ಮಜಲಿ ವಾಚ್ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ, ಇದು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ! – ಮಿರ್ಚಿ 9

ನಾನಿ - ಡಿಡ್ ನಾಟ್ ವಾಚ್ ಮಜಿಲಿ, ಇದು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ! ‘ಮಜಿಲಿ’ ಮತ್ತು ನಾನಿಯವರ ಎರಡೂ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ‘ ಜರ್ಸಿ ‘ ಒಂದು ಸಾಮಾನ್ಯ ವಿಷಯ ಮತ್ತು ಅದು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಬ್ಯಾಕ್ಡ್ರಾಪ್ ಆಗಿದೆ. ಇದು ಹೋಲಿಕೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುವುದೆಂದು ಹೋಲುತ್ತದೆ. ಚೇ ಅವರ ‘ಮಜಿಲಿ’ ಮೊದಲು ಹೊರಬಂದು ಚೇ ಮತ್ತು ಅವನ ಹೆಂಡತಿ ಸಮಂತಾರಿಂದ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾದ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳೊಂದಿಗೆ ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ಆಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿತು. ಇದು ಚೇಗೆ ಮೊದಲ ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ 30 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಚಲನಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ.

‘ಜೆರ್ಸಿ’ ಟ್ರೈಲರ್ ನನಿಯನ್ನು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿರುವ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಎಂದು ತೋರಿಸಿಕೊಟ್ಟಿತು ಮತ್ತು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಹಿನ್ನೆಲೆಯು ಸಾಕಾಗುತ್ತದೆ. ವದಂತಿಗಳು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗದವು. ನಾನಿ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಏನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾನೆ? ನೈಸರ್ಗಿಕ ನಕ್ಷತ್ರವು ‘ಮಜಿಲಿ’ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ‘ಜರ್ಸಿ’ನ ನಂತರದ ನಿರ್ಮಾಣ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿದ್ದರು, ಅದು 19 ನೇ ಏಪ್ರಿಲ್ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಅದರ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಮೊದಲ ದಿನದಂದು ನಿಜವಾಗಿ ಅದನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದರು. ‘ಮಜೀಲಿ’ ಅದೇ ನಿರ್ದೇಶಕ ಶಿವ ನಿರ್ವಾಣದಿಂದ ಬಂದಿದ್ದು, ನಾನಿ ‘ನಿನು ಕೊರಿ’ ಗೆ ನೀಡಿದನು.

ಚಲನಚಿತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಮೊದಲು ಹೋಲಿಕೆಗಳು ಕೇವಲ ಊಹಾಪೋಹಗಳು ಮತ್ತು ಒಮ್ಮೆ ‘ಜರ್ಸಿ’ ಥಿಯೇಟರ್ಗಳಿಗೆ ಬಂದಾಗ, ಯಾವುದಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ನಿಜವಾಗಿ ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ. ಇನ್ನೊಂದು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಾಗಾ ಚೈತನ್ಯವು ತನ್ನ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಮೊದಲಿಗೆ ಥಿಯೇಟರ್ಗಳಿಗೆ ಬಂದಿತು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ‘ಜರ್ಸಿಯ’ ಟ್ರೈಲರ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ತೀರಾ ತೀವ್ರವಾಗಿತ್ತು. ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಹಿಡಿಯುವ ಕಥೆಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿರುವುದು.

 ನಾಜಿ ಚೈತನ್ಯ ವಿಥ್ ಮಜಲಿಗೆ ಮೊದಲನೆಯದು ಇಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡಿ ಇಲ್ಲಿ ಮೊದಲನೆಯದು ಬರುತ್ತದೆ ಒನ್ ಫಾರ್ ಚೈತ ವಿಥ್ ಮಾಜಿಲಿ ನಾಗಾ ಚೈತನ್ಯವು ತನ್ನ ಹತ್ತನೇ ದಿನದಲ್ಲಿ 30 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಮುಂದಿದೆ.  ಕಸ್ತೂರಿ ಶಂಕರ್ - MGR- ಲತಾ ವಿವಾದ ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡಿ ನಟಿ ‘ಡಬಲ್ ಮೀನಿಂಗ್ ಟ್ವೀಟ್ ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಸ್ಟಾರ್ಮ್ ಹಿರಿಯ ನಟಿ ಕಸ್ತೂರಿ ಪ್ರೇಮ ನಾಗಾರ್ಜುನ ಅವರ ಭಕ್ತಿ ನಾಟಕ ‘ಅನ್ನಮ್ಯಯ್ಯ’ ಮತ್ತು ರಮ್ಯ ಕೃಷ್ಣ ಅವರಲ್ಲಿದ್ದರು …  ಹೆಚ್ಚಿದ ಮತದಾನ ಶೇಕಡಾವಾರು ವಿರೋಧಿ ಸರ್ಕಾರ ಮತವನ್ನು ಅರ್ಥವೇನು? ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಮತದಾನ ಶೇಕಡಾವಾರು ವಿರೋಧಿ ಸರ್ಕಾರ ಮತವನ್ನು ಅರ್ಥೈಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆಯೇ? ಆಂಧ್ರಪ್ರದೇಶ ಚುನಾವಣೆಗಳಲ್ಲಿ ಮತದಾನ ಶೇಕಡಾವಾರು 79.64%. ಇದು ಒಂದು ತುದಿಯಲ್ಲಿದೆ …  ರಶ್ಮಿಕಾ - ಮಂಡಣ್ಣ - ಕೇರಳ ಸಾರೀ ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡಿ ಡೆವರ್ಕಾಂಡ ಕೇರಳ ಹುಡುಗಿಯರ ಜೊತೆ ಮುಚ್ಚಿಹೋಗುತ್ತದೆ < span> ಕೇರಳದ ಅತ್ತಿರಪಲ್ಲಿ ಬೀಳುತ್ತಿರುವ ‘ಆತ್ಮೀಯ ಒಡನಾಡಿ’ಯ ಕೊನೆಯ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ. ಆಫ್ ಪಿಕ್ಚರ್ಸ್ …  ನಾಗಾರ್ಜುನ ಅಕ್ವಿನೆನಿ ಬೋಧಿಸಿದ ಆದರೆ ವೋಟ್ ಗೆ ಹೋಗಲಿಲ್ಲ ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡಿ ತೆಲುಗು ಟಾಪ್ ಸ್ಟಾರ್ ಬೋಧಿಸಿದ ಆದರೆ ವೋಟ್ಗೆ ಹೋಗಲಿಲ್ಲವೇ? ಹೈದರಾಬಾದ್ನ ಸಾಮಾನ್ಯ ಜನರೂ ಸಹ ತಮ್ಮ ಸ್ಥಳೀಯ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಮತವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು. ಅಲ್ಲಿ …