ಜಾನ್ವಿ ಕಪೂರ್, ಇಶಾನ್ ಖಟ್ಟರ್ ಅವರು ಧಡಕ್ನ 1 ವರ್ಷವನ್ನು ಪರಸ್ಪರ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ನೋಡಿ … – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನಟರಾದ ಜಾನ್ವಿ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಇಶಾನ್ ಖಟ್ಟರ್ ಅವರು ಶನಿವಾರ ಬಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ವರ್ಷವನ್ನು ಪೂರೈಸಿದ್ದು, ಅವರ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರ ಧಡಕ್‌ನ ಮೊದಲ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪರಸ್ಪರ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ಶಶಾಂಕ್ ಖೈತಾನ್ ಅವರಿಗೆ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಬರೆಯಲು ಇವರಿಬ್ಬರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು.

ಧಡಕ್ ಎಂಬುದು ಮರಾಠಿ ಚಿತ್ರ ಸೈರತ್‌ನ ರಿಮೇಕ್ ಆಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮದಿದ್ ಮಜೀದಿ ಅವರ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಬಿಯಾಂಡ್ ದಿ ಕ್ಲೌಡ್ಸ್ ಮೂಲಕ ಧಡಕ್‌ಗೆ ಅಭಿನಯಿಸಿದ ಇಶಾನ್, ಚಿತ್ರದ ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಶಶಾಂಕ್ ಅವರ ಕೈಯನ್ನು ಹಿಡಿದಿರುವ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಅವರು, “ಜನಿಸಿದ ನಾಯಕ, ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ತಂಡದ ಆಟಗಾರ. ನಿಮ್ಮನ್ನು ನನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ಎಂದು ಕರೆಯಲು ಆಶೀರ್ವದಿಸಲಾಗಿದೆ. ”

ಒಂದು ದೃಶ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ರಿಹರ್ಸಲ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಇಶಾನ್ ಖಟ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಜಾನ್ವಿ ಕಪೂರ್.

ಇಶಾನ್ ಖಟ್ಟರ್ ಅವರು ಸಂಪಾದಿತ ಕ್ಯಾಂಡಿಡ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಜಾನ್ವಿ ಕಪೂರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಜಾನ್ವಿ ಕಪೂರ್ ಶಶಾಂಕ್ ಖೈತಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಧಡಕ್ ಸೆಟ್ ನಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಇಶಾನ್ ಖಟ್ಟರ್ ಧಡಕ್ ಚಿತ್ರೀಕರಣ.

ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪಾರ್ಥವಿ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿರುವ ಜಾನ್ವಿ, ಧಡಕ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರದ ತಯಾರಿಕೆಯಿಂದ ಹಲವಾರು ಕ್ಯಾಂಡಿಡ್ ಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಧಡಕ್ನ 1 ವರ್ಷ. ಮಧು ಮತ್ತು ಪಾರ್ಥವಿಯ 1 ವರ್ಷ. ಈ ಕುಟುಂಬದ 1 ವರ್ಷ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ, ಈ ಎಲ್ಲಾ ನೆನಪುಗಳು ಮತ್ತು ನನ್ನ ಇಡೀ ಜೀವನವನ್ನು ನಾನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಎಂದಿಗೂ ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ. ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರುವ @ ಕರಣ್‌ಜೋಹರ್ ಈ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ನೀವು ನನಗೆ ಒಂದು ಕುಟುಂಬ, ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ಕನಸು ಕಂಡ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ನನ್ನನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದ್ದೇನೆ. ನನ್ನ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕ ಬೆಳಕಾಗಿರುವುದಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ”

ಶಶಾಂಕ್‌ಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳುತ್ತಾ, “ಈ ಪ್ರಯಾಣದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹೆಜ್ಜೆಯೂ ನಾನು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೆ. ನೀವು ನನಗೆ ಕಲಿಸಿದ ಪ್ರತಿಯೊಂದಕ್ಕೂ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ನನಗಾಗಿ ಇರುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ನಮಗೆ ನೀಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ. ”

ಇಶಾನ್ ಅವರ ತೆರೆಯ ಹೆಸರಿನಿಂದ ಕರೆ ಮಾಡಿ, ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಮಿ. ಮಧುಕರ್ ಬಾಗ್ಲಾ, ನಾವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಈ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಕೈಗೊಂಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಒಲವು ತೋರಲು, ವಾದಿಸಲು, ಮತ್ತು ಆರಾಮವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ನಾನು ಎಷ್ಟು ಸಂತೋಷವಾಗಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಲು ಏನೂ ಸಾಕಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಲವ್ ಯು ತಂಡ ಧಡಕ್ ನಾನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ ಪ್ರತಿ ದಿನ!!”

ಧಾದಕ್ ಸೆಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಜಾನ್ವಿ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಇಶಾನ್ ಖಟ್ಟರ್.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಮಾಲೈಕಾ ಅರೋರಾ ತನ್ನ ಹುಡುಗಿಯ ಗ್ಯಾಂಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ರಜಾದಿನಗಳು, ಕಡಲತೀರದ ನಡಿಗೆ ಮತ್ತು ಸೀಪ್ಲೇನ್ ಸವಾರಿಯಿಂದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ. ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ

ಚಿತ್ರದ ಮೊದಲ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ಮುನ್ನ, ಇಶಾನ್ ಗುರುವಾರ ಕೆಲವು ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, “ಪ್ರಮುಖ ನಾಸ್ಟಾಲ್ಜಿಯಾ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಕೆಲವು ಗಂಟೆಗಳವರೆಗೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ನನ್ನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡ ಕರಣ್, ಶಶಾಂಕ್, ಜಾನ್ವಿ ಅವರಿಗೆ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ನೆನಪುಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ … ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಚಿತ್ರದ ಹೃದಯವು ಮಾಡಿದಂತೆ ನಮ್ಮ ಚಿತ್ರದ ಹೃದಯವು ಬಡಿಯುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಇಡೀ ಪಾತ್ರವರ್ಗ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ”

(ಐಎಎನ್‌ಎಸ್ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ)

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ tshtshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲು ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜುಲೈ 20, 2019 17:24 IST