ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ರಿವ್ಯೂ – ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳು 360

ಹುವಾವೇ ಅವರ ಪಿ-ಸರಣಿ ಎಲ್ಲಾ ಛಾಯಾಚಿತ್ರಗಳ ಬಗ್ಗೆ. ಸತತವಾಗಿ ಮೂರನೇ ವರ್ಷಕ್ಕೆ, ಚೀನಾದ ದೈತ್ಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಗುಣಮಟ್ಟ ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಆಪಲ್, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಉನ್ನತ-ಮಟ್ಟದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಮೀರಿಸಲಿದೆ. ಹುವಾವೇ P10 ಮತ್ತು P20 ಕುಟುಂಬಗಳೊಂದಿಗೆ ವಿಶಿಷ್ಟ ಸಂವೇದಕಗಳು, ಮಸೂರಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಯೋಗಿಸಿದ ನಂತರ, ನಾವು ಈಗ ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ P30 ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿರುವ ಹೊಸ ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಫೋನ್ನ ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವೆಂದರೆ ಅದರ 5x ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಝೂಮ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತಲೂ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಬೀಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹುವಾವೇನ ಆರ್ & ಡಿ ಮತ್ತು ಉತ್ಪಾದನಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು ವಿಶ್ವದಲ್ಲೇ ಅತ್ಯುತ್ತಮವೆಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಝೂಮ್ ಲೆನ್ಸ್ ಈ ಫೋನ್ನ ಕ್ಯಾಮರಾಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅಥವಾ ಒಟ್ಟಾರೆ ಅದರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತ್ರ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ವಿಷಯವಲ್ಲ ಎಂಬುದು ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ರೂ. ಭಾರತದ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಕೇಳುವ ಬೆಲೆ. 71,990 , ಹೊಸ Huawei P30 ಪ್ರೊ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿ ನೀವು ಇಂದು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಹೊಂದಿರುವ ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಪ್ರತಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಮತ್ತು ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಐಫೋನ್ನ ಎಕ್ಸ್ ಎಸ್ಎಸ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ( ರಿವ್ಯೂ ), ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 + ( ರಿವ್ಯೂ ), ಮತ್ತು ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ( ರಿವ್ಯೂ ) – ಇದು ಹುವಾವೇ ಅವರ ಸ್ವಂತ ಮ್ಯಾಟ್ 20 ಪ್ರೊ ( ರಿವ್ಯೂ ) ಅನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಬಾರದು. ಗೆ ಡಿಗ್ ಮಾಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಗತಿಗಳಿವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸೋಣ.

ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ವಿನ್ಯಾಸ

ಹುವಾವೇ ಬಗ್ಗೆ ಧ್ವನಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದು ವಿಷಯವೆಂದರೆ P30 ಪ್ರೊನ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು – ಅದರ ಹೊರಗಿನ ನೋಟದಿಂದ ಅಧಿಸೂಚನೆಯ ಶಬ್ದಗಳ ಆಯ್ಕೆಗೆ – ಸ್ವಭಾವತಃ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ . ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಹುವಾವೇ ಉಪ್ಪು ಫ್ಲಾಟ್ಗಳು, ನೈಸರ್ಗಿಕ ಮರುಭೂಮಿ ತರಹದ ವಿಸ್ತಾರಗಳಿಂದ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನ ಬೆಳಕಿನಲ್ಲಿ ಶುಷ್ಕ ಖನಿಜ ನಿಕ್ಷೇಪಗಳು ಗ್ಲಿಸ್ಟನ್. ಒಂಬತ್ತು-ಲೇಯರ್ “ನ್ಯಾನೋ-ಆಪ್ಟಿಕಲ್” ಲೇಪನಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಗಾಜಿನ ಹಿಂಭಾಗದ ಫಲಕವು ಸುತ್ತುತ್ತಿರುವ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ನೋಡುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ.

ದಿನದ ವಿವಿಧ ಸಮಯಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಬಣ್ಣದ ಇಳಿಜಾರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಮೂರು ಬಣ್ಣದ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಿಕೆಗಳು ಇರಬೇಕು, ಜೊತೆಗೆ ತಟಸ್ಥ ಕಪ್ಪು, ಆದರೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಎರಡು ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಉಸಿರಾಟದ ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಮತ್ತು ಅರೋರಾ ಎರಡೂ ನೀಲಿ ಬಣ್ಣ ಇಳಿಜಾರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ, ಆದರೆ ಹಿಂದಿನದು ಬಿಳಿ ಮತ್ತು ನೀಲಕ ಉಚ್ಚಾರಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಹಗುರವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನಂತರದಲ್ಲಿ ಆಳವಾದ ಮತ್ತು ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಟೀಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಗಾಢ ಕೆನ್ನೇರಳೆ ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾಚುರೇಟೆಡ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೆಂಪು-ಕಿತ್ತಳೆ ಅಂಬರ್ ಸೂರ್ಯೋದಯ ಮತ್ತು ಸರಳ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ, ಇದು ಕರುಣೆಯಾಗಿದೆ.

ಮಲ್ಟಿ-ಬಣ್ಣ ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಿಕೆಗಳು ಪ್ರಸ್ತುತ ಚೀನೀ ಬ್ರಾಂಡ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರೋಧವಾಗಿದ್ದು, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ನಿಂತಿರುವ ಫೋನ್ನನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾವು ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ. ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊನ ನಮ್ಮ ಅರೋರಾ ಆವೃತ್ತಿ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅದರ ಬಣ್ಣದಿಂದಾಗಿ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ಗಳ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆದಿದೆ.

ಇಂದಿನ ಮಾನದಂಡಗಳಿಂದ ಕೂಡಾ ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ಇದು 158 ಮಿಮೀ ಎತ್ತರ, 73.4 ಮಿಮೀ ಅಗಲ ಮತ್ತು 8.41 ಮಿಮೀ ದಪ್ಪವನ್ನು ಅಳೆಯುತ್ತದೆ. 192 ಗ್ರಾಂ ತೂಕದ ತೂಕವು ಕೆಲವು ಜನರ ಆರಾಮಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು. ನೀವು ಒಂದು ಕೈಯಿಂದ ಈ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಸುಲಭವಾದ ಸಮಯ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಟೈಪ್ ಮಾಡುವಾಗ ಅದು ಭಾರಿ ಭಾರಿ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತದೆ.

P30 ಪ್ರೊನ ಮುಂಭಾಗ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗವು ಗಾಜಿನಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿ, ಹುವಾವೇ ಇದು ಕಠಿಣವಾದದ್ದು ಅಥವಾ ಬಲಪಡಿಸಿದ್ದಾಗಿ ಹೇಳಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಕಂಪನಿಯು ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿರುವ ಗಾಜಿನು “ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ” ಮತ್ತು ಬಾಳಿಕೆಗಾಗಿ “ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಪರೀಕ್ಷೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ. ಎರಡೂ ಗ್ಲಾಸ್ ಪ್ಯಾನಲ್ಗಳು ಬದಿಗಳಲ್ಲಿ ದುಂಡಾದವು, ಮತ್ತು ಅವುಗಳು ಫೋನ್ಗಳ ಲೋಹದ ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಅವುಗಳ ನಡುವೆ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ವ್ಯಾಪಕ ವಕ್ರಾಕೃತಿಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾಂಡ್ವಿಚ್ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಫೋನ್ನ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಮತ್ತು ಕೆಳಭಾಗವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಮತಟ್ಟಾಗಿದೆ, ಇದಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ. ನಾವು ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತಿರುವ ಅರೋರಾ ಆವೃತ್ತಿಯು ಒಂದು ನೀಲಿ ನೀಲಿ ಫ್ರೇಮ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅದು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಸಾಕಷ್ಟು ಸರಿಹೊಂದಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಫೋನ್ ತಲೆಗೆ ನೋಡುವಾಗ ಮಂಕಾಗಿ ತಬ್ಬಿಬ್ಬುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

Huawei P30 Pro ನ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಾವು 6.47-ಇಂಚಿನ OLED ಪ್ಯಾನಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ, ಈ ಫೋನ್ನ ಏಕೈಕ ಕತ್ತರಿಸುವುದು-ಅಂಚು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯತೆ ಯಾವುದು: ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹಂತ. ಇದು ಕೆಟ್ಟ ವಿಷಯವಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇತರ ತಯಾರಕರು ಪರದೆಯ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಸ್ವತಂತ್ರಗೊಳಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ವಿನ್ಯಾಸಗಳೊಂದಿಗೆ ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಆನಂತರ ವೀಕ್ಷಣೆ 20 ( ರಿವ್ಯೂ ) ನಮಗೆ ಹೋಲ್-ಪಂಚ್ ಕ್ಯಾಮರಾ ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ಬಂದಿದ್ದು, ಅದು ಹುವಾವೇ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಇಲ್ಲಿ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

ಬದಲಾಗಿ ಕಿವಿಯೋಲೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವ ಮೂಲಕ ಕಂಪೆನಿಯು ಅದನ್ನು ತಯಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಗೋಚರ ಸ್ಪೀಕರ್ ಹೊಂದಿರುವ ಬದಲು, ಪರದೆಯ ಮೇಲಿನ ಅರ್ಧಭಾಗವು ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಕಂಪಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಹೇಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ನಾವು ಕುತೂಹಲದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿ ಅದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ದೋಷರಹಿತವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಿವಿಯನ್ನು ಪರದೆಯ ಮೇಲಿನ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಅದು ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಎಂದಿನಂತೆ ನಮ್ಮ ಕಿವಿಗೆ ಫೋನ್ನ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕರೆ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ನಾವು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕೇಳುತ್ತೇವೆ. ಇದು ಹೌವಾಯಿ P30 ಪ್ರೊ ಹೇಗೆ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಬೇರೆ ಯಾವುದೇ ಫೋನ್ನಂತೆಯೇ ಬಳಸಿದನೆಂದು ನಾವು ತಿಳಿದಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಬೇರೆ ಬೇರೆ ಯಾವುದನ್ನೂ ನಾವು ಗಮನಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

P30 ಪ್ರೊ ಪರದೆಯೂ ಒಂದು ಸಂಯೋಜಿತ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಹುಯಿವೆಯು ಮೇಟ್ 20 ಪ್ರೊಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಅದನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದರೂ, ಇದು ಪ್ರಮಾಣಿತ ಕೆಪ್ಯಾಸಿಟಿವ್ ಸಂವೇದಕಕ್ಕಿಂತಲೂ ನಿಧಾನವಾಗಿರುತ್ತದೆ; ಅದು ಸ್ವಲ್ಪ ಹತಾಶೆಯಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ನಮ್ಮ ಬೆರಳುಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲು ಸಾಮಾನ್ಯಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು. ಪ್ಲಸ್ ಸೈಡ್ನಲ್ಲಿ, ನಾವು ಅದನ್ನು ಬಳಸಿದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸಮಯವೂ ನಿಖರವಾಗಿತ್ತು, ಮತ್ತು ಮುಖದ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ ಕೂಡಾ ಇಳಿಮುಖವಾಗಿದೆ.

ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊನಲ್ಲಿರುವ OLED ಸ್ಕ್ರೀನ್ 6.47 ಇಂಚುಗಳಷ್ಟು ಕರ್ಣೀಯವಾಗಿ ಅಳತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 1080×2340 ರ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಹೊಂದಿದೆ, ಆದರೆ ಅದು ದುಂಡಾದ ಮೂಲೆಗಳು ಮತ್ತು ದರ್ಜೆಯ ಲೆಕ್ಕಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಪ್ರದರ್ಶನ ವಿಶಾಲ DCI-P3 ಬಣ್ಣದ ಹರವು ಮತ್ತು HDR ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು Huawei ಹೇಳುತ್ತದೆ (ಅಧಿಕೃತ ಸ್ಪೆಕ್ ಶೀಟ್ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಉಲ್ಲೇಖವಿಲ್ಲ ಆದರೂ, Huawei HDR10 ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳನ್ನು 360 ಗೆ ತಿಳಿಸಿದೆ). ಕಿರಿದಾದ ಪರದೆ ಗಡಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಈ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಚಿಕ್ಕ ಗಿನಿಯಿಲಿ ಇನ್ನೂ ಇತ್ತು.

ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊನ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಯಂತ್ರಾಂಶದ ಎರಡು ಸಮೂಹಗಳಿವೆ – ಮೂರು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಬಹುದಾದ ಕ್ಯಾಮರಾಗಳೊಡನೆ ಒಂದು ಚಾಚುವ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಮತ್ತು ಟೈಮ್-ಆಫ್-ಫ್ಲೈಟ್ (ToF) ಆಳ ಸಂವೇದಕ, ಲೇಸರ್ ಆಟೋಫೋಕಸ್ ಹೊರಸೂಸುವ ಮತ್ತು ಡಬಲ್- ಎಲ್ಇಡಿ ಫ್ಲಾಶ್. ಮುಖ್ಯ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಅನ್ನು ನೀವು ನೋಡಿದಾಗ ನೀವು ಎರಡು ಸಾಮಾನ್ಯ-ಕಾಣುವ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಮತ್ತು ಒಂದು ಚದರ ವಿಂಡೋವನ್ನು ಆಳವಾಗಿ ಹಿಗ್ಗಿಸಿದ ಯಾಂತ್ರಿಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಇದು 5x ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಝೂಮ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಆಗಿದೆ ಮತ್ತು Huawei ನಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ, ಈ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನವನ್ನು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಈ ಫೋನ್ನ ಅಗಲವನ್ನು ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ಹೊರಹಾಕಲಾಗಿದೆ, ಬೆಳಕಿನಲ್ಲಿ ಬರುವ ಬೆಳಕನ್ನು ತಿರುಗಿಸಲು ಪ್ರಿಸ್ಮ್ನೊಂದಿಗೆ. ಈ ಎಲ್ಲವುಗಳು ನಂತರ ಹೇಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತವೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ವಿವರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೇವೆ. ಈ ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ.

ಹುವಾವೇ ಪು 30 ಪ್ರೊ ಕ್ಯಾಮೆರಾಸ್ ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ಹುವಾವೇ

ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಪರಿಮಾಣ ಗುಂಡಿಗಳು ಬಲಗಡೆಯಲ್ಲಿವೆ, ಮತ್ತು ಈ ಫೋನ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಗಾತ್ರವು ಅವುಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ತಲುಪುವಂತಿಲ್ಲ ಎಂದರ್ಥ. Huawei P30 ಪ್ರೊ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೀವು ವಿವಿಧ ವಸ್ತುಗಳು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಬಳಸಬಹುದಾದ ಅತಿಗೆಂಪು ಹೊರಸೂಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಕಾಣುತ್ತೀರಿ. ಅಲ್ಲಿ ಯುಎಸ್ಬಿ ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ-ಸಿ ಪೋರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಒಂದು ಸ್ಪೀಕರ್ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ – ದುಃಖದಿಂದ, ಕಂಪನಿಸುವ ಪರದೆಯು ಮಾಧ್ಯಮಕ್ಕೆ ಸ್ಪೀಕರ್ ಆಗಿ ಬಳಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಶ್ರಮವಿಲ್ಲ, ಅಥವಾ ಸ್ಟಿರಿಯೊ ಜೋಡಿಯ ಭಾಗವಾಗಿ ಕೂಡಾ. ಯಾವುದೇ 3.5 ಮಿಮೀ ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಸಾಕೆಟ್ ಇಲ್ಲ.

ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ತೆಗೆಯಬಹುದಾದ ಟ್ರೇ ಎರಡೂ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಲಾಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ – ನೀವು ಎರಡು ನ್ಯಾನೋ-ಸಿಮ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಬಹುದು ಅಥವಾ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಎರಡನೇ ಸ್ಲಾಟ್ನಲ್ಲಿ ಹುವಾವೇನ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ನ್ಯಾನೋ ಮೆಮೊರಿ ಕಾರ್ಡ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಈ ಕಾರ್ಡುಗಳು ದುಬಾರಿ ಮತ್ತು ಕಠಿಣವಾಗಿವೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಮಂಡಳಿಯಲ್ಲಿ 256GB ಸಂಗ್ರಹಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

ನಿರ್ಮಾಣ ಗುಣಮಟ್ಟ ಅತ್ಯದ್ಭುತವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನೀರು ಮತ್ತು ಧೂಳಿನ ಪ್ರವೇಶದ ವಿರುದ್ಧ ರಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ನೀವು IP68 ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣದ ಧೈರ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ಬಹಳಷ್ಟು ಪಾಕೆಟ್ಸ್ನಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಬಳಸಲು ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿರಬಹುದು. ಗಾಜಿನ ಹಿಂಭಾಗವು ಬಹಳ ಜಾರು ಅಲ್ಲ ಆದರೆ ನಮ್ಮ ಹಿಡಿತಕ್ಕೆ ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ಖಚಿತವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ.

ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್

ಹುವಾವೇ ಪಿ 30 ಪ್ರೊ ಅದೇ ಕಿರಿನ್ 980 ಸಂಸ್ಕಾರಕವನ್ನು ನಾವು ಮೊದಲಿಗೆ ಹುವಾವೇ ಮೇಟ್ 20 ಪ್ರೊನಲ್ಲಿ ಎದುರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಒಳ್ಳೆ ಆನರ್ ವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ 20 ( ವಿಮರ್ಶೆ ) ನೋಡಿದೆವು. ಈ ಎರಡೂ ಫೋನ್ಗಳು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪರೀಕ್ಷಾ ಸ್ಕೋರ್ಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರಿಂದಾಗಿ ನಮ್ಮ ಒಟ್ಟಾರೆ ಬಳಕೆಯ ಅನುಭವ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಕಿರಿನ್ 980 ಅನ್ನು 7nm ಉತ್ಪಾದನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಎರಡು ಉನ್ನತ-ಚಾಲಿತ ARM 2.6GHz ಕಾರ್ಟೆಕ್ಸ್- A76 ಕೋರ್ಗಳು, 1.92GHz ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ಕಾರ್ಟೆಕ್ಸ್- A76 ಕೋರ್ಗಳು ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕು ಕಾರ್ಟೆಕ್ಸ್- A55 ಕೋರ್ಗಳ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ಇದು ARM ಮಾಲಿ- G76 GPU, ಸಂಯೋಜಿತ LTE ಮೋಡೆಮ್ ಮತ್ತು ಎರಡು “ನರ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಘಟಕಗಳು” ಅಥವಾ AI ವೇಗವರ್ಧಕ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ.

ಹುವಾವೇ 8 ಜಿಬಿ RAM ಮತ್ತು 256 ಜಿಬಿ ಸಂಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ P30 ಪ್ರೊ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯವಾಗಿ , 128GB ಮತ್ತು 512GB ಸಂಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ ರೂಪಾಂತರಗಳು ಇವೆ, ಮತ್ತು ಕಂಪೆನಿಯು ಇಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಬಾರದೆಂದು ಆರಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಒಳ್ಳೆ ಒಂದು. ಹುವಾವೇ ಕಳೆದ ವರ್ಷ EROFS (ವಿಸ್ತರಿತ ಓದು-ಮಾತ್ರ ಫೈಲ್ ಸಿಸ್ಟಮ್) ಎಂಬ ಹೊಸ ಫೈಲ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅನ್ನು ಘೋಷಿಸಿತು ಮತ್ತು P30 ಪ್ರೊ ಅದನ್ನು 20 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಓದಿದ ವೇಗಗಳಿಗಾಗಿ ಮತ್ತು ಶೇಖರಣಾ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾದ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತದೆ.

4200mAh ಬ್ಯಾಟರಿ ಇಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು 40 ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುವ ಚಾರ್ಜರ್ ಮತ್ತು ಕೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ. ವೈರ್ಲೆಸ್ ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಅನ್ನು 15W ವರೆಗೆ ಬೆಂಬಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಸ್ತಂತು ಹೆಡ್ಫೋನ್ಗಳಂತಹ ಕಿ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ನೀವು ರಿವರ್ಸ್ ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಆದರೆ ಇದು ತುಂಬಾ ನಿಧಾನವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ, 2.4GHz ಮತ್ತು 5GHz ಬ್ಯಾಂಡ್ಗಳು, ಬ್ಲೂಟೂತ್ 5, ಡ್ಯುಯಲ್-ಬ್ಯಾಂಡ್ ಜಿಪಿಎಸ್ ಮತ್ತು ಐದು ಇತರ ಜಾಗತಿಕ ಉಪಗ್ರಹ ಸ್ಥಳ ಸೇವೆಗಳು, ಎನ್ಎಫ್ಸಿ, ಮತ್ತು ಎರಡೂ ಸಿಮ್ಗಳಲ್ಲಿ ವೋಲ್ಟಿಯೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ ಟಿಇ ಯಲ್ಲೂ Wi-Fi 802.11ac ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಕೆಲವು ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ಪಾವತಿಸಲು ಮತ್ತು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಲು ಎನ್ಎಫ್ಸಿ ಬಳಸಬಹುದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಕಾರ್ಮಿಕರು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ಯುಎಸ್ಬಿ ಟೈಪ್-ಸಿ ಪೋರ್ಟ್ ಯುಎಸ್ಬಿ 3.1 ಜೆನ್1 ವೇಗದಲ್ಲಿ (5 ಜಿಬಿಪಿಎಸ್) ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಕೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ – ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 ವೇಗದಲ್ಲಿ ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು.

ಹುವಾವೇ ಅದರ EMUI ಚರ್ಮದ ಆವೃತ್ತಿ 9.1 ನೊಂದಿಗೆ ಮೊದಲ ಫೋನ್ ಅನ್ನು P30 ಪ್ರೊ ಆಗಿದೆ ಮತ್ತು EMUI 9.0 ಯ ಮೇಲೆ ಕೆಲವು ಸುಧಾರಣೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಹೊಸ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಐಕಾನ್ ಗ್ರಿಡ್ ದೊಡ್ಡ ಐಕಾನ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಅಂತರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆಯೆಂದು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ದೃಶ್ಯಾತ್ಮಕ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಪುನರ್ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹುವಾವೇ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಹುವಾವೇ ಪು 30 ಪ್ರೊ ಕಾರ್ನರ್ ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ಹುವಾವೇ

ಒಂದು ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ಲಕ್ಷಣವು ಹುವಾವೇಯ ಜಿಪಿಯು ಟರ್ಬೊ 3.0, ಇದು ಪಬ್ಬಿ ಮೊಬೈಲ್ , ಫೋರ್ಟೈಟ್ , ರಿಯಲ್ ರೇಸಿಂಗ್ 3 , ಮೈನ್ಕ್ರಾಫ್ಟ್ , ಮತ್ತು ಪಿಇಎಸ್ 2019 ಸೇರಿದಂತೆ 25 ಜನಪ್ರಿಯ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ . ಕಿರಿನ್ 980 ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರತಿ ಆಟದೊಂದಿಗಿನ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆಗೆ ಹೇಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಯಂತ್ರ ಕಲಿಕೆ ಬಳಸುತ್ತದೆ.

ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ಒಂದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾದ ಒಂದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾದ ಪ್ರದರ್ಶಕ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು Android 9 ಡಿಜಿಟಲ್ ಯೋಗಕ್ಷೇಮ ಸಾಧನ (ಡಿಜಿಟಲ್ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್ ಎಂದು ಮರುನಾಮಕರಣಗೊಂಡಿದೆ), ಕೆಲವು ಸನ್ನೆಗಳು ಮತ್ತು ಶಾರ್ಟ್ಕಟ್ಗಳಿಗೆ ಅಡ್ಡಕಡ್ಡಿಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಸಂದೇಶ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಕ್ಲೋನ್ ಮಾಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ನೀವು ಕಾಣುತ್ತೀರಿ. ಥೀಮ್ಗಳ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಇಲ್ಲ ಆದರೆ ಕೆಲವು ಇತರ ಕಸ್ಟಮ್ ಯುಐಗಳು ಅನುಮತಿಸುವಂತೆ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣವು ಆಳವಾಗಿಲ್ಲ – ಹೋಮ್ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಗಳಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಐಕಾನ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಡ್ರಾಯರ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ನಾವು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದೇವೆ.

ನಮ್ಮ ಘಟಕವು ಫೇಸ್ಬುಕ್, ಮೆಸೆಂಜರ್, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್, ಬುಕಿಂಗ್.ಕಾಮ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮರಾ 360 ಸೇರಿದಂತೆ ಕೆಲವು ಪೂರ್ವ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು. “ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು” ಗಾಗಿ ಜಾಹೀರಾತುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ‘ಉನ್ನತ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು’ ಫೋಲ್ಡರ್ ಇದೆ. ಹುವಾವೇ ಅವರ ಸ್ವಂತ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು ಹೈಕೇರ್ ಸೇವಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್, ಟಿಪ್ಸ್, ನೋಟ್ಪಾಡ್, ಎಸ್ಒಎಸ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು, ವಿಚಲಿತ ಚಾಲನಾವನ್ನು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಲು ರೈಡ್ ಮೋಡ್, ಮತ್ತು ಅಪ್ಗಲ್ಲರಿ ಅಪ್ ಸ್ಟೋರ್.

ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟರಿ

ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚುವ ಫೋನ್ಗಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದಂತೆ, ದೈನಂದಿನ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಲ್ಲ. ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊನಲ್ಲಿ ಬಹುಕಾರ್ಯಕವು ತಂಗಾಳಿಯಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಲೋಡ್ ಆಗುತ್ತಿವೆ. ಗೆಣ್ಣು ಸನ್ನೆಗಳು ತಕ್ಷಣ ಗುರುತಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ. ಉಪಯುಕ್ತತೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಇನ್-ಪ್ರದರ್ಶನ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಳಂಬವು ಇಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ತೊಂದರೆಯಿದೆ.

ನಾವು ಮೊದಲು ಈ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾರಂಭಿಸಿದಾಗ, “ಸಹಾಯಕವಾಗಿದೆಯೆ” ಸುಳಿವುಗಳ ಮೂಲಕ ನಾವು ಸಿಟ್ಟಾಗಿ ಸಿಲುಕಿದ್ದೇವೆ, ಅದು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಅಗತ್ಯವೆಂದು ಹೂವಾಯಿ ಯೋಚಿಸುತ್ತಾನೆ. ಇವುಗಳು ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣ-ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಪಾಪ್ಅಪ್ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿವೆ, ಅದು ನಾವು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸಿದೆ. ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ, ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಮಾತ್ರ ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿದೆ.

ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ಮೇಲಿನ ಪರದೆಯು ಗರಿಗರಿಯಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೂ ಒಂದು QHD + ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಈ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಯೋಗ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹಗಲಿನಲ್ಲಿ ರಿಲೋಕ್ಷನ್ಸ್ ಹೊರಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಾವು ಸ್ವಲ್ಪ ತೊಂದರೆ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಬಾಗಿದ ಗಾಜಿನ ಅಂಚುಗಳ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಬಣ್ಣಗಳು ರೋಮಾಂಚಕ ಮತ್ತು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಪಾಪ್. ಏಕ ಸ್ಪೀಕರ್ ಜೋರಾಗಿ ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟ, ಆದರೆ ಸಂಗೀತ ಪಂಚ್ ಇಲ್ಲ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಬಾಸ್ ಕಷ್ಟದಿಂದ ಇಲ್ಲ.

ಹೋವಾವಿ ಪಿ 30 ಪ್ರೊ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವಿವಿಡ್ ಬಣ್ಣ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮತ್ತು ಹೋಲಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ತುಂಬಾ ಮಸುಕಾದ ಮತ್ತು ನಿರ್ಜೀವ ನೋಡಿದ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಮೋಡ್ ನಡುವೆ ಆಯ್ಕೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಬಣ್ಣದ ಚಕ್ರದ ಮೂಲಕ ಬಿಳಿ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಸಹ ನೀವು ತಿರುಚಬಹುದು, ಇದು ಯಾರಿಗಾದರೂ ಬೇಕಾಗಿರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಹರಳಿನ ಮಟ್ಟವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ.

ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ದರ್ಜೆಯನ್ನು ಮರೆಮಾಚುವ ಕಪ್ಪು ಬ್ಯಾಂಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೀಡಿಯೋಗಳನ್ನು ಆಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಅದು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಮೃದುವಾದ ಚಲನೆಯಿಂದ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮವಾದ ವಿರೋಧದೊಂದಿಗೆ ಆಟಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊ ಕ್ಲಿಪ್ಗಳು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತವೆ. YouTube ವೀಡಿಯೊಗಳಲ್ಲಿ HDR ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ, ಬಾಗಿದ ಪರದೆಯ ಅಂಚುಗಳನ್ನು ತಬ್ಬಿಬ್ಬುಗೊಳಿಸುವಂತೆ ನಾವು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ.

ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ವಸ್ತುನಿಷ್ಠವಾಗಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ನಮ್ಮ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ನಾವು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದೆವು. AnTuTu ನಮಗೆ ಪ್ರಬಲ ಸ್ಕೋರ್ ನೀಡಿದೆ 282,444, ಮತ್ತು ಗೀಕ್ಬೆಂಚ್ನ ಏಕ-ಕೋರ್ ಮತ್ತು ಬಹು-ಕೋರ್ ಪರೀಕ್ಷಾ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ 3,274 ಮತ್ತು 9,730. ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ಗಾಗಿ, ನಾವು 3DMark ನ ಸ್ಲಿಂಗ್ ಶಾಟ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ 3,582 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು, ಹಾಗೆಯೇ GFX ಬೆಂಚ್ನ ಮ್ಯಾನ್ಹ್ಯಾಟನ್ 3.1 ಮತ್ತು ಕಾರ್ ಚೇಸ್ ದೃಶ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 49fps ಮತ್ತು 28fps ಅನ್ನು ಪಡೆದರು.

ಹುವಾವೇ ಪು 30 ಪ್ರೊ ರೇರ್ಕಲೋರ್ ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ಹುವಾವೇ

PUBG ಮೊಬೈಲ್ ಮತ್ತು ಅಸ್ಫಾಲ್ಟ್ 9: ಇದು ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ಗೆ ಬಂದಾಗ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್ ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಆಟದ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಕೇಳುತ್ತವೆ, ಮತ್ತು ಅವರಿಬ್ಬರೂ ಅತ್ಯುನ್ನತ ಗುಣಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮೃದುವಾಗಿ ಚಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನಾವು ಎರಡೂ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡುವ ಅತ್ಯಂತ ಆಹ್ಲಾದಕರ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ.

4200mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊನಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯ ಬಳಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ದಿನ ಮತ್ತು ಒಂದು ಅರ್ಧವನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಸಿದೆ. ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳನ್ನು ಬಳಸುವುದರಿಂದ ಬೇರೆ ಯಾವುದಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಬ್ಯಾಟರಿ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಅದ್ದುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ಗಮನಿಸಿದ್ದೇವೆ. ನಮ್ಮ HD ವೀಡಿಯೊ ಲೂಪ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯು ಒಟ್ಟು 18 ಗಂಟೆಗಳ, 14 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ನಡೆಯಿತು. ಬ್ಯಾಟರಿ ಮಟ್ಟವು ಐದು ಪ್ರತಿಶತಕ್ಕೆ ಇಳಿದಾಗ ವೀಡಿಯೊ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಮಾನತ್ತುಗೊಂಡಿತು, ಮತ್ತು ಫೋನ್ ಸಾಯುವವರೆಗೆ ನಾವು ಅದನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸಿದ್ದೇವೆ.

ಫೋನ್ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸತ್ತಿದ್ದರಿಂದ, ನಾವು 40W ಸೂಪರ್ ಚಾರ್ಜರ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ಲಗ್ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಕೇವಲ ಒಂದು ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ, ಚಾರ್ಜ್ ಲೆವೆಲ್ 4 ರಷ್ಟು ಏರಿಕೆಯಾಯಿತು, ಮತ್ತು ಹತ್ತು ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಅದು 26 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟಿದೆ ಎಂದು ನೋಡಲು ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರಾದರು. 30 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು 65 ಪ್ರತಿಶತದವರೆಗೆ ಇದ್ದೇವೆ. ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊನ ಪೂರ್ಣ ಚಾರ್ಜ್ ಕೇವಲ ಒಂದು ಗಂಟೆಗೆ ನೆರಳು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು. ವೇಗವಾಗಿ ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುವಾಗ ಫೋನ್ ಅನಾನುಕೂಲವಾಗಿ ಬೆಚ್ಚಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾವು ಗಮನಿಸಬೇಕು.

ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೋ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು

ಈ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳೊಂದಿಗೆ ಹುವಾವೇ ಎಲ್ಲರೂ ಹೊರಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಡಿಕ್ಸೊಮ್ಯಾಕ್ನ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣಕ್ಕಾಗಿ ಅತ್ಯಧಿಕ ಸ್ಕೋರ್ ಗಳಿಸಲು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. 40 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕ್ಯಾಮೆರಾವು ಪ್ರತಿ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗೆ ಒಂದು ಆರ್ವೈವೈಬಿ ಫಿಲ್ಟರ್ನೊಂದಿಗೆ ವಿಶಿಷ್ಟ “ಸೂಪರ್ಸ್ಪೆಕ್ಟ್ರಮ್” ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ RGGB ಫಿಲ್ಟರ್ಗಳಿಗಿಂತ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು 40 ಶೇಕಡ ಹೆಚ್ಚು ಬೆಳಕನ್ನು ಇದು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕಂಪನಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಐಎಸ್ಒ ಮಟ್ಟವು 409,600 ರಷ್ಟಿದೆ, ಮತ್ತು ಸಂವೇದಕವು 1 / 1.7 ಇಂಚುಗಳಷ್ಟು ಎಫ್ / 1.6 ಅಪರ್ಚರ್ ಮತ್ತು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಸ್ಥಿರೀಕರಣದೊಂದಿಗೆ ಅಳೆಯುತ್ತದೆ. ಇದರರ್ಥವೇನೆಂದರೆ ಕಡಿಮೆ-ಬೆಳಕಿನ ಹೊಡೆತಗಳು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊನಲ್ಲಿನ ಎರಡನೇ ಕ್ಯಾಮೆರಾವು ಪನೋರಮಾಗಳು ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಗುಂಪಿನ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಅಥವಾ ನೀವು ಹತ್ತಿರ ನಿಂತಿರುವ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲು ಬಳಸಬಹುದಾದ 20 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಎಫ್ / 2.2 ಯೂನಿಟ್ನ ಒಂದು ಅಲ್ಟ್ರಾ-ವಿಶಾಲ ಕೋನವಾಗಿದೆ. ಹೊಂದಲು ಸಂತೋಷದಾಯಕವಾಗಿದ್ದರೂ, ಅದು ಸಾಮಾನ್ಯದಿಂದ ಏನನ್ನೂ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಪ್ರದರ್ಶನದ ನೈಜ ನಕ್ಷತ್ರ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ನ ಅಚ್ಚರಿಗೊಳಿಸುವ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಬಿಟ್ ಆಗಿದೆ – ಹುವಾವೇಸ್ ಪರ್ಸ್ಕೋಪಿಕ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಝೂಮ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ. ಇದು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೊಸ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಭಾರೀ ಹಿಟರ್ಗಳು ಆಪಲ್ , ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ , ಮತ್ತು ಗೂಗಲ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲರಲ್ಲೂ ಸರಿಸಾಟಿಯಿಲ್ಲ. ಕೇವಲ 5X ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಝೂಮ್, ಆದರೆ 10X “ಹೈಬ್ರಿಡ್” ಮತ್ತು 50X ಡಿಜಿಟಲ್ ಝೂಮ್ ವರೆಗೆ ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೂ ಈ ಕೊನೆಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವು ಹೆಚ್ಚು ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

Huawei P30 Pro ನಲ್ಲಿನ ಟೆಲಿಫೋಟೋ ಕ್ಯಾಮರಾ ಸಹ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಸ್ಥಿರೀಕರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಪ್ರತಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಕೈಯ ಚಲನೆಯು ನೀವು ಝೂಮ್ ಮಾಡಿದಂತೆಯೇ ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ವರ್ಧಿಸುತ್ತದೆಯಾದ್ದರಿಂದ, ಈ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಕೇವಲ 8 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳು ಮಾತ್ರ, ಮತ್ತು ದ್ಯುತಿರಂಧ್ರವು ನಿರಾಶಾದಾಯಕ f / 3.4 ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಕ್ಯಾಮರಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕ್ಯಾಮರಾ ಮೂಲಕ ಡಿಜಿಟಲ್ ಝೂಮ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಸುತ್ತುವರಿದ ಬೆಳಕಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿನ ಕುಸಿತವನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಿದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಇದನ್ನು ಹಗಲಿನ ಒಳಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಒಳಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಅದನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ನಡೆಯುತ್ತಿರುವಾಗ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸೂಚನೆ ಇಲ್ಲ, ಆದರೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ನಾವು ಕಲಿತಿದ್ದೇವೆ.

ಮೇಲಿನಿಂದ ಕೆಳಕ್ಕೆ: 0.6 ಎಕ್ಸ್ ಅಲ್ಟ್ರಾ-ವೈಡ್; 1x ಪ್ರಮಾಣಿತ; 5 ಎಕ್ಸ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಜೂಮ್; 10X ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಜೂಮ್; ಮತ್ತು 50x ಡಿಜಿಟಲ್ ಝೂಮ್ ಅನ್ನು ಹುವಾವೇ ಪಿ 30 ಪ್ರೊ

ಅಂತಿಮ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾವು ಟೈಮ್-ಆಫ್-ಫ್ಲೈಟ್ (ToF) ಆಳ ಸಂವೇದಕವಾಗಿದ್ದು, ಹಿನ್ನಲೆಗಳು ಮತ್ತು ಮುಂಭಾಗಗಳನ್ನು ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ನಿಖರತೆಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲು ದೃಶ್ಯದ 3D ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ರಚಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು AR, 3D ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಸ್ಕ್ಯಾನಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಗೇಮಿಂಗ್ಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ಭವಿಷ್ಯದ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ನವೀಕರಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಅನ್ವೇಷಣೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹುವಾಯಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಮೇ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಜಾಗಗಳನ್ನು ನಕ್ಷೆ ಮತ್ತು ಅಳೆಯಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುವ ಒಂದು AR ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ಖರೀದಿದಾರರಿಗೆ ಭರವಸೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ.

32 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸಂವೇದಕ ಮತ್ತು ಎಫ್ / 2.0 ದ್ಯುತಿರಂಧ್ರದೊಂದಿಗೆ ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಸರಳವಾದ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊನಲ್ಲಿರುವ ಒಂದೇ ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮರಾ ಹೊಂದಿದೆ. ಕೆಲವು ಸುಂದರಗೊಳಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಮತ್ತು ನೀವು ಅನ್ವಯಿಸುವ ಪರಿಣಾಮಗಳು ಇವೆ, ಆದರೆ ಶಾಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಕಿವಾನ್ 980 ಸಿಒಸಿ ಯಿಂದ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟ Huawei ತನ್ನ AI ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಕೂಡಾ ಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ. AI ಅನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ದೃಶ್ಯದಲ್ಲಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಬಹುದು, ಮತ್ತು HDR ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಬಹು ಮಾನ್ಯತೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಹಾಯ್ವಿಷನ್ ಎನ್ನುವುದು ವಸ್ತುಗಳು, ಹೆಗ್ಗುರುತುಗಳು, ಪಠ್ಯ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಒಂದು ಲಕ್ಷಣವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಅನುವಾದಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು, ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಶಾಪಿಂಗ್ ಸೈಟ್ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ, ಮತ್ತು ಆಹಾರದ ಕ್ಯಾಲೊರಿ ಎಣಿಕೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಅಂದಾಜು ಮಾಡಬಹುದು.

Huawei P30 ಪ್ರೊ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ವಿನ್ಯಾಸವು ತಕ್ಕಮಟ್ಟಿಗೆ ಪ್ರಮಾಣಿತವಾಗಿದೆ, ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಏರಿಳಿಕೆ ಮತ್ತು ಮೇಲ್ಭಾಗದ ತ್ವರಿತ ಅಡ್ಡಕಡ್ಡಿಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕೆಳಗಿರುತ್ತದೆ. ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವನ್ನು ತಲುಪಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಇದು ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿರಬಹುದು. ಸ್ಪಿಲ್ಲೊವರ್ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ಹಲವು ವಿಧಾನಗಳು ಲಭ್ಯವಿದೆ. ನೀವು ಮಾನವ ಮುಖಗಳ ಮೇಲೆ ಮಾತ್ರ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಪೋರ್ಟ್ರೇಟ್ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ ವಿಭಿನ್ನ ಬೊಕೆ ಶೈಲಿಗಳಿಂದ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಆಳವಾದ ಕ್ಷೇತ್ರ ಪರಿಣಾಮಗಳಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಅಪರ್ಚರ್ ಮೋಡ್ ಇದೆ. ಎ ಪ್ರೊ ಮೋಡ್ ಸಾಕಷ್ಟು ನಿಯಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ AI ಟ್ವೀಕ್ಗಳನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ.

ನಾವು ಫೋಟೋಗಳ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಈ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10 + ಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ನಮ್ಮ ಹಿಂದಿನ ಕ್ಯಾಮರಾ ಶೂಟ್ಔಟ್ಗಳ ವಿಜೇತ – ನೀವು ಇಲ್ಲಿಯೇ ಓದಬಹುದಾದ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮುಖಾಮುಖಿಯಲ್ಲಿ. ಝೂಮ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ-ಬೆಳಕಿನ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ಹುವಾವೇ ಹೊಸ ಆಫರಿಂಗ್ ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ವಿಚ್ಛಿದ್ರಕಾರಕವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ನಿಮ್ಮ ಉನ್ನತ ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿರುವುದಾದರೆ ನೀವು ಇದೀಗ ಖರೀದಿಸುವ ಉತ್ತಮ ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಅದು ಹೇಳಿದರು, ಇದು ಹೋಲಿಕೆ ಕೈಗಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಗೆಲ್ಲಲಿಲ್ಲ.

ನಾವು ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊನೊಂದಿಗೆ ಹಿಡಿಯಲು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಗರಿಷ್ಟ ಮತ್ತು ವಿವರವಾದ ವಿವರಗಳೊಂದಿಗೆ ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗಿದ್ದೇವೆ, ಅದು ವಿಶಾಲವಾದ ಹೊಡೆತಗಳು, ನಿಕಟ-ಅಪ್ಗಳು ಅಥವಾ ಜೂಮ್-ಇನ್ ಹೊಡೆತಗಳಲ್ಲಿ ಇರಲಿ. ನಾವು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಕೆಲವು ಮ್ಯಾಕ್ರೋಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅದ್ಭುತವಾದವು. ಭಾವಚಿತ್ರ ಮೋಡ್ ಪರಿಣಾಮಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಎಡ್ಜ್ ಪತ್ತೆ ತಪ್ಪಿಹೋದ ಕೆಲವು ವಿಚಿತ್ರ ತಾಣಗಳು ಇದ್ದವು. ದೈನಂದಿನ ಹೊಡೆತಗಳಿಗೆ, ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದ್ದ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ನಾವು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದೇವೆ.

ಪೂರ್ಣ ಗಾತ್ರದ ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ. ಮೇಲಿನಿಂದ ಕೆಳಕ್ಕೆ: ಮ್ಯಾಕ್ರೋ; ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಬೆಳಕು; ದೀಪ ಪರಿಣಾಮದೊಂದಿಗೆ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ. ಇನ್ನಷ್ಟು ನೋಡಲು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ .

ನಾವು ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊನಲ್ಲಿ ಟೆಲಿಫೋಟೋ ಕ್ಯಾಮೆರಾದೊಂದಿಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ವಿನೋದ ಆಟವಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು, ಆದರೂ ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುವುದು ಅಸಮಧಾನವಾಗಿದೆ. ಅದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಂತಿರುವಾಗ ನಾವು ಹಲವಾರು ಸೆಟ್ಗಳನ್ನು 0.6X (ಅಲ್ಟ್ರಾ-ವೈಡ್), 1x, 5X, 10X ಮತ್ತು 50X ನಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಆಶ್ಚರ್ಯಕ್ಕೆ, 10X ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಜೂಮ್ ಮಾದರಿಗಳು ಉತ್ತಮವಾದವುಗಳಾಗಿವೆ. 50X ನಲ್ಲಿ ಸಹ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಕ್ಷೀಣಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ, ಬಹಳ ದೂರದ ವಸ್ತುಗಳಲ್ಲಿ ಮುದ್ರಿತವಾದ ಪಠ್ಯದಂತಹ ಉಪಯುಕ್ತವಾದ ವಿವರಗಳನ್ನು ನಾವು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಮೊದಲಿಗೆ, ನಾವು ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊನಲ್ಲಿ ನೈಟ್ ಮೋಡ್ನಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಗೊಂದಲಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದೇವೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಆಟೋ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ ನಾವು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಿಂತ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಅಷ್ಟೇನೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿದ್ದವು ಮತ್ತು ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ 8 ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ವರೆಗೆ ನಾವು ಇನ್ನೂ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹಿಡಿದಿಡಲು ಸೂಚನೆ ನೀಡಿದ್ದೇವೆ. ಹೊಸ ಸಂವೇದಕ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ದ್ಯುತಿರಂಧ್ರದ ಸಂಯೋಜನೆಯು ಆಟೋ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ P30 ಪ್ರೊನ ರಾತ್ರಿ ಹೊಡೆತಗಳು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಎಕ್ಸ್ಪೋಶರ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ISO ಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವಂತಹವುಗಳಷ್ಟೇ ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ನಾವು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅರಿತುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ.

ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊನೊಂದಿಗೆ ತೆಗೆದ ರಾತ್ರಿ ಹೊಡೆತಗಳು ಅತ್ಯಂತ ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ಫೋನ್ಗಳು ಬೂದು ಶಬ್ದವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಬಹುದಾದ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ವಿವರಗಳು ಮತ್ತು ಬಣ್ಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊರಬಂದವು. ರಾತ್ರಿ ಮೋಡ್ ಸೂಕ್ತ ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿದ ದೃಶ್ಯಗಳು ಟ್ರಿಕಿ ಎಕ್ಸ್ಪೋಷರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ದೊರಕಿದವು – ದೀರ್ಘವಾದ ಒಡ್ಡುವಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಗೆರೆಗಳು ಅಥವಾ ಹೊಡೆತಗಳು ಆಗುವಂತಹ ಬೆಳಕಿನ ಅಂಶಗಳು ಹೆಚ್ಚು crisply ಆಗಿವೆ.

32 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಫ್ರಂಟ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಯೋಗ್ಯವಾದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದೆ, ಆದರೆ ಆಳವಾದ ಪರಿಣಾಮಗಳು ಉತ್ತಮವಾಗಿಲ್ಲ, ಅದು ಅಚ್ಚರಿಯೇನಲ್ಲ. ನಾವು ಸೌಂದರ್ಯವರ್ಧಕವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕೆಳಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ತೃಪ್ತಿಪಡಿಸಿದ್ದೇವೆ. ವೀಡಿಯೊ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಮಾಡುವಾಗ, ನೀವು ಹಾರಾಡುತ್ತ ಮಸೂರಗಳ ನಡುವೆ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಡಿಜಿಟಲ್ ಜೂಮ್ 15X ಗೆ ಸೀಮಿತವಾಗಿದೆ. ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಸ್ಥಿರೀಕರಣವು ಪ್ರತಿಭಾಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನಾವು ನಡೆಯುತ್ತಿರುವಾಗ ತೆಗೆದ ತುಣುಕನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕತ್ತರಿಸಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು.


ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ

ತೀರ್ಪು
ಆಪಲ್, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್, ಮತ್ತು ಗೂಗಲ್ನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಫ್ಲಾಗ್ಶಿಪ್ಗಳನ್ನು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಮೀರಿಸಿದ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳ ಒಂದು ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಹುವಾವೇ ವಿತರಿಸಿದೆ. 5X ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಝೂಮ್ ಎಂಬುದು ಆಟ-ಬದಲಾಯಿಸುವ ಸಾಧನವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ-ಬೆಳಕಿನ ಹೊಡೆತಗಳು ವರ್ಗವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ. ಹೇಗಾದರೂ, ನಮ್ಮ ವಿವರವಾದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಹೋಲಿಕೆ ಈಗಾಗಲೇ ತೋರಿಸಿದೆ, ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ P30 ಪ್ರೊ ಉತ್ತಮ ಶಾಟ್ ತಲುಪಿಸಲು ಇಲ್ಲ, ಮತ್ತು ನೀವು ವ್ಯಕ್ತಿನಿಷ್ಠವಾಗಿ ಮತ್ತೊಂದು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆದ್ಯತೆ ಇರಬಹುದು ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ.

ಅದರ ಕ್ಯಾಮರಾಗಳಲ್ಲದೆ, ಹುವಾವೇ ಪಿ 30 ಪ್ರೊ ಪ್ರಬಲವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅದರ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳೂ ಸಹ. ನೀವು ಹೋಗಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರೆ ಯಾವುದೇ ಉತ್ತಮವಾದ ಬ್ಯಾಟರಿ ಜೀವಿತಾವಧಿಯನ್ನು ಮತ್ತು ಉನ್ನತ ದರ್ಜೆಯ ನಿರ್ಮಾಣ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಉತ್ತಮವಾದ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ಬೆಲೆ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇತರ ಫೋನ್ಗಳಂತೆ P30 ಪ್ರೊನ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಗರಿಗರಿಯಾದಂತಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿಲ್ಲದೆ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಚಾಲಿತ ಅರ್ಪಣೆಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ದೂರವಾಣಿಗಳು ಇರುವುದಕ್ಕಿಂತ ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, P30 ಪ್ರೊನ ಗಾಢವಾದ ಬಣ್ಣಗಳು ನಿಮಗೆ ಮನವಿ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

ರೂ. 71,990, ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣ ನಿಮ್ಮ ಆದ್ಯತೆ ವೇಳೆ ಐಫೋನ್ ಎಕ್ಸ್ಎಸ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ( ವಿಮರ್ಶೆ ), ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10 + ( ವಿಮರ್ಶೆ ), ಮತ್ತು ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ( ವಿಮರ್ಶೆ ) ಮೇಲೆ ಈ ಫೋನ್ ಆಯ್ಕೆ ನೀವು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುವಿರಿ ಸೃಜನಶೀಲ ಔಟ್ಲೆಟ್.