ಬಿಟಿಎಸ್ ಮತ್ತು ಹಾಲ್ಸೆ 2019 ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಅವಾರ್ಡ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ 'ಬಾಯ್ ವಿತ್ ಲವ್' ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು – ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್

4/14/2019

ಏಪ್ರಿಲ್ 13 ರಂದು ಸ್ಯಾಟರ್ಡೇ ನೈಟ್ ಲೈವ್ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಕೋರಿಯನ್ ಸಂಗೀತ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಅವರು BTS ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಮಾಡಿದರು, ಆದರೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಅವರು ಪ್ರಕಟಣೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದರು: 2019 ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಅವಾರ್ಡ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಹಭಾಗಿತ್ವವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಅವರು ಹಾಲ್ಸಿಯೊಂದಿಗೆ ಸೇರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ತಂಡವು “ಬಾಯ್ ವಿತ್ ಲವ್” ಅನ್ನು ಹಾಲ್ಸೇ ಜೊತೆಗೆ ವೇದಿಕೆಗೆ ತರಲಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಏಕೈಕ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ನೇರ ಪ್ರದರ್ಶನವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. (ಅವರು ಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮೂಲಕ ಹಾಡಲು ಮತ್ತು ನೃತ್ಯ ಮಾಡಿದರು, ಆದರೆ ಪ್ರಸಾರ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹಾಲ್ಸೆಯು ಕಾಣಿಸಲಿಲ್ಲ.)

ಸುದ್ದಿಗಳು ತಮ್ಮ ಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಮಾಡಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಶುಕ್ರವಾರ (ಏಪ್ರಿಲ್ 12) ರಂದು ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಮೈಲಿಗಲ್ಲು ಸಾಧಿಸಿದ BTS ಗಾಗಿ ಒಂದು ವಿಸ್ಮಯಕಾರಿಯಾಗಿ ಯಶಸ್ವಿ ವಾರದ ಸಮೀಪದಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ, ಅವರು ಏಷ್ಯಾದ ಮೊದಲ ಸಂಗೀತ ಕಾರ್ಯವಾಗಿ 5 ಶತಕೋಟಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಗಳನ್ನು Spotify ನಲ್ಲಿ.

ಈ ವರ್ಷ, BTS ಉನ್ನತ ಜೋಡಿ / ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಉನ್ನತ ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಲಾವಿದ ವರ್ಗಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಬಿಎಂಎಗಳಿಗೆ ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ .

ಕೆಲ್ಲಿ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್, ಲಾರೆನ್ ಡೈಗ್ಲೆ, ಖಲೀದ್, ಪ್ಯಾನಿಕ್! ದಿ ಡಿಸ್ಕೋ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ ಸ್ಮಿತ್ ಮತ್ತು ನಾರ್ಮನಿ ಮತ್ತು 2019 ICON ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪುರಸ್ಕೃತ ಮರಿಯಾ ಕ್ಯಾರಿ ಅವರನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ 2019 ಬಿಬಿಎಂಎಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಎನ್ಎಸ್ಬಿಯ ಮೇ 1 ರಂದು 8 ಗಂಟೆ ಇಟಿ / ಪಿಟಿ ಯಲ್ಲಿ ಲಾಸ್ ವೇಗಾಸ್ನಲ್ಲಿನ ಎಂಜಿಎಂ ಗ್ರಾಂಡ್ ಗಾರ್ಡನ್ ಅರೆನಾದಿಂದ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ.