ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೋ ಸ್ಯಾಚೆಟ್ ಪ್ಯಾಕ್ಸ್: ರೂ 19, ರೂ 52 ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಗಳು ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ಜಿಯೋ ಎರಡು ಸ್ಯಾಚೆಟ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಅವುಗಳು ರೂ 19 ಮತ್ತು ರೂ 52 ರ ದರದಲ್ಲಿವೆ.

ಮುಖೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೊ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ರೂ 9,999 ವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ಪುನರ್ಭರ್ತಿಕಾರ್ಯ ಯೋಜನೆಯು ದಿನಕ್ಕೆ 1.5 ಜಿಬಿಗೆ ದಿನಕ್ಕೆ 5 ಜಿಬಿಗೆ 5 ಜಿಬಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೇಗದ ಡೇಟಾವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಜಿಯೊ ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್ಸೈಟ್- ಜಿಯೊ ಕಾಂ ಪ್ರಕಾರ. ಈ ಪುನರ್ಭರ್ತಿಕಾರ್ಯದ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳಲ್ಲಿ ಜಿಯೋ ನೀಡುವ ಡೇಟಾವು ಅನುಗುಣವಾದ ಅವಧಿಗೆ ಅನಿಯಮಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ದೈನಂದಿನ ಶಿಫಾರಸು ಮಿತಿಯನ್ನು ಸೇವಿಸಿದ ನಂತರ, ವೇಗವು 64 Kbps ಗೆ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಅಂತಹ ಒಂದು ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಗ್ರಾಹಕರು ಹೆಚ್ಚಿನ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಅವರು ಸ್ಯಾಚೆಟ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ. ಜಿಯೋ ವೆಬ್ಸೈಟ್ನ ಪ್ರಕಾರ, ಎರಡು ಸ್ಯಾಚೆಟ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು 19 ರೂ ಮತ್ತು ರೂ 52 ಕ್ಕೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. (ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ರೋಮಿಂಗ್ ಯೋಜನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲಾ )

ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೊ ನೀಡುವ ಎರಡು ಸ್ಯಾಚ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳು ​​ಕೆಳಗೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ:

ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೊ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ರಿಚಾರ್ಜ್ ಪ್ಲಾನ್ 19 ರೂ

ಈ ಪ್ಯಾಕ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ, ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೊ ಅನಿಯಮಿತ ಕರೆ ಮತ್ತು 20 ಎಸ್ಎಂಎಸ್ಗಳೊಂದಿಗೆ 150MB ಡೇಟಾವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಪ್ಯಾಕ್ನ ಸಿಂಧುತ್ವವು ದಿನಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕರು ಜಿಯೋ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಪೂರಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ, ಜಿಯೋ ಅವರ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಪ್ರಕಾರ.

ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೊ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ರಿಚಾರ್ಜ್ ಪ್ಲಾನ್ 52 ರೂ

ಈ ಪ್ಯಾಕ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ, ಜಿಯೋ 150MB ದೈನಂದಿನ ಮಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಟ್ಟು 1.05GB ಡೇಟಾವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅನ್ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಕರೆ ಮತ್ತು 70 ಎಸ್ಎಂಎಸ್ಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಈ ಪ್ಯಾಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಪ್ಯಾಕ್ನ ಸಿಂಧುತ್ವವು 7 ದಿನಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕರು ಜಿಯೋ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಪೂರಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ, ಜಿಯೋ ಅವರ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಪ್ರಕಾರ.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೊ, ದಿನಕ್ಕೆ 1.5 ಜಿಬಿಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಐದು ರಿಚಾರ್ಜ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಐದು ಜಿಯೋ ಡೇಟಾ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ, ಟೆಲಿಕಾಂ ಆಪರೇಟರ್ 28-365 ದಿನಗಳ ಮಾನ್ಯತೆಯ ಅವಧಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು 42-547.5 ಜಿಬಿಗಳ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೇಗ ಡೇಟಾ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ದಿನಕ್ಕೆ 2-5 ಜಿಬಿಗಳಲ್ಲಿ, ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೊ ಏಳು ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ , ಇದರಿಂದಾಗಿ 28 ದಿನಗಳು ಮತ್ತು 91 ದಿನಗಳು,

ಇತ್ತೀಚಿನ ಚುನಾವಣಾ ಸುದ್ದಿ , ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಗಳ ಚುನಾವಣಾ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು 2019 ರಲ್ಲಿ ndtv.com/elections ನಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಿರಿ. 2019 ರ ಭಾರತೀಯ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆಗಳಿಗೆ 543 ಸಂಸದೀಯ ಸೀಟುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದರಿಂದ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಫೇಸ್ಬುಕ್ನಲ್ಲಿ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ.