ರಾಜಕುಮಾರ ನರುಲಾ-ಯುವಿಕಾ ಚೌಧರಿ ನಾಚ್ ಬಾಲಿಯೆ ಮೇಲೆ ಹರಿದು 9 ಸಹೋದರನ ಮರಣದ ನಂತರ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರನ್ನು ಕರೆದರು 'ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ – ಇಂಡಿಯಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ

<ವಿಭಾಗ ಡೇಟಾ-ಈವೆಂಟ್-ಉಪ-ಬೆಕ್ಕು = "ಬ್ರೆಡ್‌ಕ್ರಂಬ್"> ಹೋಮ್ > ಮನರಂಜನೆ

ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ 9 ರಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವ ಜೋಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ನರುಲಾ ಮತ್ತು ಯುವಿಕಾ ಚೌಧರಿ ಒಬ್ಬರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರಸಂಗದ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮುನ್ನ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ತನ್ನ ಸಹೋದರನ ಸಾವಿನ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸಲಾಯಿತು.

<ವಿಭಾಗ ಡೇಟಾ-ಈವೆಂಟ್-ಉಪ-ಬೆಕ್ಕು = "ಲೇಖಕ">

<ವಿಭಾಗ ಡೇಟಾ-ಈವೆಂಟ್-ಉಪ-ಬೆಕ್ಕು = "ಲೇಖಕ">

<ವಿಭಾಗ ಡೇಟಾ-ಈವೆಂಟ್-ಕ್ಯಾಟ್ = "ಸಾಮಾಜಿಕ ಪಾಲು">

<ವಿಭಾಗ ಡೇಟಾ-ಈವೆಂಟ್-ಉಪ-ಬೆಕ್ಕು = "ಆಂತರಿಕ ಕೊಂಡಿಗಳು">

ಪ್ರಿನ್ಸ್ ನರುಲಾ-ಯುವಿಕಾ ಚೌಧರಿ ನಾಚ್ ಬಾಲಿಯೆ ಮೇಲೆ ಹರಿದು 9 ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಸಹೋದರನ ಮರಣದ ನಂತರ ಅವನನ್ನು 'ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ'
ಪ್ರಿನ್ಸ್ ನರುಲಾ ಮತ್ತು ಯುವಿಕಾ ಚೌಧರಿ (ಫೋಟೊ ಕೃಪೆ: Instagram ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ಶಾಟ್ / ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ-ಸ್ಟಾರ್ ಪ್ಲಸ್)

ನಟ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ನರುಲಾ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ಯುವಿಕಾ ಚೌಧರಿ ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ 9 ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಎಪಿಸೋಡ್‌ನ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ. ಪ್ರಿನ್ಸ್‌ನ ಸೋದರಸಂಬಂಧಿ ರೂಪೇಶ್ ನರುಲಾ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಕೆನಡಾದಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದರು ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಸಂಗದ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಲಾಯಿತು ಸುದ್ದಿ. ಇಂದು ರಾತ್ರಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿರುವ ಧಾರಾವಾಹಿಯ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ, ರೂಪೇಶ್ ಅವರ ನಿಧನದ ಸುದ್ದಿ ಬಂದ ಕೂಡಲೇ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ವಹಿಸಿಕೊಂಡಾಗ ಹರಿದು ಹೋಗುತ್ತಾರೆ. ಆತಿಥೇಯ ಮನೀಶ್ ಪಾಲ್ ರಾಜಕುಮಾರನನ್ನು ಸಮಾಧಾನಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಾಪಕನಾಗಿ ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ ಎಂದು ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರನ್ನು ಹೊಗಳಿದರು ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಕೆನಡಾ ದಿನವನ್ನು ಆಚರಿಸುವಾಗ ಕೆನಡಾದ ಕಡಲತೀರದಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿ ರೂಪೇಶ್ ನಿಧನರಾದರು ಸ್ನೇಹಿತರ ಜೊತೆ. ಅವನು ಕೆಲವೇ ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿರುಗುವಾಗ ಕಾರನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಲು ಮತ್ತು ಅವನನ್ನು ಕಾಯುವಂತೆ ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತನನ್ನು ಕೇಳಿದಾಗ ಅವನು ಆ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಹೊರಹೋಗಲು ಹೊರಟಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ‘ ಡೂಬ್ ಗಯಾ ಡೂಬ್ ಗಯಾ ‘ ಎಂಬ ದೊಡ್ಡ ಗದ್ದಲ ಕೇಳಿದಾಗ ಅವನ ಸ್ನೇಹಿತ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಧಾವಿಸಿದನು ಮತ್ತು ಅವನನ್ನು 20 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಯಾರೂ ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

ರೂಪೇಶ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ವಿವಾಹವಾದರು ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಕೆನಡಾದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಹೊಸ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಪ್ರಸಂಗದ ನಂತರ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಯುವಿಕಾ ಇಬ್ಬರೂ ಕೆನಡಾದಲ್ಲಿ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಇರಲು ಹೊರಟರು. ತನ್ನ ಸಹೋದರನ ಸಾವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಪ್ರಿನ್ಸ್, “ರೂಪೇಶ್ ಯುಎಸ್ನಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿದ್ದರು. ಉಸ್ಕಿ ಶಾದಿ ಸರ್ಫ್ ದೋ ಮಹೈನ್ ಪೆಹ್ಲೆ ಹುಯಿ ತಿ . ಅವನ ವಯಸ್ಸು ಕೇವಲ 25. ಭಾಭಿ ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತಿದ್ದಳು ಮತ್ತು ಅವಳ ವೀಸಾ ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು. ಅವಳು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅವನೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಳು. ನನ್ನ ಸಹೋದರನ ದೇಹವನ್ನು ತರಲು ತಾಯಿ ಮತ್ತು ತಂದೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ. ಯುವಿಕಾ ಭಾಭಿ ಜೊತೆ ಇಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ರೂಪೇಶ್ ಹೋದರು ಎಂದು ನಂಬಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ”

<ವಿಭಾಗ>

ಪ್ರಕಟಿತ ದಿನಾಂಕ: ಜುಲೈ 20, 2019 5:37 PM IST

<ವಿಭಾಗ ಡೇಟಾ-ಈವೆಂಟ್-ಕ್ಯಾಟ್ = "ಸಾಮಾಜಿಕ ಪಾಲು">

<ವಿಭಾಗ> ವಿಷಯಗಳು: <ವಿಭಾಗ ಡೇಟಾ-ಈವೆಂಟ್-ಉಪ-ಬೆಕ್ಕು = "ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು">

<ವಿಭಾಗ>