ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರನ್ನು ಕ್ರೀಡಾ ಗಡ್ಡೆಗಳಿಗೆ ರಿಷಿ ಕಪೂರ್ ಟೀಕಿಸಿದ್ದಾರೆ? – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಎಪ್ರಿಲ್ 17, 2019, 10:43 IST 1458 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ವಿಶ್ವ ಕಪ್ 2019 ಕ್ಕೆ ಭಾರತೀಯ ತಂಡ ಅಧಿಕೃತ ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಮತ್ತು ನಟ ರಿಷಿ ಕಪೂರ್ ಅವರು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳಿಗೆ ಕ್ರೀಡೆಯನ್ನು ಟೀಕಿಸಿದರು. ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತಾ, ಸ್ಟಾರ್ ತಂಡದ ತಂಡದ ಫೋಟೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಡ್ಡವನ್ನು ಏಕೆ ಹಾರಿಸಿದರು ಎಂದು ಯೋಚಿಸಿದ್ದ. ತಮ್ಮ ಗಡ್ಡವನ್ನು ತಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಗೆ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿದ್ದರೆ, ಬೈಬಲ್ನ ಪಾತ್ರವಾದ ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ರಂತೆ ಅವರು ಕೇಳದೆಯೇ ಅವರು “ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ದಣಿದ” ಎಂದು ನೋಡುತ್ತಾರೆ. “ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿತವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಬೇಡಿ ಆದರೆ ನಮ್ಮ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವರು ಏಕೆ ಮುಖದ ಕೂದಲನ್ನು (ಗಡ್ಡವನ್ನು) ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ? ಎಲ್ಲಾ ಸಂಸೋನನ? (ತನ್ನ ಕೂದಲಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಬಲವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ) ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅವುಗಳು ಅದಿಲ್ಲದೇ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ದಣಿದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತವೆ. ಕೇವಲ ಒಂದು ಅವಲೋಕನ! “ಅವರು ತಮ್ಮ ಟ್ವೀಟ್ನಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು.

ಓದಿ ಕಡಿಮೆ ಓದಿ