ವಾರ್ ಡೆವಲಪರ್ಗಳ ದೇವರು ವೀಡಿಯೊ ಮತ್ತು ಉಚಿತ PS4 ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳು ಮಾಹಿತಿ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಥೀಮ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಧನ್ಯವಾದಗಳು – Twinfinit

ಏಪ್ರಿಲ್ 20 ರಂದು, ಸೋನಿ ಇಂಟರಾಕ್ಟಿವ್ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಸಾಂತಾ ಮೋನಿಕಾ ಸ್ಟುಡಿಯೋದ ಗಾಡ್ ಆಫ್ ವಾರ್ ಎಂಬ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, “gtc: mediawiki-xid =” 123 “gtc: suffix =” “& gt; ಅದರ ಮೊದಲ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಆಚರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅದರ ಅಭಿವರ್ಧಕರು ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ಸಮಯವನ್ನು ಪಡೆದರು.

ಇಂದು ಸೋನಿ ಅವರು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಜನರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು, ಕೆಲವು ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಸಹ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದರು ಕ್ರ್ಯಾಟೊಸ್ನ ಹೊಸ ಸಾಹಸ ಮತ್ತು ಅಟ್ರೀಯಸ್ನ ಮೊದಲ ಪ್ರಯೋಗಗಳಿಗೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುವ ಅದ್ಭುತ ಫ್ಯಾನ್ ಕಲಾ ಮತ್ತು ಕೆಲಸ.

ನೀವು ಕೆಳಗಿನ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು, ಮತ್ತು ಅದು ಕೇವಲ ಎಷ್ಟು ಮೂಲಕ ಪ್ರೀತಿ ಗೇಮರುಗಳಿಗಾಗಿ ಆಟಕ್ಕೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಬಹುದು. ಒಂದು ದಿನ ಮತ್ತು ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಭಾವಾತಿರೇಕವು ವಿಪರೀತವಾಗಿ ಋಣಾತ್ಮಕವಾಗಿ ತಪ್ಪಾಗಿ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ, ಇದು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ರಿಫ್ರೆಶ್ ಆಗಿದೆ.

ಇದು ಮಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಅಚ್ಚರಿಯೆನಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಸೋನಿ ಸಹ ತಂದೆ ಮತ್ತು ತಂದೆ ಒಳಗೊಂಡ ಒಂದು ಸುಂದರವಾದ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ. ಯುದ್ಧದ ಅದ್ಭುತ ಸಂಗೀತದ ದೇವರಿಂದ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿರುವ ತಮ್ಮ ಈಗಲೂ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ದೋಣಿಯ ಮೇಲೆ ಮಗ. ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮುಕ್ತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ಉತ್ತರವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು ಅಮೇರಿಕನ್ ಮತ್ತು ಯುರೋಪಿಯನ್ ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ ಸ್ಟೋರ್ಗಳು

ಇದು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಉತ್ತಮ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ನನ್ನ PS4 ನ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ನೇರವಾಗಿ ಹೋಗಿದೆ.

ನೀವು ಆಟಕ್ಕೆ ಪರಿಚಯವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ನಮ್ಮ ವಿಮರ್ಶೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಆಟವನ್ನು ಏಕೆ ಕಲಿಯಿರಿ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿಯ ಆಟಗಾರರ ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನಡುವೆ ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಗೌರವವನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ.

ಯುದ್ಧದ ದೇವರು ಪ್ರಸ್ತುತ PS4 ಗಾಗಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.