ಎಂಪಿ ವಿರುದ್ಧ ಆರ್ಸಿಬಿ ಹೈಲೈಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಚ್ ರಿಕ್ಯಾಪ್, ಐಪಿಎಲ್ 2019, ಫುಲ್ .. ಇ: ಹಾರ್ಡ್ಕಿಕ್ ಪಾಂಡ್ಯ ಬ್ಲಿಟ್ಜ್ಕ್ರಿಗ್ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಮನೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ಫಸ್ಟ್ಪೋಸ್ಟ್

First Cricket

First Cricket

  1. ಮುಖಪುಟ
  2. /

  3. ಸುದ್ದಿ

ದಿನಾಂಕ: ಮಂಗಳವಾರ, 16 ಏಪ್ರಿಲ್, 2019 00:04 IST ಪಂದ್ಯದ ಸ್ಥಿತಿ: ಪಂದ್ಯ ಕೊನೆಗೊಂಡಿದೆ
ಸ್ಥಳ: ಮುಂಬೈ ವಾಂಖೇಡೆ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ

ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ 2019 ಮ್ಯಾಚ್ 31 ಫಲಿತಾಂಶ ಫಲಿತಾಂಶ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು 5 ವಿಕೆಟ್ಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಿತು

171/7

ಓವರ್ಗಳು

20.0

ಆರ್ / ಆರ್

8.55

ಫೋರ್ಗಳು

12

ಸಿಕ್ಸ್ಗಳು

10

ಎಕ್ಸ್

8

ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಸ್ಥಿತಿ ಆರ್ ಬಿ 4 ಸೆ 6 ಸೆ
ಉಮೇಶ್ ಯಾದವ್ ನಾಟ್ ಔಟ್ 0 1 0 0
ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಸಿರಾಜ್ ನಾಟ್ ಔಟ್ 0 0 0 0
ಬೌಲಿಂಗ್ 0 ಎಂ ಆರ್ W
ಜೇಸನ್ ಬೆಹೆರೆನ್ಡಾಫ್ 4 0 49 1
ಲಸಿತ್ ಮಾಲಿಂಗ 4 0 31 4
172/5

ಓವರ್ಗಳು

19.0

ಆರ್ / ಆರ್

9.05

ಫೋರ್ಗಳು

15

ಸಿಕ್ಸ್ಗಳು

10

ಎಕ್ಸ್

6

ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಸ್ಥಿತಿ ಆರ್ ಬಿ 4 ಸೆ 6 ಸೆ
ಹರ್ಡಿಕ್ ಪಾಂಡ್ಯ ನಾಟ್ ಔಟ್ 37 16 5 2
ಕೀರಾನ್ ಪೊಲ್ಲಾರ್ಡ್ ನಾಟ್ ಔಟ್ 0 0 0 0
ಬೌಲಿಂಗ್ 0 ಎಂ ಆರ್ W
ಉಮೇಶ್ ಯಾದವ್ 2 0 25 0
ನವದೀಪ್ ಸೈನಿ 3 0 34 0

ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ವಿ ಎಸ್ ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಐಪಿಎಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪಡೇಟ್ಗಳು

ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ವಾಂಖೇಡೆ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಐಪಿಎಲ್ 12 ಪಂದ್ಯ 31 ಎಂ.ಐ. ವಿರುದ್ಧ ಆರ್ಸಿಬಿ : ಐದು ವಿಕೆಟ್ಗಳಿಂದ ಎಂಐ ಜಯ! ಆರು! ನಾಲ್ಕು! ನಾಲ್ಕು! ಆರು! ಆರ್ಡಿಬಿಗೆ ಸ್ಪಿನ್ ಬದಲಾವಣೆಯು ಹಿಮ್ಮುಖವಾಗಿ ನಿಧಾನವಾಗಿ 22 ರನ್ ಗಳಿಸಿತು.

ಐಪಿಎಲ್ ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ 2019, ಯಾವಾಗ ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ನಲ್ಲಿ ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್, ಎಂಐ vs ಆರ್ಸಿಬಿ 2019 ಪ್ಲೇಯಿಂಗ್ ಎಲೆವನ್, ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಲೈವ್ ಟಿವಿ

ಐಪಿಎಲ್ 2019, ಎಂಪಿ ವಿರುದ್ಧ ಆರ್ಸಿಬಿ, ಇಂದಿನ ಪಂದ್ಯದ ಮುನ್ನೋಟ: ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಐಪಿಎಲ್ನ 31 ನೇ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಿದೆ. ಈ ಏಳನೇ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಆರ್ಸಿಬಿ ಈ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿತು, ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ತಂಡವನ್ನು 8 ವಿಕೆಟ್ಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಿತು. ಕೊಹ್ಲಿ ಮತ್ತು ಎಬಿ ಡಿ ವಿಲಿಯರ್ಸ್ ತಂಡವು ದ್ವಿತೀಯ ವಿಕೆಟ್ಗೆ 85 ರನ್ಗಳ ನೆರವಿನಿಂದ ತಂಡವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಯಿತು. ಕೊಹ್ಲಿ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆದ್ದ ಐವತ್ತು ರನ್ ಗಳಿಸಿದರೆ, 38 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ಅಜೇಯ 59 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು.

ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್, ಈ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಕೊನೆಯ ಹೋರಾಟವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡರು. ರಾಜಸ್ಥಾನ ರಾಯಲ್ಸ್ ತಂಡವನ್ನು 4 ವಿಕೆಟ್ಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಲಾಯಿತು. ಮುಂಬೈ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದೆ ಆದರೆ ಆರ್ಆರ್ ವಿರುದ್ಧದ ನಷ್ಟವು ಅವರಿಗೆ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಹಿನ್ನಡೆ ಮತ್ತು ಕಣ್ಣಿನ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರ. ಮಂಗಳವಾರ ನಡೆದ ಎನ್ಕೌಂಟರ್ ಅವರು ಬಲವಾದ ಪುನರಾಗಮನವನ್ನು ಮತ್ತು ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳಿಗೆ ಹತ್ತಿರ ಸಾಗಲು ಮತ್ತೊಂದು ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಮತ್ತು ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಫುಲ್ ಸ್ಕ್ವಾಡ್

ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ತಂಡ 2019 ಆಟಗಾರರು ಪಟ್ಟಿ: ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ (ನಾಯಕ), ಕ್ವಿಂಟನ್ ಡಿ Kock , ಸೂರ್ಯಕುಮಾರ್ ಯಾದವ್ , ಕೀರನ್ ಪೊಲಾರ್ಡ್ , Hardik ಪಾಂಡ್ಯ , Ishan ಕಿಶನ್ (W ), Krunal ಪಾಂಡ್ಯ , Alzarri ಜೋಸೆಫ್ , ರಾಹುಲ್ ಚಹರ್ , ಜೇಸನ್ Behrendorff , ಜೆಸ್ಪ್ರಿತ್ Bumrah , ಯುವರಾಜ್ ಸಿಂಗ್ , ಅನ್ಮೋಲ್ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ , ಆದಿತ್ಯ ತಾರೆ , ಸಿದ್ಧೇಶ್ ಲಾಡ್ , ಇವಿನ್ ಲೆವಿಸ್ , ಪಂಕಜ್ ಜೈಸ್ವಾಲ್ , ಅನುಕುಲ್ ರಾಯ್ , ಬೆನ್ ಕಟಿಂಗ್ , ಮಾಯಾಂಕ್ ಮಾರ್ಕೆಡೆ , ಲಸಿತ್ ಮಾಲಿಂಗ , ಮಿಚೆಲ್ ಮೆಕ್ಲೆನಾಘನ್ , ಬರೀಂದರ್ ಸ್ರಾನ್ , ರಶೀಕ್ ಸಲಾಮ್ , ಜಯಂತ್ ಯಾದವ್

ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ತಂಡ 2019 ಆಟಗಾರರು ಪಟ್ಟಿ: ಪಾರ್ಥಿವ್ ಪಟೇಲ್ (W), ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ (ನಾಯಕ), ಎಬಿ ಡಿವಿಲಿಯರ್ಸ್ , ಮಾರ್ಕಸ್ Stoinis , Moeen ಅಲಿ , Akshdeep ನಾಥ್ , ಪವನ್ ನೇಗಿ , ಉಮೇಶ್ ಯಾದವ್ , Yuzvendra Chahal , Navdeep ಸೈನಿ , ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಸಿರಾಜ್ , ಶಿಮ್ರೋನ್ Hetmyer , ದೇವ್ದತ್ ಪಡಿಕಲ್ , ಹೆನ್ರಿಚ್ ಕ್ಲೇಸೆನ್ , ಹಿಮ್ಮಾತ್ ಸಿಂಗ್ , ಕಾಲಿನ್ ಡಿ ಗ್ರಾಂಡ್ಹೋಮ್ಮೆ , ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಸುಂದರ್ , ಶಿವಮ್ ದುಬೆ , ಮಿಲಿಂದ್ ಕುಮಾರ್ , ಗುರ್ಕೀರಾತ್ ಸಿಂಗ್ ಮನ್ , ಪ್ರಯಾಸ್ ಬರ್ಮನ್ , ಕುಲ್ವಂತ್ ಖೇಜೋಲಿಯ , ಟಿಮ್ ಸೌಥಿ , ಡೇಲ್ ಸ್ಟೇನ್

ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರಿಂದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಎಲ್ಲಾ ಸುದ್ದಿಗಳು, ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಮತ್ತು ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಗಾಗಿ, ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

ಪೂರ್ಣ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗಾಗಿ, ಐಪಿಎಲ್ 12 ರ ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳ ದಿನಾಂಕ, ಸಮಯ ಮತ್ತು ಸ್ಥಳ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

ಆರೆಂಜ್ ಮತ್ತು ಪರ್ಪಲ್ ಕ್ಯಾಪ್ಸ್ ಹೊಂದಿರುವವರು ಸೇರಿದಂತೆ, ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಗಾಗಿ ಪೂರ್ಣ ಪಾಯಿಂಟ್ ಟೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

ನವೀಕರಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ: ಎಪ್ರಿಲ್ 16, 2019