'ಇಲ್ಲ ರಿಟರ್ನ್' ಭರವಸೆಯ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ರಿಯಾಯಿತಿಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ಮಿಂಟ್ರಾ – ಎಕನಾಮಿಕ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನವದೆಹಲಿ: ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದಾಯವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಬಿಡ್ನಲ್ಲಿ

ಮಿಂಟ್ರಾ

ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಒದಗಿಸುತ್ತಿದೆ

ರಿಯಾಯಿತಿಗಳು

ಅವರು ಆದೇಶಿಸಿದ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸಬಾರದೆಂದು ಅವರು ಆರಿಸಿದರೆ ಖರೀದಿಗಳು. ಈ ಕ್ರಮವು ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಇಕಾಮರ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯಾದ USbased ಜೆಟ್.ಕಾಮ್ನಂತೆಯೇ ಇರುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಖರೀದಿದಾರರು ಉಚಿತ ರಿಟರ್ನ್ಸ್ನಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದರೆ ರಿಯಾಯಿತಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಮೈಂಟ್ರಾ, ಇದು ನೀಡುತ್ತದೆ

ಉಚಿತ ರಿಟರ್ನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್ಚೇಂಜ್ಗಳು

, “ರಿಟರ್ನ್ ಮಾಡಲಾಗದ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು” ಚೆಕ್ ಮಾಡುವಾಗ ಖರೀದಿದಾರರಿಗೆ ಒಂದು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಉತ್ಪನ್ನದಿಂದ ಉತ್ಪನ್ನಕ್ಕೆ ಬದಲಾಗುವ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ರಿಯಾಯಿತಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಉಡುಪುಗಳು, ಜೀವನಶೈಲಿ, ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮನೆಯ ಅಲಂಕಾರ ಮತ್ತು ಇತರ ವರ್ಗಗಳ ಹೆಚ್ಚಿನ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಕೊಡುಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಈ ಯೋಜನೆಯು ಫ್ಯಾಷನ್ ಇಕಾಮರ್ಸ್ ಕಂಪನಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಲಾಭ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ರಿವರ್ಸ್ ಲಾಜಿಸ್ಟಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲಾದ ವೆಚ್ಚದ ಭಾಗವಾಗಿ ಗ್ರಾಹಕರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಲಾಗುತ್ತದೆ, ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತಿಳುವಳಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿರುತ್ತಾನೆ.

“ಮಿಂಟ್ರಾದಲ್ಲಿ ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡುವಾಗ ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರ ಅನುಭವವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ನಾವೀಗ ನಿರಂತರವಾಗಿ ನಾವೀನ್ಯತೆಯಿರುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಇದರ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿ ನಾವು ಕಾಲಕಾಲಕ್ಕೆ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಯೋಗಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರ ಅಳವಡಿಕೆಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಅವುಗಳನ್ನು ಅಳೆಯುತ್ತೇವೆ “ಎಂದು ಮಿಂಟ್ರಾ ಜಬೊಂಗ್ಗೆ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾದ ಅಮರ್ ನಾಗರಮ್ ಹೇಳಿದರು.

1

ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಫ್ಯಾಶನ್ ಪೋರ್ಟಲ್ಗಳು 15-20% ನಷ್ಟು ಉಡುಪುಗಳ ಮುಖಾಮುಖಿ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹರಿಸುವಾಗ, ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸುವುದು ಸುಲಭವಾಗಿದ್ದು, ಇದಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ವೆಚ್ಚವಿಲ್ಲ, “ಎಂದು ಸಲಹಾ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ಹರ್ಮೀಂದರ್ ಸಾಹ್ನಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಚಿಲ್ಲರೆ ಉದ್ಯಮ.

“ಈ ರೀತಿಯ ಪ್ರಸ್ತಾಪವು ವ್ಯವಹಾರವು ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗಿದೆಯೆಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಇಂತಹ ನೀತಿ ಖರೀದಿದಾರರನ್ನು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತೇಜಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು (ಅವುಗಳನ್ನು) ಸ್ಥಳ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ಸಂವೇದನೆಯಿಂದ ಉತ್ತೇಜಿಸುತ್ತದೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಕಳೆದ ವರ್ಷದಿಂದ, ಯಾವಾಗ

ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್

ಅವರ ಪೋಷಕ ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿತು, ಮಿಂಟ್ರಾ ಮತ್ತು ಜಬೊಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗಿತ್ತು.

ಈ ವರ್ಷ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಮಿಂಟ್ರಾ ಮತ್ತು ಜಬೊಂಗ್ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅನಂತ್ ನಾರಾಯಣನ್ ಅವರ ನಿರ್ಗಮನದ ಬಗ್ಗೆ ಊಹಾಪೋಹಗಳ ನಂತರ ಬಾಹ್ಯ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಕೆಳಗಿಳಿಯಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು.

ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್ ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ, ಮಿಂಟ್ರಾ ಮತ್ತು ಜಬೊಂಗ್ಗಳನ್ನು ಹೊಸ ರಚನೆಯ ಭಾಗವಾಗಿ ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ತರಲಾಯಿತು. ಮಿಂಟ್ರಾ ಜಬೊಂಗ್ನ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಅಮರ್ ನಗರವು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ಗುಂಪಿನ ಫ್ಯಾಶನ್ ನ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾಗಿ ರಿಷಿ ವಾಸುದೇವ್ರನ್ನು ಕರೆದೊಯ್ದಿದೆ.

ಮಿಂಟ್ರಾ, ಜಬೊಂಗ್ ಮತ್ತು ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ಫ್ಯಾಶನ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಫ್ಯಾಶನ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ಗುಂಪು ಮಿಂಟ್ರಾ ಮತ್ತು ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ನಡುವಿನ ಸಿನರ್ಜಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶದಲ್ಲಿ ಅದರ ಸಂಯೋಜಿತ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಜಬೊಂಗ್ ಮತ್ತು ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ಫ್ಯಾಶನ್ ಉಚಿತ-ರಿಟರ್ನ್ ಯೋಜನೆಯಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯುವ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ವಿಶೇಷ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿಲ್ಲ.