ಟಾಟಾ ಆಲ್ಟ್ರೊಜ್ ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನದ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ಟೀಸರ್ ವಿಡಿಯೋ – ರಶ್ಲೇನ್

2019 ರ ಜಿನಿವಾ ಮೋಟಾರು ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಅನಾವರಣಗೊಂಡ ಟಾಟಾ ಅಲ್ಟ್ರೋಝ್ ಟಾಟಾ ಮೋಟರ್ಸ್ ಸ್ಥಾವರದಲ್ಲಿ, ವೈಟ್ (ಹ್ಯಾರಿಯರ್) ಜೊತೆಗೂಡಿ ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅಲ್ಟ್ರೋಜ್ ಕಂಪೆನಿಯು ಹೊಸ ಎಎಲ್ಎಫ್ಎ ವಾಸ್ತುಶಿಲ್ಪವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಮೊದಲ ಟಾಟಾ ಕಾರ್ ಮತ್ತು ಟಾಟಾದ ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಡಿಸೈನ್ 2.0 ತತ್ತ್ವವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಎರಡನೆಯದು. ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಡಿಸೈನ್ 2.0 ಅನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಮೊದಲನೆಯದು ಹ್ಯಾರಿಯರ್ ಮತ್ತು ಇದು ಈಗಾಗಲೇ ಸೆಗ್ಮೆಂಟ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಮಾರಾಟವಾದ ಎಸ್ಯುವಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಟಾಟಾ ಮೋಟಾರ್ಸ್ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ವರ್ಷದ ನಂತರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದಾಗ ಆಲ್ಟ್ರೊಜ್ನಂತೆಯೇ ಏನಾದರೂ ಸಾಧಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಮಾಡಲು, ಅವರು ಹ್ಯಾರಿಯರ್ನಂತೆಯೇ, ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ತಳ್ಳುವರು.

ನಾವು ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ವ್ಯಾಪಾರೋದ್ಯಮವನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ ಆದರೆ ಇದು ಒಂದು ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿರುವುದರಿಂದ, ನಮಗೆ ಭರವಸೆ ತುಂಬುತ್ತದೆ. ‘ವಿಂಟರ್ ಬರುತ್ತಿದೆ’ ಏಕೆಂದರೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಿದವರಿಗೆ, ಟಾಟಾ ಮೋಟರ್ಸ್ ಕೇವಲ ಜನಪ್ರಿಯ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದೆ. ಟಾಟಾ ಆಲ್ಟ್ರೊಝ್ ಸಿಂಹಾಸನದ ಆವೃತ್ತಿಯ 10 ಸೆಕೆಂಡ್ ವಿಡಿಯೋವು ಗೊಟ್ ಆವೃತ್ತಿಯ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ (ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ) ಏನನ್ನೂ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ‘ಆಲ್ಟ್ರೋಜ್ ಬರುತ್ತಿದೆ’. ದಪ್ಪ, ಅದು ಬದಲಿಸುವ ಪದವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ. ಸಂಗೀತವು ಗೋಟ್ ಪ್ರಸ್ತಾಪದಂತೆಯೇ ಎದ್ದುಕಾಣುವಂತಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಹೌದು, ಗೋಡೆಯು ಕೆಳಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ.

ಕೇವಲ ಈಸ್ಟ್ವಾಚ್ನಲ್ಲಿ ಬೇ ಮೂಲಕ ತುದಿಯಿಂದ ಬದಲಾಗಿ ಸೆಂಟರ್ನಿಂದ ಬ್ಯಾಂಗ್ ಸ್ಮ್ಯಾಕ್ ಆಗಿದೆ. ಪ್ರಾಯಶಃ, ವಿಶಾಲ ಕೋನೀಯ ಹೊಡೆತದಿಂದ ತಪ್ಪಾಗಿ ಕೋನೀಯ ಕ್ಲಿಪ್. “ಚಳಿಗಾಲವು ಬರುತ್ತಿದೆ” ಎಂದು ಪ್ರತಿಜ್ಞೆ ಮಾಡಿದವರಿಗೆ, ನಿರೀಕ್ಷೆ 48 ಗಂಟೆಗಳೊಳಗೆ ಸಿಂಹಾಸನದ ಋತುಮಾನದ 8 ಪ್ರೀಮಿಯರ್ಗಳಂತೆ ಹೆಚ್ಚಿದೆ. ಹೌದು, ಆಲ್ಟ್ರೋಜ್ ಕೂಡಾ ಬರುತ್ತಿದೆ ಆದರೆ ಇದೀಗ ಕಾಯಬಹುದು. ಗಾಟ್ ಎಡಿಶನ್ ಆಲ್ಟ್ರೋಜ್ಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವವರಿಗೆ, ಕೆಳಗೆ ಟೀಸರ್ ವಿಡಿಯೋ.

ಕಾರಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದ ಅಲ್ಟ್ರೊಜ್ ಸೊಗಸಾದ ಹೊರವಲಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಹ್ಯಾಚ್ಬ್ಯಾಕ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶವಾಗಿದೆ. ಹ್ಯಾರಿಯರ್ನೊಂದಿಗಿನ ಸಾಕಷ್ಟು ವಿನ್ಯಾಸದ ಹೋಲಿಕೆಗಳಿವೆ, ಆದರೆ ಆಲ್ಟ್ರೊಜ್ ಕೆಲವು ವಿಶಿಷ್ಟ ಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಜೊತೆಗೆ ಲಂಬ ಮತ್ತು ಅಡ್ಡ ಸ್ಲಾಟ್ಗಳು, ವಿಶಾಲ ಬಂಪರ್, ಸ್ವಪ್ಟಾಕ್ ಎಲ್ಇಡಿ ದೀಪಗಳು, ಏರುತ್ತಿರುವ ವಿಂಡೋ ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಡ್ಯುಯಲ್-ಟೋನ್ ಅಲಾಯ್ ಚಕ್ರಗಳಂತಹ ಪ್ರಮುಖ ಮುಂಭಾಗದ ಗ್ರಿಲ್. ಹಿಂಭಾಗದ ಬಾಗಿಲು ಹಿಡಿಕೆಗಳು ಸಿ-ಪಿಲ್ಲರ್ ಮೇಲೆ ಜೋಡಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ, ಇದು ಸ್ನ್ಯಾಝಿ ಎಕ್ಸ್ಟರಿಯರ್ಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಓಂಫ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಆಲ್ಟ್ರೋಜ್ ಹರಿತ ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲ್ ದೀಪಗಳು, ಸಮಕಾಲೀನ ಟೈಲ್ ಗೇಟ್, ಅಲ್ಟ್ರೊಜ್ ಬ್ಯಾಜಿಂಗ್, ಮತ್ತು ಕ್ರೋಮ್ ಫಿನಿಷರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಒಳಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ನೋಟ ಮತ್ತು ಭಾವನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್ ಬಣ್ಣ ಥೀಮ್, ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ ಸಜ್ಜು, ಚರ್ಮದ ಸುತ್ತುವ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಚಕ್ರ ಮತ್ತು ಗೇರ್ ನಾಬ್ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ ಮತ್ತು ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೆಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡುವ ದೊಡ್ಡ ಟಚ್ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಇನ್ಫೋಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳು ಬರುತ್ತದೆ. ಸುರಕ್ಷತೆ ಮತ್ತು ಭದ್ರತಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಡ್ಯುಯಲ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ಗಳು, ಇಬಿಡಿ, ಎಬಿಎಸ್, ಹಿಂಭಾಗದ ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ, ಹಿಂಭಾಗದ ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸಹಾಯ, ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ ಜ್ಞಾಪನೆ, ಮಳೆ ಸಂವೇದನೆಯ ವೈಪರ್ಗಳು, ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು, ಪುಶ್ ಬಟನ್ ಪ್ರಾರಂಭ, ಮುಂಭಾಗದ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು ಮೂಲೆಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಕಾರ್ಯ, ಮತ್ತು ಐಎಸ್ಎಸ್ಎಫ್ಎಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು.

ಟಾಟಾ ಆಲ್ಟ್ರೊಜ್ ನೆಕ್ಸನ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣುವಂತೆಯೇ ಅದೇ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮತ್ತು ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದೆ. 1.2 ಲೀಟರ್ ಟರ್ಬೋಚಾರ್ಜ್ಡ್ ರೆವೊಟ್ರಾನ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಎಂಜಿನ್ 110 PS ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು 170 Nm ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ 1.5 ಲೀಟರ್ ಟರ್ಬೋಚಾರ್ಜ್ಡ್ ರೆವೊಟೋಕ್ ಡೀಸಲ್ ಎಂಜಿನ್ 110 PS ಮತ್ತು 260 Nm ಅನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಎರಡೂ ಎಂಜಿನ್ಗಳನ್ನು 6 ಸ್ಪೀಡ್ ಮ್ಯಾನ್ಯುವಲ್ ಅಥವಾ 6 ಸ್ಪೀಡ್ ಆಟೊಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮುಂಬರುವ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಲಾಂಚ್ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದು ಸುಮಾರು 5.5-8 ಲಕ್ಷದಷ್ಟು ಬೆಲೆಯಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮಾರುತಿ ಬಲೆನೊ , ಹುಂಡೈ ಎಲೈಟ್ ಐ 20, ಹೋಂಡಾ ಜಾಝ್ ಮುಂತಾದ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದೆ.