ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಪತ್ನಿ ಮೀರಾ ರಜಪೂತ್ ಅವರನ್ನು ಚುಂಬಿಸುತ್ತಾನೆ, ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಆಚರಿಸಲು ಸಹೋದರ ಇಶಾನ್ ಖಟ್ಟರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ … – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನಟ ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ವಾಣಿಜ್ಯ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಸಾಧಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಅವರ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ ಗಳಿಸುವ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

ಚಿತ್ರದ ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ಸುತ್ತುವರಿದ ನಂತರ ನಟ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ಮೀರಾ ರಜಪೂತ್ ಮಂಗಳವಾರ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಸುಂದರವಾದ ಬೂಮರಾಂಗ್ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಶಾಹಿದ್ ಮತ್ತು ಮೀರಾ ಸೂರ್ಯನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕ್ಷಣ ಆನಂದಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು, ಇದು ಮೋಡ ಕವಿದ ದಿನದಂದು ಅಡಗಿಕೊಂಡು ಆಟವಾಡುತ್ತಿದೆ.

ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಶಾಹಿದ್ ಮೀರಾಳನ್ನು ಅವಳ ಕೆನ್ನೆಗೆ ಚುಂಬಿಸುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ, ಅದು “ಮೋಡ ಕವಿದ ದಿನದಂದು ನನಗೆ ಬಿಸಿಲು ಸಿಕ್ಕಿತು” ಎಂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾಳೆ.

ಚಿತ್ರದ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಆಚರಿಸುವ ಶಾಹಿದ್ ಅವರ ತಮಾಷೆಯ ವಿಡಿಯೋವನ್ನೂ ಮೀರಾ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಸಹೋದರ ಇಶಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಯಾರೂ ನೋಡದಂತೆ ಶಾಹಿದ್ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಅವಳು ಅದನ್ನು “ಆಜ್ ಕಿ ಪಾರ್ಟಿ ಇಂಕಿ ತರಾಫ್ ಸೆ” ಎಂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹಾಕಿದ್ದಾಳೆ.

ಇಶಾನ್ ಖಟ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ವಾಣಿಜ್ಯ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಾರೆ. (Instagram)

ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ 100 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗೆ ತಲುಪುತ್ತಿರುವ ಕಾರಣ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಪಾರ್ಟಿ ಮಾಡಲು ಎಲ್ಲಾ ಕಾರಣಗಳಿವೆ. ಈ ಚಿತ್ರ ಈಗಾಗಲೇ ಐದು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ದೇಶೀಯ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ 88 ಕೋಟಿ ರೂ. ಚಿತ್ರದ ಭವಿಷ್ಯದ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ, ಚಲನಚಿತ್ರ ವ್ಯಾಪಾರ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ತರಣ್ ಆದರ್ಶ್ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “# ಕಬೀರ್ಸಿಂಗ್ ಆಟದ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪುನಃ ಬರೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ … 4 ನೇ ದಿನದಂದು ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ಬಿಜ್ [ಕೆಲಸದ ದಿನ] … ಇಂದು 100 ಕೋಟಿ ರೂ. 5 ನೇ ದಿನ] … # ಕಬೀರ್‌ಸಿಂಗ್ ಈ ವರ್ಷ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಎಲ್ಲ ದೊಡ್ಡ ವಿಷಯಗಳಿಗಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯಾಗಿದೆ: # ಭಾರತ್, # ಕೇಸರಿ, # ಟೋಟಲ್ ಧಮಾಲ್ ಮತ್ತು # ಗಲ್ಲಿಬಾಯ್ … ಅದ್ಭುತ! ”

# ಕಬೀರ್‌ಸಿಂಗ್ ಆಟದ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪುನಃ ಬರೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ … 4 ನೇ ದಿನದಂದು ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ಬಿಜ್ [ಕೆಲಸದ ದಿನ] … ಇಂದು ₹ hit cr ಅನ್ನು ಹೊಡೆಯುತ್ತದೆ [ದಿನ 5] … # ಕಬೀರ್‌ಸಿಂಗ್ ಇದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ವರ್ಷ: # ಭಾರತ್ , # ಕೇಸರಿ , # ಒಟ್ಟು ಧಮಾಲ್ ಮತ್ತು # ಗಲ್ಲಿಬಾಯ್ … ಅದ್ಭುತ!

– ತರಣ್ ಆದರ್ಶ್ (@taran_adarsh) ಜೂನ್ 25, 2019

ಒಂದು ದಿನ ಮೊದಲು, ಶಾಹಿದ್ ಚಿತ್ರದ ಸೆಟ್‌ಗಳಿಂದ ಕ್ಯಾಂಡಿಡ್ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ನಮ್ಮೆಲ್ಲರನ್ನೂ # ಕಬೀರ್ಸಿಂಗ್‌ನಂತೆ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿವೆ.”

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಸಿಬಿಎಫ್‌ಸಿ ಸದಸ್ಯ ವಾನಿ ತ್ರಿಪಾಠಿ ಅವರು ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು ಸ್ಫೋಟಿಸಿದರು, ‘ಅರ್ಜುನ್ ರೆಡ್ಡಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಕೆಟ್ಟವರಾಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಈಗ ಇದು’

ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ವಂಗಾ ಅವರ ಹಿಟ್ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರ ಅರ್ಜುನ್ ರೆಡ್ಡಿ ಅವರ ಹಿಂದಿ ರಿಮೇಕ್ ಆಗಿದೆ. ಚಿತ್ರವು ಟಿಕೆಟ್ ಕಿಟಕಿಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅನೇಕರು ಇದನ್ನು ದುರ್ಬಳಕೆ ಮತ್ತು ವಿಷಕಾರಿ ಪುರುಷತ್ವಕ್ಕಾಗಿ ಟೀಕಿಸಿದ್ದಾರೆ. ತನ್ನ ಗೆಳತಿ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಗಂಟು ಕಟ್ಟಿದ ನಂತರ ಅದರ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವು ಸ್ವಯಂ-ವಿನಾಶಕಾರಿ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಗುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ tshtshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲು ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜೂನ್ 25, 2019 20:08 IST