ಪೃಥ್ವಿ ಶಾ ಅಸ್ಸಾಂ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ ಅನ್ನು ಸ್ಫೋಟಿಸಲು ಅಬ್ಬರದಿಂದ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಾನೆ

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/110855/prithvi-shaw-returns-with-a -ಬ್ಯಾಂಗ್-ಟು-ಬ್ಲೋ-ಅಸ್ಸಾಂ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

SYED MUSHTAQ ALI TROPHY 2019-20

< section>

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "595" itemprop = "width"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "396 "itemprop =" height "> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ =" http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c182858/shaw-smashed-63-off-39-to- help.jpg "itemprop =" url ">  ಶಾ 39 ರನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 63 ರನ್ ಗಳಿಸಿ 83 ರನ್‌ಗಳ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದರು.

ಶಾ 39 ರನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 63 ರನ್ ಗಳಿಸಿ 83 ರನ್‌ಗಳ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದರು. © BCCI

ಪೃಥ್ವಿ ಶಾ ಅಬ್ಬರದಿಂದ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಾನೆ

ಭರವಸೆಯ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರ ಪೃಥ್ವಿ ಶಾ ಅವರು ಬ್ಯಾಂಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಡೋಪಿಂಗ್ ಉಲ್ಲಂಘನೆಗಾಗಿ ಎಂಟು ತಿಂಗಳ ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಮರಳಿದರು. ವಾಂಖೆಡೆ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಆಡಿದ ಟಿ 20 ಸೈಯದ್ ಮುಷ್ತಾಕ್ ಅಲಿ ಟ್ರೋಫಿ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಅಸ್ಸಾಂ ವಿರುದ್ಧ 83 ರನ್‌ಗಳ ಜಯ ಸಾಧಿಸಿದ್ದರಿಂದ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಓಪನರ್ 39 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 63 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು. 207 ರ ಅನ್ವೇಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಅಸ್ಸಾಂ ಕೇವಲ 123 ರೊಂದಿಗೆ ಮುಗಿದಿದೆ.

20 ರ ಹರೆಯದವರು ವಾಂಖೆಡೆ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣವನ್ನು ಹೊಡೆತಗಳ ಹೊಡೆತದಿಂದ ಸುಟ್ಟುಹಾಕಿದರು ಮತ್ತು ಕೊನೆಗೊಂಡರು ಏಳು ಬೌಂಡರಿ ಮತ್ತು ಎರಡು ಸಿಕ್ಸರ್. ತನ್ನ ಐವತ್ತನ್ನು ತಲುಪಿದ ನಂತರ, ಅವನು ತನ್ನ ಬ್ಯಾಟ್ ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲು ವಿಲೋನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಸನ್ನೆ ಮಾಡಿದನು. ಮುಂಬೈ ಪರ ಆದಿತ್ಯ ತಾರೆ ಕೂಡ 48 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 82 ರನ್ ಗಳಿಸಿ ಮಿಂಚಿದರು, ಧವಲ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ, ಶಿವಂ ದುಬೆ ಮತ್ತು ಶಮ್ಸ್ ಮುಲಾನಿ ತಲಾ ಎರಡು ವಿಕೆಟ್ ಕಬಳಿಸಿ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದರು. ತಮ್ಮ ಏಳು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡಿದ ನಂತರ ಮುಂಬೈ 24 ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಗ್ರೂಪ್ ಡಿ ಯಲ್ಲಿ ಪಾಯಿಂಟ್ಸ್ ಟೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್‌ಗೆ ಮುನ್ನಡೆಯಲಿದೆ.

ನೇಗಿ ಮತ್ತು ದಾಖಲೆಗಳು

< p> ಮೇಘಾಲಯದ ಅಭಯ್ ನೇಗಿ ಮಿಜೋರಾಂ ವಿರುದ್ಧ ಆಡುವಾಗ ಸೈಯದ್ ಮುಷ್ತಾಕ್ ಅಲಿ ಟ್ರೋಫಿಯ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಅತಿ ವೇಗವಾಗಿ ಐವತ್ತು (14 ರಲ್ಲಿ 50 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು). ಹಿಂದಿನ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ ರಾಬಿನ್ ಉತ್ತಪ್ಪ ಅವರು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಕೆಎಲ್ ರಾಹುಲ್ ಜಂಟಿಯಾಗಿ ನಡೆಸಿದ ಭಾರತದ ಟಿ 20 ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅತಿ ವೇಗದ ಟಿ 20 ಅರ್ಧಶತಕವನ್ನು ಅವರು ಸಮಗೊಳಿಸಿದರು. ದ್ವಾರಕಾ ರವಿ ತೇಜ ಮತ್ತು ನೇಗಿ ಅವರ ಅರ್ಧಶತಕಗಳೂ ಮೇಘಾಲಯವನ್ನು 25 ರನ್‌ಗಳ ಗೆಲುವಿನತ್ತ ಕೊಂಡೊಯ್ದವು. ಗುಂಪು ಡಿ

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಬಾಡಿ">

ಅದ್ಭುತ ಮಂತ್ರಗಳು

<ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮೇಘಾಲಯವನ್ನು ಆರನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರಿಸಲಾಗಿದೆ itemprop = "articleBody">

ಚಂಡೀಗ Chandigarh ದ ಅರುಣಾಚಲ ಪ್ರದೇಶ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಚಂಡೀಗ Chandigarh ದ ಮಧ್ಯಮ ವೇಗಿ ಜಸ್ಕರನ್ ಸಿಂಗ್ 25 ಕ್ಕೆ 4 ಅಂಕಿಗಳನ್ನು . ಡೆಕ್ಕನ್ ಚಾರ್ಜರ್ಸ್ ಪರ ಆಡಿದ ಜಸ್ಕರನ್, ಪ್ರತಿಪಕ್ಷದ ಮಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ಕೆಳ ಕ್ರಮಾಂಕದ ಮೂಲಕ ಕ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಸೀಳಿಸಿ ಸಂದರ್ಶಕರನ್ನು ಕೇವಲ 9 ಕ್ಕೆ 106 ಕ್ಕೆ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದರು. ಚಂಡೀಗ Chandigarh ಕೇವಲ ಒಂಬತ್ತು ಓವರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಧಾರಣ ಗುರಿಯನ್ನು ಬೆನ್ನಟ್ಟಿದರು ಮತ್ತು ಸೋಲು ವಿಕೆಟ್ ಇಲ್ಲ. ಗ್ರೂಪ್ ಸಿ ಯಲ್ಲಿ ಚಂಡೀಗ Chandigarh 16 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ.

ಸುರೇಶ್ ಕುಮಾರ್ ನಾಲ್ಕು ವಿಕೆಟ್ ಗಳಿಕೆ ಪುದುಚೇರಿ ವಿರುದ್ಧ ಬಂಗಾಳ ವಿರುದ್ಧ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಗ್ರೂಪ್ ಡಿ ಯಲ್ಲಿ ಆಫ್-ಸ್ಪಿನ್ನರ್ ಎತ್ತಿಕೊಂಡರು ವಿವೇಕ್ ಸಿಂಗ್, ಅಭಿಮನ್ಯು ಈಶ್ವರನ್, ಅಗ್ನಿವ್ ಪ್ಯಾನ್ ಮತ್ತು ಶಹಬಾಜ್ ಅಹ್ಮದ್ ಅವರ ನಾಲ್ಕನೇ ಅಂಕಗಳಿಗೆ 17 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು. ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ದಾಮೋದರನ್ ರೋಹಿತ್ ಅವರ 44 ಎಸೆತಗಳ 55 ರ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಪುದುಚೇರಿ ನಾಲ್ಕು ವಿಕೆಟ್ ಜಯ ದಾಖಲಿಸಿತು.

ಲೆಗ್‌ಸ್ಪಿನ್ನರ್ ಕರಣ್ ಡಾಗರ್ ಸಹ ಸೂರತ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಂ ವಿರುದ್ಧ ದೆಹಲಿಗಾಗಿ ಗಮನಾರ್ಹ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡಿದರು. ಡಾಗರ್ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ 12 ಕ್ಕೆ 4 ಅಂಕಿಗಳು ಸಿಕ್ಕಿಂ ತಮ್ಮ ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದ ಓವರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 7 ಕ್ಕೆ ಕೇವಲ 88 ರನ್ ಗಳಿಸಬಹುದೆಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿತು. ದೆಹಲಿ ಕೇವಲ ಒಂಬತ್ತು ಓವರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಿಕೆಟ್‌ನ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಗುರಿಯನ್ನು ಬೇಟೆಯಾಡಿತು. ಹಿಟೆನ್ ದಲಾಲ್ ಅಜೇಯ ಸುಂಟರಗಾಳಿ 24 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 54 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು. ಗ್ರೂಪ್ ಸಿ ಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಏಳು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡಿದ ನಂತರ ದೆಹಲಿ 20 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ.

ಉಳಿದ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಬಾಡಿ"> <ಪು > ಎಂಡಿ ರಹಮತುಲ್ಲಾ ಅವರ ವ್ಯರ್ಥವಾಯಿತು. ಬಿಹಾರ 8 ವಿಕೆಟ್‌ಗೆ 134 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರೆ, ಅಂತಿಮ ಓವರ್‌ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತರಾಖಂಡ ಗುರಿ ದಾಟಿತು. ರಹಮತುಲ್ಲಾ ಅವರ ನಾಕ್‌ನ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಬಿಹಾರದ ಇತರ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಯಾರೊಬ್ಬರೂ 20 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ರನ್ ಗಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಗ್ರೂಪ್ ಎ ನಲ್ಲಿ ಬಿಹಾರ ಮತ್ತು ಉತ್ತರಾಖಂಡ್ ಐದನೇ ಮತ್ತು ಏಳನೇ ಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ಬೇರೂರಿದೆ.

ದಿನೇಶ್ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ತಮ್ಮ ಗಮನಾರ್ಹ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ವರ್ಗ ಮತ್ತು ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು a ವಿದರ್ಭ ವಿರುದ್ಧ ವರ್ಸಸ್ ತಮಿಳುನಾಡಿಗೆ 32 ಎಸೆತ 58. ಕಾರ್ತಕ್, ನಾಯಕ, ಬಾಬಾ ಅಪರ್ಜೈತ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ 60 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು, ಅವರ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಐದು ಬೌಂಡರಿ ಮತ್ತು ಮೂರು ಸಿಕ್ಸರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದರು. 8 ಕ್ಕೆ 168 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು. ವಿದರ್ಭ ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ಬೆನ್ನಟ್ಟಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಕೇವಲ 55 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು ಗುಂಪು ಬಿ ಯಲ್ಲಿ ಮೇಜಿನ ಮೇಲ್ಭಾಗವನ್ನು ಮುಗಿಸಿದ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್‌ಗೆ ಟಿಎನ್ ಪ್ರಗತಿ.

ಪವನ್ ದೇಶಪಾಂಡೆ ಅವರು quick- ಫೈರ್ 32-ಬಾಲ್ 63 ಎ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಕರ್ನಾಟಕ ಗೋವಾವನ್ನು 35 ರನ್‌ಗಳಿಂದ ಜಯಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮಧ್ಯಮ ಕ್ರಮಾಂಕದ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ ಒಂದು ಬೌಂಡರಿ ಮತ್ತು ಐದು ಸಿಕ್ಸರ್‌ಗಳನ್ನು ತಮ್ಮ ಉದ್ಯಮಶೀಲ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹೊಡೆದರು. ಗ್ರೂಪ್ ಎ ಅನ್ನು ಅಗ್ರ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳಿಸುವ ಗುಣದ ಮೇಲೆ, ಕರ್ನಾಟಕವು ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್‌ಗೆ ಬರೋಡಾದೊಂದಿಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

© Cricbuzz

ಸಂಬಂಧಿತ ಕಥೆಗಳು