ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರ ಅದ್ದೂರಿ 5 ಹಂತದ ಜನ್ಮದಿನ ಕೇಕ್ 'ಅವಳಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ' – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಆಹಾರ

Priyanka Chopra's Lavish 5-Tier Birthday Cake Was 'As Big As Her'

5 ಹಂತದ ಬೃಹತ್ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಕೇಕ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿದ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಜೊನಾಸ್ ಎಲ್ಲರೂ ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರಾದರು

ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

  • ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಜೊನಾಸ್ ಗುರುವಾರ ತಮ್ಮ 37 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಆಚರಿಸಿದರು
  • ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ತನ್ನ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಬ್ಯಾಷ್ನಲ್ಲಿ ಗಾಲಾ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಳು
  • ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಐದು ಹಂತದ ದೊಡ್ಡ ಹೊಳೆಯುವ ಕೇಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಅವಳನ್ನು ಆಶ್ಚರ್ಯಗೊಳಿಸಿದನು

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರು ಜುಲೈ 18 ರ ಗುರುವಾರ 37 ನೇ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಟ್ಟರು, ಮತ್ತು ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಬ್ಯಾಷ್ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಗಾಲಾ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ! 2018 ರ ಡಿಸೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ವಿವಾಹವಾದ ನಟ, ಫ್ಲೋರಿಡಾದ ಮಿಯಾಮಿಯ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಜನ್ಮದಿನವನ್ನು ಆಚರಿಸಿದರು. ಪತಿ ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಅವರು ಐದು ಹಂತದ ಹೊಳೆಯುವ ಕೇಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಪಡಿಸಿದಾಗ ಅವರ ವಿಶೇಷ ದಿನವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ವಿಶೇಷಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಹಬ್ಬಿ ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಕಥೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಂಡತಿಯ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಬ್ಯಾಷ್ನ ವೀಡಿಯೊಗಳ ಸರಣಿಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಪಾರ್ಟಿ ನಕ್ಷತ್ರಗಳ ಸಂಬಂಧದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ!

ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ‘ದೇಸಿ-ಗರ್ಲ್’ ಕೆಂಪು ಹೊಳೆಯುವ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಓಹ್, ಮತ್ತು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ 37 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಕೇಕ್ ಕೂಡ ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಉಡುಪಿನೊಂದಿಗೆ ಬಣ್ಣ-ಸಂಯೋಜಿತವಾಗಿದೆ. ಅದು ಅದ್ಭುತವಲ್ಲವೇ ?! ನಿಕ್ ಜೊನಾಸ್ ಅವರ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಕಥೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊವೊಂದರಲ್ಲಿ, ಬಾಲಿವುಡ್ ದಿವಾ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ 5-ಹಂತದ ಬೃಹತ್ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಕೇಕ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿದ ನಂತರ ಎಲ್ಲರೂ ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರಾದರು, ಅದು ಬಹುತೇಕ ‘ಅವಳಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ’ ಎಂದು ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಆದರೆ, ಅವಳ ಪತಿ ಮತ್ತು ಅಮೇರಿಕನ್ ಗಾಯಕ ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಅವಳನ್ನು ಹುರಿದುಂಬಿಸುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂತು! #CoupleGoals ಈಗಾಗಲೇ!

(ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಜೊನಾಸ್: ನೀವು ಕದಿಯಬಹುದಾದ 37 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಆಹಾರ ಸಲಹೆಗಳು )

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಜೊನಾಸ್ ಮತ್ತು ಪತಿ ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಅವರು ಪರಿಪೂರ್ಣ ದಂಪತಿಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ಅಂಶವನ್ನು ಅಲ್ಲಗಳೆಯುವಂತಿಲ್ಲ. ಕೇಕ್ ಕಣ್ಣುಗಳಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಇಷ್ಟವಾಯಿತು ಮತ್ತು ಫ್ಲೋರಿಡಾದ ಮಿಯಾಮಿಯ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಬೇಕರಿಯ ಡಿವೈನ್ ಡೆಲಿಕಾಸೀಸ್ ಕೇಕ್ಸ್ ಇದನ್ನು ತಯಾರಿಸಿತು.

ಕೆಂಪು ಮತ್ತು ಚಿನ್ನದ ಹೊಳೆಯುವ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಕೇಕ್ನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬೇಕರಿಯ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಸಂತೋಷವನ್ನು ಆರಾಧಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ! ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ:

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಜೊನಾಸ್ ಅವರ ಜನ್ಮದಿನದಂದು ನಿಜಕ್ಕೂ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಪ್ರೀತಿಯ ಗಂಡನಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು!

ದೀಕ್ಷಾ ಸರಿನ್ ಬಗ್ಗೆ ವಿಲಕ್ಷಣ ಆಹಾರ ಸೇವಕ ಮತ್ತು ಡೈ-ಹಾರ್ಡ್ ಫಲೂದಾ ಪ್ರೇಮಿ, ದೀಕ್ಷಾ ಉತ್ತಮ ಬೀದಿ ಆಹಾರವನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಾ ಸ್ಕೂಟಿ ಸವಾರಿ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ! ಅದ್ರಾಕ್ ವಾಲಿ ಚಾಯ್‌ನ ಬಿಸಿ ಕಪ್ ಪೈಪಿಂಗ್ ಅವಳ ದಿನವನ್ನು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿ ಮತ್ತು ಹೊಳೆಯುವಂತೆ ಮಾಡಬಹುದು!