವರ್ಧಿತ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು ಗಮನ ಸೆಳೆಯುವಲ್ಲಿ ಯೋಗ್ಯವಾಗಿವೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅನುಕೂಲಕರ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಇರಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಅವರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾರಾಟದ ಅಂಕಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಕ್ಯಾನ್ಟ್ರಸ್ಟ್, ಪಾಟ್ನೆಟ್ವರ್ಕ್, ಮತ್ತು ಅಕ್ರಮ ಬರ್ಗರ್ ಸಿಬಿಡಿ ಕಂಪನಿಗಳು ಏಳಿಗೆಗೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತವೆ, ಸಿಬಿಡಿ ನೀಡಲು ಮತ್ತು ಅದರ ಅನೇಕ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಹೆಮ್ಮೆಪಡಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಅಥವಾ ಅವರ ಮುಖ್ಯ ಗಮನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಎಲ್ಲಾ ಮೂರು ವ್ಯವಹಾರಗಳು CBD ಯ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಗ್ರಾಹಕರ ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ಒತ್ತಿಹೇಳುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕ-ಗುಣಮಟ್ಟದ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಎಫ್ಡಿಎ ಸಿಬಿಡಿ ಸಂಬಂಧಿತ ಆರೋಗ್ಯದ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುವ ಕಂಪನಿಗಳಿಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಂಕೇತಗಳನ್ನು ನೀಡುವಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಆಗುತ್ತಿದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಆಲ್ಝೈಮರ್ನ, ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಕಾಯಿಲೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದವು.

ಅದು ಅವರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಲ್ಲಿ ಗುಣಮಟ್ಟ, ಪದಾರ್ಥಗಳು ಮತ್ತು ಸಿಬಿಡಿ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಮೀರಿದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರತಿಬಿಂಬಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕತೆಯಿಂದ ಸಿಬಿಡಿ ಕಂಪನಿಗಳಿಗೆ ವರ್ತಿಸುತ್ತವೆ. ಹೇಳುವ ಪ್ರಕಾರ, ಗ್ರಾಹಕರು ಪೌಷ್ಟಿಕಾಂಶದ ಪೂರಕ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಅನುಭವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರಿಂದ, ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿ, ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಮೀಕ್ಷೆಯ ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಸಂಶೋಧನೆಯು ಸಿಬಿಡಿ ಯನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರದವರು ಅದರ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ತಿಳಿದಿರದೆ ಇರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚು ಎಂದು ತೋರಿಸಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, CBD ಯ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಅವರು ಆಹಾರ ಅಥವಾ ಪಾನೀಯ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಅರ್ಥ CBD- ಪ್ರೇರಿತ edibles ಒದಗಿಸುವ ಕಂಪನಿಗಳು ಈ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಗ್ರಾಹಕರ ಅರಿವಿನಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹಾದುಹೋಗುವ ಸಿಬಿಡಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಉತ್ಕರ್ಷದ ಕಡೆಗೆ ಒಲವು ತೋರುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳು, ಕೈಗಾರಿಕಾ ವಾಚ್ಡಾಗ್ಗಳು ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮಿಗಳು ಅನೇಕ ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಜಾಗವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

(ಮೂಲಕ Foodio ಮೂಲಕ ಚಿತ್ರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ Shutterstock )

ನಿರ್ವಾಹಕ: ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಕೊಡುಗೆದಾರರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು Born2Invest, ಅದರ ನಿರ್ವಹಣೆ, ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಅಥವಾ ಅದರ ಸಹವರ್ತಿಗಳ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ಹಕ್ಕು ನಿರಾಕರಣೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಈ ಲೇಖನವು ಮುಂದೆ-ಕಾಣುವ ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಈ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಕಾಣುವ ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ “ನಂಬಿಕೆ,” “ಯೋಜನೆ,” “ಅಂದಾಜು,” “ಆಗಲು,” “ಯೋಜನೆ,” “ತಿನ್ನುವೆ,” ಮತ್ತು ಇದೇ ತರಹದ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ಗುರುತಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಕಾಣುವ ಹೇಳಿಕೆಗಳು ತಿಳಿದಿರುವ ಮತ್ತು ಅಜ್ಞಾತ ಅಪಾಯಗಳು ಮತ್ತು ಅನಿಶ್ಚಿತತೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ, ಕೆಳಗಿನ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಹೇಳಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಈ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಬೇರೆಡೆ ಚರ್ಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕಂಪನಿ ತನ್ನ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಸಮಂಜಸವಾದ ಊಹೆಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಂಬಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಕಂಪೆನಿಯು ಸಾಧಿಸಬಹುದಾದ ನಿಜವಾದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಯಾವುದೇ ಮುಂದೆ-ಕಾಣುವ ಹೇಳಿಕೆಗಳಿಂದ ವ್ಯತಿರಿಕ್ತವಾಗಿರಬಹುದು, ಇದು ಕಂಪನಿಯ ನಿರ್ವಹಣೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಇಲ್ಲಿಯ ದಿನಾಂಕದಂತೆ ಮಾತ್ರ ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಪ್ರಮುಖ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಓದಲು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.