ಸ್ಯಾಮ್ಮೊಬೈಲ್ – ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರ ಹಾರಿ ತಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಲು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಮಾರಿಯೋ ಗೊಟ್ಜ್ ಮತ್ತು ಮಿಲ್ಲಿ ಬಾಬಿ ಬ್ರೌನ್ ಅವರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ? ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನಿಂದ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿನ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಪಡೆದ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಇವೇ. ಬುದ್ಧಿವಂತ ವ್ಯಾಪಾರೋದ್ಯಮ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ಭಾಗವಾಗಿ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಫೋಲ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗೆ ತಮ್ಮ ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಧನದಿಂದ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಬೀಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳುವುದು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ.

ನಾವು ಏಕೆ ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಮೊಟ್ಟಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಅದನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಿದ ನಂತರ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರದಿಂದ ನಾವು ಸಮಾನವಾಗಿ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗಿದ್ದೇವೆ. ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಈ ಆಟದ ಬದಲಾಯಿಸುವ ಸಾಧನದ ಬಗ್ಗೆ ನಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ನಮ್ಮ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಆನ್ .

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರ ಮನಸ್ಸಿಂಗ್ ಆಗಿದೆ

ಗೇಮ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಈ ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ನಿಂಜಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಅವರು ಚಲಿಸುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಈ ಸಾಧನದೊಂದಿಗೆ ಮೊಬೈಲ್ ಗೇಮಿಂಗ್ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಗ್ಯಾಲಾಕ್ಸಿ ನೋಟ್ 9 ನಂತಹ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಲು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತೊಂದು ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಕೇಸಿ ನೀಸ್ಟಟ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಫೋಲ್ಡ್ನಿಂದ ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತರಾದರು. ಅವರು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಸುದೀರ್ಘ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಆಸ್ಕರ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ನಿಗದಿತ ಸಮಯವೂ ಸೇರಿದೆ .

ಅಮೆರಿಕಾದ ಡಿಜೆ ಸ್ಟೀವ್ ಅಯೋಕಿ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಡಿಸೈನರ್ / ಬ್ಲಾಗರ್ ಜೀನ್ ದಮಾಸ್ ಕೂಡಾ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಫೋಲ್ಡ್ನಿಂದ ಕೂಡಾ ಎಚ್ಚರಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಕೊಯಿಸಾ ಡಿ ನೆರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಯುನ್ಬಾಕ್ಸ್ ಥೆರಪಿ ಕೂಡಾ ಉತ್ತಮ ಅಳತೆಗಾಗಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ. ತೀರ್ಪು ಒಂದೇ ಆಗಿರುತ್ತದೆ: ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರದಿಂದ ಅವುಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಹಾರಿಹೋಗಿವೆ.

ಖಚಿತವಾಗಿ, ಇದು ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ವೀಡಿಯೊ ಆಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ಪ್ರತಿ ಮಗ್ಗಲುಗಳಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥ. ಹೇಗಾದರೂ, ಇದು ಹೇಳಬೇಕಾದರೆ, ಇದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರವನ್ನು ನೋಡುವ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿರಬಹುದು. ಅದು ಇದೀಗ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹಾಗೆ ಏನೂ ಇಲ್ಲ. ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಭಾಗಶಃ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾದದ್ದು ಮತ್ತು ಪ್ರಬಲವಾದ ಸಾಧನವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಏಪ್ರಿಲ್ 26 ರಂದು ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಿದೆ. ತುಂಬಾ ದೂರದ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರದ ಪೂರ್ಣ ಪರಿಶೀಲನೆಯೊಂದನ್ನು ನಿಮಗೆ ತರಲು ನಾವು ಖಚಿತವಾಗಿರಿ. ನಮಗೆ ಹೇಳಿ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ ಮೊದಲ ಫೋಲ್ಡಬಲ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಖರೀದಿಸುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೀರಾ?

  • ಮಾದರಿ: SM-F900F
  • ಆಯಾಮಗಳು:
  • ಪ್ರದರ್ಶಿಸು: 7,3 “ಸೂಪರ್ AMOLED
  • ಸಿಪಿಯು: ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855
  • ಕ್ಯಾಮೆರಾ: 16 MP, CMOS F2.2 & 12MP, CMOS F1.5 / F2.4Wide & 12MP, CMOS F2.4 ಟೆಲಿಫೋಟೋ