ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಸುದ್ದಿ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಕರೆದ ನಂತರ, ಅಬು ಜಯದ್ XI 17 ನೇ ಕಣ್ಣುಗಳ ಸ್ಥಳ: ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮಂಡಳಿ

ಐಸಿಸಿ ಪುರುಷರ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ಕ್ಕೆ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ 15 ಸದಸ್ಯರ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಅಬು ಜಯದ್ ಅವರು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆಯ್ಕೆ ಸಮಿತಿಯವರು ತಮ್ಮ ನಂಬಿಕೆಗೆ ಮರುಪಾವತಿಸಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಏಕದಿನ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಅಜೇಯರಾದ ಜಯದ್, 25, ಐದು ಟೆಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಮೂರು ಟ್ವೆಂಟಿ 20 ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಅವರು 15 ವಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ – ಟೆಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ 11, ಟ್ವೆಂಟಿ -20 ನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಮತ್ತು ಈ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಿದ್ದಾರೆ.

ಅಲ್ಲಿಂದೀಚೆಗೆ, ಢಾಕಾ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ನ ಪ್ರಧಾನ ಧೋಲೇಶರ್ಗಾಗಿ ಅವರು ಕಳೆದ ಐದು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂಬತ್ತು ಸ್ಕಲ್ಪ್ಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. “ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಾನು ಡಿಪಿಎಲ್ನ ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು 20 ಸದಸ್ಯರ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದೆ” ಎಂದು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ತಂಡಕ್ಕೆ ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ 16 ಏಪ್ರಿಲ್ ಮಂಗಳವಾರ ಹೇಳಿದರು.

“ಆದ್ದರಿಂದ, ನಾನು 15-ಸದಸ್ಯರ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಕೇಳಿದಾಗ ನಾನು ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗಿದ್ದೆ. ಇದು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಒಳ್ಳೆಯದು, ಆದರೆ ಇದೀಗ ಸವಾಲು ಆಡುವ XI ನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಮಾಡಿ ತಂಡದ ನಿರ್ವಹಣೆ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಮರುಪಾವತಿಸುವುದು.”

ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ನಲ್ಲಿ, ಜಯದ್ ವೆಲ್ಲಿಂಗ್ಟನ್ ಟೆಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ 3/94 ವಿತರಿಸಿದರು. ಅವರು ವಿಶ್ವ ಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಂಪು ಚೆಂಡನ್ನು ತನ್ನ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ? ” ಕಳೆದ 10 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ನಾನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡಲು ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆ ಎಂದು ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ, “ಅವರು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು.

“ನಾನು ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ನ ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ಗಳಿಂದ ಕೂಡಾ ಚೆಂಡನ್ನು ಸ್ವಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ನನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ, ನಾನು ಅದರಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ನಾನು ಉತ್ತಮ ಬೌಲರ್ ಆಗಿ ಬದಲಾಗುವುದಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವಿದೆ ಎಂದು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮಷ್ರಫೇ [Mortaza] ಹೇಳಿದರು. ಅವರು ಚೆಂಡನ್ನು ಸ್ವಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ನನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಆಶಾವಾದಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ”

ಜೇಯೆದ್ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೂ ಯಶಸ್ವಿ ದೇಶೀಯ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, 22.12 ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ವಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು 29.12 ಮತ್ತು 65.31 ವಿಕೆಟ್ ಗಳಿಸಿ 31.13 ಸರಾಸರಿಯನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಮಾಜಿ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ನಾಯಕ ರಾಕಿಬುಲ್ ಹಸನ್, ದೇಶೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ವಿಶ್ವಕಪ್ ಆಯ್ಕೆಗೆ ತನ್ನ ವಿವಾದವನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕಲು ನೆರವಾದನು.

“ತಂಡಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಹಸನ್ ನ್ಯೂ ಏಜ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. “ಎರಡು ಆಟಗಾರರ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಪ್ರಶ್ನೆ ಇತ್ತು ಮತ್ತು ರಾಹಿ [ಜಯದ್] ಮತ್ತು ಮೊಸಡೆಕ್ ಅವರು ಕಟ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ರಾಹಿ ಅವರು ಸ್ವದೇಶಿ ಪ್ರದರ್ಶಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.ಅವರು ನ್ಯೂಝಿಲೆಂಡ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು.ಮೊಸಡೆಕ್ ಕೂಡ ಇತ್ತೀಚಿನ ದೇಶೀಯ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ರನ್ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬೌಲ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನ ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್ ಒಳ್ಳೆಯದು, ಇದು ಸೂಕ್ತ ತಂಡ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ”