ಸಾಹೋ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ ಆಗಸ್ಟ್ 30 ಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿತು – ಟಾಲಿವುಡ್

Saaho release date shifted to August 30
ಸಾಹೋ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಆಗಸ್ಟ್ 30 ಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಯಿತು

ಮ್ಯಾಗ್ನಮ್ ಓಪಸ್ ‘ಸಾಹೋ’ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಆಗಸ್ಟ್ 30 ಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಯಿತು; ತಯಾರಕರಿಂದ ವಿಷಯ ಮತ್ತು ಗುಣಮಟ್ಟದ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ರಾಜಿ ಇಲ್ಲ

ಎಸ್‌ಎಸ್ ರಾಜಮೌಳಿ ಅವರ ಬಾಹುಬಲಿ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಈ ವರ್ಷದ ಆಗಸ್ಟ್ 30 ಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಿದ ನಂತರ, ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾಸ್ ಹಿಂದಿರುಗಿದ್ದನ್ನು ಗುರುತಿಸುವ ಸಾಹೋ 2017 ರಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ವರ್ಷದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಈ ವರ್ಷ ಆಗಸ್ಟ್ 15 ರಂದು ಚಲನಚಿತ್ರವು ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ ಆದರೆ ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ, ಹೈ-ಆಕ್ಟೇನ್ ಆಕ್ಷನ್ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಸವಾರಿ ಮಾಡುವ ಚಲನಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ರಾಜಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಲು ತಯಾರಕರು ಸಿದ್ಧರಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಇದುವರೆಗೆ ದೀರ್ಘವಾದ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನೋಡಿಲ್ಲ- ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಿದ ಕಥಾಹಂದರ.

ನಿರ್ಮಾಪಕರ ಹಂಚಿಕೆಯ ವಕ್ತಾರರು, “ನಾವು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದದ್ದನ್ನು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ತರಲು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ. ಕ್ರಿಯಾಶೀಲ ಅನುಕ್ರಮಗಳಿಗೆ ಕೈಚಳಕವನ್ನು ತರಲು ನಮಗೆ ಇನ್ನೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನಾವು ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ದಿನದಿಂದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತಿದ್ದರೂ, ನಾವು ಸಾಹೋ ಜೊತೆ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ಮತ್ತು ದೇಶಭಕ್ತಿಗೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ. ಅತಿದೊಡ್ಡ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ತರಲು ನಾವು ಸಮರ್ಪಿತರಾಗಿದ್ದೇವೆ. ”

ಸಾಹೋ ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದ್ದು, ಪ್ರಭಾಸ್ ನಟಿಸಿದ ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಮನವಿಯನ್ನು ಆನಂದಿಸುವ ನಟ. ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಜೊತೆ ಜೋಡಿಯಾಗಿರುವ ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಿಂದಿ, ತಮಿಳು ಮತ್ತು ತೆಲುಗು ಎಂಬ ಮೂರು ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಜಾಕಿ ಶ್ರಾಫ್, ನೀಲ್ ನಿತಿನ್ ಮುಖೇಶ್, ಮಂದಿರಾ ಬೇಡಿ, ಚಂಕಿ ಪಾಂಡೆ, ಮಹೇಶ್ ಮಂಜ್ರೇಕರ್, ಅರುಣ್ ವಿಜಯ್, ಮುರಳಿ ಶರ್ಮಾ ಮುಂತಾದವರ ಅದ್ಭುತ ಸಮೂಹವಿದೆ- ವಿಳಂಬವು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ತಡೆಯಲು ಎಲ್ಲಾ ಕಾರಣಗಳು ಬಿಡುಗಡೆಗಾಗಿ ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ.

ಈ ಪ್ರಕಟಣೆಯು ಶ್ರದ್ಧಾ ಮತ್ತು ಪ್ರಭಾಸ್ ಅವರ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಅನ್ನು ಚೆಲ್ಲುವ ಮೂಲಕ ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಅತಿರೇಕದ ಆಕ್ಷನ್ ಲಾಡೆನ್ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡಲು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ!

ಪ್ರಭಾಸ್
ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್
ಜಾಕಿ ಶ್ರಾಫ್
ನೀಲ್ ನಿತಿನ್ ಮುಖೇಶ್
ಅರುಣ್ ವಿಜಯ್
ಲಾಲ್
ವೆನ್ನೆಲಾ ಕಿಶೋರ್
ಮುರ್ಲಿ ಶರ್ಮಾ
ಅರುಣ್ ವಿಜಯ್
ಪ್ರಕಾಶ್ ಬೆಲವಾಡಿ
ಎವೆಲಿನ್ ಶರ್ಮಾ
ದಪ್ಪನಾದ ಪಾಂಡೆ
ಮಂದಿರ ಬೇಡಿ
ಮಹೇಶ್ ಮಂಜ್ರೇಕರ್
ಟಿನ್ನು ಆನಂದ್
ಶರತ್ ಲೋಹಿತಾಶ್ವಾ

ಸಿಬ್ಬಂದಿ: ಸುಜೀತ್ ಬರೆದ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶನ.
ನಿರ್ಮಾಪಕರು: ವಂಶಿ – ಪ್ರಮೋದ್.- ವಿಕ್ರಮ್
ಡಾಪ್: ಮಾಧಿ.
ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಡಿಸೈನರ್: ಸಾಬು ಸಿರಿಲ್.
ಸಂಪಾದಕ: ಶ್ರೀಕರ್ ಪ್ರಸಾದ್.
ಹಿನ್ನೆಲೆ ಸಂಗೀತ: ಘಿಬ್ರಾನ್.
ವಿಷುಯಲ್ ಎಫೆಕ್ಟ್ಸ್ ಆರ್.ಸಿ.ಕಮಲಕನ್ನನ್.
ನೃತ್ಯ ನಿರ್ದೇಶಕರು: ವೈಭವಿ ವ್ಯಾಪಾರಿ, ರಾಜು ಸುಂದರಂ.
ವೇಷಭೂಷಣ ವಿನ್ಯಾಸ: ಥೋಟಾ ವಿಜಯ್ ಭಾಸ್ಕರ್, ಲೀಪಕ್ಷಿ ಎಲ್ಲವಾಡಿ.
ಆಕ್ಷನ್ ನಿರ್ದೇಶಕರು: ಕೆನ್ನಿ ಬೇಟ್ಸ್, ಪೆಂಗ್ ಜಾಂಗ್, ಧೀಲಿಪ್ ಸುಬ್ಬರಾಯನ್, ಸ್ಟಂಟ್ ಸಿಲ್ವಾ, ಸ್ಟೀಫನ್, ಬಾಬ್ ಬ್ರೌನ್, ರಾಮ್ – ಲಕ್ಷ್ಮಣ್.
ಡಿಐ: ಬಿ 2 ಹೆಚ್.
ಧ್ವನಿ ವಿನ್ಯಾಸ: SYNC CINEMA.
ದೃಶ್ಯ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ: ಗೋಪಿ ಕೃಷ್ಣ, ಅಜಯ್ ಸುಪಾಹಿಯಾ.