ಐಪಿಎಲ್ 2020 ರಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಕ್‌ಟ್ರಾಕರ್ ತಂಡವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲು 5 ಆಟಗಾರರು ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿ ಹರಾಜಿನಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು

<ವಿಭಾಗ>

ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿ ತಮ್ಮ ನಾಯಕನನ್ನು ಹರಾಜಿನಿಂದ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ.

ಅವರಿಂದ ಸಾಹಿಲ್

ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಪೂರ್ಣ ಬರಹಗಾರ

ಪ್ರಕಟಿತ – ನವೆಂಬರ್ 10, 2019 4:07 PM

ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ – ನವೆಂಬರ್ 10, 2019 4:07 PM

173.3 ಕೆ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

<ಫಿಗರ್ ಏರಿಯಾ-ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ = "ಶೀರ್ಷಿಕೆ-ಲಗತ್ತು -342708" ಐಡಿ = "ಲಗತ್ತು_342708"> ಇಯಾನ್ ಮೋರ್ಗಾನ್
ಇಯಾನ್ ಮೋರ್ಗಾನ್. (ಫೋಟೋ ಮೂಲ: ಟ್ವಿಟರ್)

ಕಳೆದ ಎರಡು ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ, ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಅಶ್ವಿನ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಸಂಭಾವ್ಯ ವರ್ಗಾವಣೆಯ ಸುತ್ತ ಸಾಕಷ್ಟು ವದಂತಿಗಳು ಹರಡಿದ್ದವು. ಅವರು ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ (ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿ) ಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ (ಡಿಸಿ) ಗೆ ತೆರಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು was ಹಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ಅಧಿಕೃತ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು.

ಸ್ಟಾರ್ ಇಂಡಿಯನ್ ಆಫ್ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ ಅನ್ನು 2018 ರ ಐಪಿಎಲ್ ಹರಾಜಿನಲ್ಲಿ ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿ 7.6 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗೆ ಖರೀದಿಸಿದೆ. ಅವರು ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ತಂಡದ ನಾಯಕರಾಗಿದ್ದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಬಾರಿ ಸಹ ಪ್ಲೇಆಫ್ ತಲುಪಲು ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ಅವರು ಎರಡೂ in ತುಗಳಲ್ಲಿ ಆರನೇ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದರು. ಎರಡು asons ತುಗಳಲ್ಲಿ 25 ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆದ ಅಶ್ವಿನ್ ಚೆಂಡಿನೊಂದಿಗೆ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿತ್ತು.

ಈಗ, ಅಶ್ವಿನ್ ನಿರ್ಗಮನದೊಂದಿಗೆ, ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿಗೆ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಇಲ್ಲ. ಅವರು ಕೆಎಲ್ ರಾಹುಲ್ ಮತ್ತು ಡೇವಿಡ್ ಮಿಲ್ಲರ್ ಅವರ ತಂಡವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲು ತಮ್ಮ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿರುವಾಗ, ಆದರೆ ಅವರು ತಂಡವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲು ಹರಾಜಿನಿಂದ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಖರೀದಿಸಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಐಪಿಎಲ್‌ನ 2020 ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ತಂಡವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲು ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಐದು ಆಟಗಾರರು ಇಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

1. ಮೊರ್ಗಾನ್

ಅನ್ನು ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಿ <ಫಿಗರ್ ಏರಿಯಾ-ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ = "ಶೀರ್ಷಿಕೆ-ಲಗತ್ತು -283192" ಐಡಿ = "ಲಗತ್ತು_283192"> ಇಯಾನ್ ಮೋರ್ಗಾನ್

ಇಯಾನ್ ಮೋರ್ಗಾನ್. (ಜೂಲಿಯನ್ ಹರ್ಬರ್ಟ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ Photo ಾಯಾಚಿತ್ರ)

ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ (ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿ) ಈ ಹಿಂದೆ ಸಾಗರೋತ್ತರ ನಾಯಕರೊಂದಿಗೆ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಕಂಡಿದೆ. ಅವರು ಜಾರ್ಜ್ ಬೈಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದಾಗ ಮತ್ತು ವೀರೇಂದ್ರ ಸೆಹ್ವಾಗ್ ಅವರಂತಹವರ ಮೇಲೆ ನಾಯಕನಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಾಗ, ಅದು 2014 ರಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತಗಳನ್ನು ಮಾಡಿತು. ಅವರು ಇಯೊನ್ ಮೋರ್ಗಾನ್ ಅವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರೆ ಅದು ಇದೇ ರೀತಿಯ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಬೀರುತ್ತದೆ

ಮೋರ್ಗನ್ ಈಗ ನಾಲ್ಕುವರೆ ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಸೀಮಿತ ಓವರ್‌ಗಳ ತಂಡಗಳನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ವೈಟ್-ಬಾಲ್ ಕ್ರಾಂತಿಯ ಹಿಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸದಸ್ಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಐರಿಶ್ ಮೂಲದ ಎಡಗೈ ಆಟಗಾರನು ಮಧ್ಯಮ ಕ್ರಮಾಂಕಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಇದು ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಘನತೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಮೋರ್ಗನ್ ಐಪಿಎಲ್ಗೆ ಹೊಸದೇನಲ್ಲ. ಅವರು ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿ (2017 ರಲ್ಲಿ) ಸೇರಿದಂತೆ ನಾಲ್ಕು ವಿಭಿನ್ನ ತಂಡಗಳಿಗೆ ಆರು asons ತುಗಳನ್ನು ಆಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಬೇಸಿಗೆ ಜೂನ್‌ನಿಂದ ಮಾತ್ರ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವುದರಿಂದ, ಮೋರ್ಗನ್ ಇಡೀ for ತುವಿನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಒಬ್ಬ ಅನುಭವಿ ಆಟಗಾರನ ಸೇರ್ಪಡೆ ದೊಡ್ಡ ಉತ್ತೇಜನ ಮತ್ತು KXIP ಅನ್ನು ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.