ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ನೋಯುತ್ತಿರುವ ಕಣ್ಣುಗಳಿಗೆ ಒಂದು ದೃಷ್ಟಿಯಾಗಿದ್ದು, ಅವರು ‘ಪರ’ ದಂತೆ ತೂಕವನ್ನು ಹೇಗೆ ಎತ್ತುವುದು ಎಂದು ನಮಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ; ವಾಚ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಇಂದು, ero ೀರೋ ನಟಿ ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ತಮ್ಮ ತಾಲೀಮು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು, ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ!

ನೀವು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯಂತಹ ಗಂಡನನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಫಿಟ್ನೆಸ್ ದೋಷವು ಅವರ ಹೆಂಡತಿಯ ಮೇಲೆ ಹಾದುಹೋಗುವುದು ಸಹಜ ಮತ್ತು ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಅದು ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ನಾವು ಇದನ್ನು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಏಕೆಂದರೆ ಕೊಲ್ಲಿಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಕೂಡಲೇ, ಈ ಸುಯಿ ಧಾಗಾ ನಟಿ ಯಾವುದೇ ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಸಮಯ ಮತ್ತು ತಕ್ಷಣ, ಜಿಮ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆಯಿರಿ. ಅದು ಸರಿ! 2019 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್ ನಂತರ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನಿಂದ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಬೀಳ್ಕೊಟ್ಟರು ಮತ್ತು ಕೈಯಿಂದ ಮಾಡಿದ ಕಪ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಫಿ ಕಪ್ ಅನ್ನು ಆನಂದಿಸಿದ ನಂತರ ಅನುಷ್ಕಾ ದಿನಚರಿಗೆ ಮರಳಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು.

ಮತ್ತು ಶನಿವಾರದಂದು, ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವರು ಸೋಮಾರಿಯಾಗಿರುವಾಗ ಮತ್ತು ಮಂಚದ ಆಲೂಗಡ್ಡೆಯಂತೆ ವರ್ತಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ, ಈ ero ೀರೋ ನಟಿ ಜಿಮ್‌ಗೆ ಹೊಡೆದರು. ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಅನುಷ್ಕಾ ಬೂದು ಬಣ್ಣದ ಜೆಲ್ಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಕಟ್ಟಿದ ಕೂದಲಿನೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಯಾಗಿರುವ ಬೂದು ಬಣ್ಣದ ಬ್ರಾಲೆಟ್ ಧರಿಸಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಒಂದು ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಅವಳು ಕೆಲವು ಹೆವಿ ಡ್ಯೂಟಿ ಸ್ಕ್ವಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಇತರ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಅನುಷ್ಕಾ ಕೆಲವು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ತರಬೇತಿಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ಗಾಗಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ಗೆ ಹೊರಟ ನಂತರ, ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿ ಕ್ಲಬ್‌ಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ದಂಪತಿಗಳ ಫೋಟೋಗಳ ಸರಣಿಯನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು ಮತ್ತು ಈ ಎರಡನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ, ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ಯಾವುದೇ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ನಿರಾಶೆಗೊಳಿಸಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಸೆಲ್ಫಿಗಳಿಗೆ ಪೋಸ್ ನೀಡಿದರು.

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಆನಂದ್ ಎಲ್.ರಾಯ್ ಅವರ ero ೀರೋ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಮತ್ತು ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಈಗಿನಂತೆ, ಅನುಷ್ಕಾ ತನ್ನ ಮುಂದಿನ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿಲ್ಲ.

ALSO READ: ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರನ್ನು ‘ಸಿಂಧಿ ಬಾಹು’ ಎಂದು ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಿದ್ದರಿಂದ ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಅವರಿಗೆ ಮಹಾಕಾವ್ಯದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಇದೆ.