ದಿ ಎಲ್ಡರ್ ಸ್ಕ್ರಾಲ್ಸ್: ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್ ಗೆ ಇದು ಅಂತ್ಯದ ಆರಂಭವೇ? – ಟೆಕ್ರಡಾರ್

<ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ಐಡಿ = "BHyCMXR2crnWCQeK2nPTDP"> <ಶಿರೋಲೇಖ>

<ವಿಭಾಗ>

ಹಿರಿಯ ಸುರುಳಿಗಳು: ದಂತಕಥೆಗಳು

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/8fSnDaSnH7xbJY5HignYXD.jpg" itemprop = "url"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "600" ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಎತ್ತರ"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "338" itemprop = "width">

ಹಿರಿಯ ಸುರುಳಿಗಳು: ದಂತಕಥೆಗಳು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಸತ್ತಿದೆಯೇ?

(ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಬೆಥೆಸ್ಡಾ)

ಈ ವಾರ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕೆ ದಯೆ ತೋರಿಲ್ಲ. ವಾರದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಸಿಡಿ ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟ್ ಡಿಸೆಂಬರ್ 9 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ “ಆಟದ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆವೃತ್ತಿಗಳ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿತು.

ಹಿರಿಯ ಸುರುಳಿಗಳು: ದಂತಕಥೆಗಳು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಸತ್ತಿದೆಯೇ? ಸರಿ, ಇಲ್ಲ. ಹೇಗಾದರೂ ಇನ್ನೂ ಬಂದಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಸ್ಟ್ರಾಟಜಿ ಕಾರ್ಡ್ ಆಟಕ್ಕಾಗಿ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಬೆಥೆಸ್ಡಾ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಘೋಷಿಸಿತು.

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಡೇಟಾ-ರೆಂಡರ್-ಟೈಪ್ = "ಎಫ್ಟಿ" ಡೇಟಾ-ವಿಜೆಟ್-ಟೈಪ್ = "ಕಾಲೋಚಿತ">

“ಭವಿಷ್ಯದ ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ವಿಷಯ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಥವಾ ಬಿಡುಗಡೆಗಳನ್ನು ತಡೆಹಿಡಿಯಲು ನಾವು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಟಿಇಎಸ್‌ಎಲ್‌ನ ಸಮುದಾಯ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ವ್ಯಾನ್ ಹೂಸ್, ಆಟದ ಸಬ್‌ರೆಡಿಟ್ .

ಈ ನಿರ್ಧಾರ ಮಾಡುವಾಗ, ಪಿಸಿ ಗೇಮರ್ ಪ್ರಕಾರ, ಆಟದ ಏಷ್ಯಾ-ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಆವೃತ್ತಿಯ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವುದಿಲ್ಲ, ಇದರರ್ಥ ಉಳಿದ ಟಿಇಎಸ್ಎಲ್ ಸಮುದಾಯವು ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು, ತಾಜಾ ವಿಷಯ ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದ ನವೀಕರಣಗಳು. ಅದು ಮುಂಬರುವ ಪೂರ್ಣ ಕಾರ್ಡ್ ಪ್ಯಾಕ್ ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಅದು ವರ್ಷದ ಅಂತ್ಯದ ಮೊದಲು ಹೊರಬರಲಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಇದು ಅಂತ್ಯದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಬಹುದು.

ಅದು ಆಶ್ಚರ್ಯವೇನಿಲ್ಲ. ಆಟವು ಉತ್ತಮ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಪಡೆದಿದ್ದರೂ, ಹರ್ತ್‌ಸ್ಟೋನ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಜಿಕ್: ದಿ ಗ್ಯಾದರಿಂಗ್ ಅರೆನಾ ಯಂತೆಯೇ ಮುಖ್ಯವಾಹಿನಿಯ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ತಲುಪಲು ಸಹ ಇದು ಹೆಣಗಿದೆ. ಮೂಲತಃ 2018 ರಲ್ಲಿ ಬರಲಿರುವ ಅದರ ಕನ್ಸೋಲ್ ಬಂದರುಗಳ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಬಿಡುಗಡೆ ಸೇರಿದಂತೆ ಕೆಲವು ಹಿನ್ನಡೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಇದು ಅನುಭವಿಸಿದೆ, ಮತ್ತು ಅದರ ಕೊನೆಯ ವಿಸ್ತರಣೆಯಾದ ಜಾಸ್ ಆಫ್ ಮರೆವು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಟೀಕೆಗಳು.

TESL ಒಳ್ಳೆಯದಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿಲ್ಲ

ಸುದ್ದಿ ಆಟದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ನಿರಾಶಾದಾಯಕವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದರೂ, ಶ್ರದ್ಧೆ ಮತ್ತು ನಿರೀಕ್ಷಿತ TESL ಆಟಗಾರರು ಆಟದ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು.

ವ್ಯಾನ್ ಹೂಸ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಆಡಲು ಆಟವು ಇನ್ನೂ ಲಭ್ಯವಿದೆ, ಮತ್ತು ಆಟಗಾರರು ಇನ್ನೂ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಬೆಥೆಸ್ಡಾವು “ಮಾಸಿಕ ಪ್ರತಿಫಲ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ನಿಯಮಿತ ಆಟದಲ್ಲಿನ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಟವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ” ಮತ್ತು “ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ನಿರ್ವಹಣೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.”

ಎಷ್ಟು ಸಮಯದವರೆಗೆ, ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಇಲ್ಲ ಕಲ್ಪನೆ.