ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯವಾಗಿ ಬ್ರೋಕನ್ – ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳು 360

ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ ಎಪ್ರಿಲ್ 23 ಆಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಆಟದ ಪ್ರಪಂಚದ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಸೋರಿಕೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಪಿಎಸ್ 4 ಗಾಗಿ ಯುರೋಟಲ್ ಪ್ರತಿಗಳು ಪಿಎಸ್ 4 ಗಾಗಿ ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ರಂತೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಚಿತ್ರಗಳು ಆಟವು ಅಧಿಕೃತ ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕಕ್ಕಿಂತ ಸುಮಾರು ಒಂದು ವಾರದ ಮುಂದಿದೆ. ಹೆಚ್ಚು ಏನು, ಬಳಕೆದಾರರ ಆಟದ ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಮಾರ್ಟಲ್ ಕೊಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಸ್ಟ್ರೀಟ್ ಡೇಟ್ ಬ್ರೇಕ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ನಾವು ಕೊನೆಯ ಆಟದ ಜೊತೆಗೆ ಅದೇ ರೀತಿಯ ನೆದರ್ರಾಲ್ಮ್-ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದಿದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಇನ್ಜಸ್ಟೀಸ್ 2 ನೊಂದಿಗೆ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿ ಇದು ಅಚ್ಚರಿಯೇನಲ್ಲ.

ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ನಾವು ನೋಡಿದಂತೆ ಆರಂಭಿಕ ನಕಲುಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮತ್ತು Instagram ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಬದಲಿಗೆ, ಈ ಒಂದು ರೆಡ್ಡಿಟ್ ಬರುತ್ತದೆ. ಆಟವಾಡುವ ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿನ ಚಿತ್ರಗಳ ಕೊಂಡಿಗಳ ಲೋಡ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ ನಿಖರವಾಗಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮುಂಚಿನ ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನೀವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಅದೃಷ್ಟದಲ್ಲಿರಬಹುದು. ಈ ಸರಣಿಯು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕವಾಗಿ ಇಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಸ್ವತಂತ್ರ ಆಟ ಮಳಿಗೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಾನಾಂತರ ಆಮದುದಾರರು ಮೊದಲಿಗೆ ಆಟವನ್ನು ತರಲು ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಯುಎಇಯಂತಹ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿಯ ರಸ್ತೆ ವಿರಾಮಗಳು ರೂಢಿಯಾಗಿದೆ.

mk 11 ಮೆನು mortal_kombat_11

ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ರೆಡ್ಡಿಟ್ | ಯು / ಡಾಟ್ರಾಲ್

ಅದು ಹೇಳಿದ್ದು, ನೀವು ರೂ. 3,499. ಭಾರತದಲ್ಲಿ PS4 ಆಟಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ರೂ. 3,999 ಬೆಲೆಯು, ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ರ ಮೇಲಿನ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಯು ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದಿದೆ. ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಆವೃತ್ತಿ ಕೂಡ ಇದೆ.

ಮಾರ್ಟಲ್ ಕೊಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಆವೃತ್ತಿಯ ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕ ಎಪ್ರಿಲ್ 23, ಪಿಎಸ್ 4, ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಒನ್ ಮತ್ತು ವಿಂಡೋಸ್ ಪಿಸಿಯ ಆಟದ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಆವೃತ್ತಿ ಅದೇ ದಿನ. ಆದರೆ ನೀವು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಒನ್ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಪಿಎಸ್ 4 ಮಾತ್ರ ಈ ವಿಶೇಷ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಯೋಚಿಸಿ.

Xbox One ಆವೃತ್ತಿಯ ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವಿಕೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣವನ್ನು ನೀಡಲಾಗದಿದ್ದರೂ, ಕನ್ಸೋಲ್ಗೆ ಕಳಪೆ ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ಮತ್ತು ಅದರ ಮೇಲೆ ಆಟಗಳ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಇದು ಕಾರಣವಾಗಿದೆ. ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಒನ್ ಅನ್ನು ಕೆಲವೇ ಕೆಲವು ವಿಶೇಷತೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೊರಗೆ ಖರೀದಿಸಲು ಬಲವಾದ ಕಾರಣ ಇರುವುದಿಲ್ಲವಾದ್ದರಿಂದ ಅಚ್ಚರಿಯಿಲ್ಲ.

mk 11 ಮೆನು mortal_kombat_11

ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ರೆಡ್ಡಿಟ್ | ಯು / ಡಾಟ್ರಾಲ್

ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಆವೃತ್ತಿ

  • ಮೂಲ ಆಟ
  • ಸ್ಟೀಲ್ ಕೇಸ್
  • ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ ಪ್ಯಾಕ್ನೊಂದಿಗೆ: ಆರು ಹೊಸ DLC ನುಡಿಸಬಲ್ಲ ಪಾತ್ರಗಳು, ಒಂದು ವಾರದಲ್ಲಿ DLC ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶ, ವಿಶೇಷ ಪಾತ್ರದ ಚರ್ಮಗಳು, ಗೇರ್ ಸೆಟ್ಗಳು

ಮಾರ್ಟಲ್ ಕೊಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಆವೃತ್ತಿ ಇಂಡಿಯಾ ಬೆಲೆ

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಟಲ್ ಕೊಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಆವೃತ್ತಿ ಬೆಲೆ ರೂ. 6,999 . ಆಟದ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಆವೃತ್ತಿ ರೂ. 3,499.

ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಆವೃತ್ತಿ ಪೂರ್ವ ಆದೇಶ ಭಾರತಕ್ಕೆ ನೀಡುತ್ತದೆ

  • ಷಾವೊ ಕಾಹ್ನ್ ನು ಆಡಬಹುದಾದ ಪಾತ್ರ
  • ಮಾರ್ಚ್ 28 ರಿಂದ ಏಪ್ರಿಲ್ 1 ರವರೆಗೆ ಬೀಟಾ ಪ್ರವೇಶ

ನೀವು ವೀಡಿಯೊ ಆಟಗಳ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಪರಿವರ್ತನೆ , ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳ 360 ಗೇಮಿಂಗ್ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ. ಆಪಲ್ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ಗಳು ಅಥವಾ ಆರ್ಎಸ್ಎಸ್ ಮೂಲಕ ನೀವು ಇದನ್ನು ಕೇಳಬಹುದು, ಅಥವಾ ಈ ವಾರದ ಸಂಚಿಕೆಗೆ ಕೆಳಗಿನ ಪ್ಲೇ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಕೇಳಬಹುದು.