ಲಯನ್ ಕಿಂಗ್ ಮತ್ತೆ ಘರ್ಜಿಸುತ್ತಾನೆ, ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅವರ ಸೂಪರ್ 30 ಸೂಪರ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ತಡೆಯಲಾಗದು – ಮನಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್

1994 ರಲ್ಲಿ ದಿ ಲಯನ್ ಕಿಂಗ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದಾಗ, ಅದು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಿತು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ, ಹಾಲಿವುಡ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಭಾವ ಬೀರದಿದ್ದಾಗ, ಅನಿಮೇಷನ್ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಸ್ವತಃ ಉತ್ತಮ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದೆ.

ಈಗ, ಒಂದು ಶತಮಾನದ ಕಾಲುಭಾಗದ ನಂತರ, ಈ ಚಿತ್ರವು ಸ್ವತಃ ರಿಮೇಕ್ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೆರೆಯ ಮೇಲೆ ನೋಡಿದಾಗ, ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಇನ್ನೂ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ದೊಡ್ಡ ನಗರಗಳು ಅಥವಾ ಸಣ್ಣ ಪಟ್ಟಣಗಳು ​​ಇರಲಿ, ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೋಡಬೇಕಾಗಿದೆ, ಮೊದಲ ದಿನವೇ 11.03 ಕೋಟಿ ರೂ.

ಇದು ಫೋಟೊರಿಯಾಲಿಸ್ಟಿಕ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್-ಆನಿಮೇಟೆಡ್ ಚಿತ್ರವಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಇದು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಹಾಲಿವುಡ್ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ರೀತಿಯು ಆರೋಗ್ಯಕರ ವಾರಾಂತ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಅಂದರೆ ವಿತರಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶಕರಿಗೆ ಆಚರಣೆಗಳು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತವೆ.

ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ, ಕೆಲವು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಜನಸಮೂಹಕ್ಕೆ ತಂದಿವೆ. ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ , ಆರ್ಟಿಕಲ್ 15 , ಸ್ಪೈಡರ್ ಮ್ಯಾನ್: ಫಾರ್ ಫ್ರಮ್ ಹೋಮ್ , ಸೂಪರ್ 30 – ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದೂ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಸತತವಾಗಿ ನಾಲ್ಕು ವಾರಗಳಿಂದ ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸೂಪರ್ 30 ಮತ್ತೊಂದು ಚಿತ್ರವಾಗಿದ್ದು, ಇದು 100 ಕೋಟಿ ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ. ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅಭಿನಯದ ಚಿತ್ರ ಕೇವಲ ಎಂಟು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 80 ಕೋಟಿ ಗಡಿ ದಾಟಿದೆ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ 100 ಕೋಟಿ ಗಡಿ ಮುರಿಯಲಿದೆ. ಆಫ್‌ಬೀಟ್ ಸ್ಥಾಪಿತ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಾಟಕ ಅಥವಾ ನಾಯಕ-ನಾಯಕಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಈ ಸಾಜಿದ್ ನಾಡಿಯಾಡ್ವಾಲಾ ನಿರ್ಮಾಣವು ಈ ರೀತಿಯ ಅಂತರವನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಸರಿದೂಗಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ವಿಕಾಸ್ ಬೆಹ್ಲ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಸೂಪರ್ 30 ಎರಡು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅವರ ಕಾಬಿಲ್ [103.84 ಕೋಟಿ ರೂ.] ನ ಜೀವಿತಾವಧಿಯನ್ನು ದಾಟುತ್ತದೆಯೇ ಎಂದು ನೋಡಲು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ.

ಆರ್ಟಿಕಲ್ 15 ಈಗ ನಾಲ್ಕನೇ ವಾರವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳು ಈಗಾಗಲೇ 61 ಕೋಟಿ ರೂ. ಇದು ಪ್ರಮುಖ ನಗರಗಳಲ್ಲಿ ಕೋರ್ ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ. ಡಾರ್ಕ್ ಮತ್ತು ಖಿನ್ನತೆಯ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ, ಅನುಭವ್ ಸಿನ್ಹಾ ನಿರ್ದೇಶನದ ಈ ಸಂಬಂಧವು ಹೆಚ್ಚಿನವರು have ಹಿಸಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ.

ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ಇದು ಅವರೆಲ್ಲರ ಉಳಿದಿರುವ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಚಿತ್ರವಾಗಿದ್ದು, ಈಗಾಗಲೇ ಸಂಗ್ರಹಗಳು 267.29 ಕೋಟಿ ರೂ. ಹಾದುಹೋಗುವ ಪ್ರತಿ ವಾರದಲ್ಲಿ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು 280 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗಳ ಜೀವಿತಾವಧಿಯನ್ನು ತಲುಪಲಾಗುವುದು ಎಂದು ನೀಡಲಾಗಿದ್ದರೂ, ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ತಳ್ಳುವಿಕೆಯು ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಧೂಮ್: 3 [284 ಕೋಟಿ ರೂ. ].

ಅಭೂತಪೂರ್ವ ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ಆದರೂ ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಕಿಯಾರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ ಅಭಿನಯದ ಚಿತ್ರವು ಅರ್ಹವಾಗಿದೆ.